PW server 1.3.6 (hướng dẫn phim) - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 126
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: PW server 1.3.6 (hướng dẫn phim)

Trích dẫn Gửi bởi nghiamt [Only registered and activated users can see links. ]
    ĐÚng rồi đó nếu như bác nói tui và eddy sẽ mua quan trọng là
    - Full Option
    - Summoner Work 100%
    - Event Full 100%
    - All Features Season 3 Episode 1 and Episode 2
    - Add Blood 8 and DS 7 , CC 8
    - Full Quest Season 3 for : DW , DK , EL , MG , DL , SM.... ^^
    - Quan trọng : No bug's ^

Còn nếu ko đc như trên thì sao đây
    fix all như bạn nói
    nếu có thiện ý mua có thể qua YM nói truyện : duc_hieu101
    và gửi mã ô cứng run server cho mình
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    Tớ dám cá là đến giờ phút này thì ko có server MU Full Season 3 Episode 2 fix all trên lĩnh vực Private Server Mu Online.....

Hiện SCFMT quảng cáo là less bug nhưng thật ra vẫn còn some bug liên quan ở Client
    bạn cứ yên tâm nếu như bạn nói ở trên thì không bug 1 tí gì
    server này mình đã test còn fix thì do bon china no làm
    nếu có thiện ý mua thì qua YM nói truyện với mình hoặc gặp trực tiếp với người fix server này
    ( giá cả do bọ nó quyết định không phai quyền của mình )
    mỗi server chi run trên 1 o cứng nhất định + 1 key kết nối với máy qua cổng ÚB
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vỵt Siêu Nhân nghiamt's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    0

Kìa eddy đâu rùi...Bác ý nói là fix all như eddy cần rùi đó. Bác ý pro thật kìa. Đến SCF và Endi cũng ko = bác ý đc. Vỗ Tay

0977114691 - Nghĩa

>>> [Only registered and activated users can see links. ] <<<

>>> [Only registered and activated users can see links. ] <<<

Thành Viên
    Thanks
    2

bực thế , sao tui down libstdc++5.3.3.5 về mà ko biết làm thế nào để nó add vào ubuntu 7.1 dc , copy bt thi` .... tất nhiên là ko được .vậy ai giúp giùmc cái
    liệu bản 8. có tệp lítdcc++5ko nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng flygon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên SaoPaulo1's Avatar
    Thanks
    0

Mấy ngày nay thi tốt nghiêp,giờ thi xong rồi bắt tay làm server TGHM thì bị lỗi sau:
    -Tớ cài ubuntu 7.10 của nghia_tmt share
    -Cài đặt như hướng dẫn, tớ chạy SSHClient gõ ip 192.168.1.200 nói chung như hướng dẫn thì bị lỗi "Ko kết nối đc" làm đủ cách vẫn ko tim đc lí do,ức chế vô cùng,theo tớ nghĩ do sao lệch về ip.
    Tớ cài ip ảo của XP là 192.168.1.111 và ip cua Linux như hứong dẫn là 192.168.1.200 .Vậy tớ đã làm sai cái gì,nhờ các pro giúp
    TO @Zell Dinch: hôm rày có nói hơi quá về pa,cho tớ xin lỗi nha
    Khách viếng thăm hãy cùng SaoPaulo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi nghiamt [Only registered and activated users can see links. ]
    Kìa eddy đâu rùi...Bác ý nói là fix all như eddy cần rùi đó. Bác ý pro thật kìa. Đến SCF và Endi cũng ko = bác ý đc. Vỗ Tay
    chà bạn mù thì cũng phải nhìn thấy mờ mờ chứ ( tui đã nói ngay từ đầu đây ko phải server tui làm rùi mà lại ) nói đúng ra tui chỉ quảng cáo hộ
    miễn sao đủ yêu cầu như bạn nói là dc . Còn ở đây cái truyện pro hay ko tui không cần biết ai pro thì kẹ cóc quan tâm
    nếu đồng ý mua thì nói truyện qua YM để biết thêm chi tiết
    còn không mua dc thì lượn cho nước nó trong

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi SaoPaulo1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy ngày nay thi tốt nghiêp,giờ thi xong rồi bắt tay làm server TGHM thì bị lỗi sau:
    -Tớ cài ubuntu 7.10 của nghia_tmt share
    -Cài đặt như hướng dẫn, tớ chạy SSHClient gõ ip 192.168.1.200 nói chung như hướng dẫn thì bị lỗi "Ko kết nối đc" làm đủ cách vẫn ko tim đc lí do,ức chế vô cùng,theo tớ nghĩ do sao lệch về ip.
    Tớ cài ip ảo của XP là 192.168.1.111 và ip cua Linux như hứong dẫn là 192.168.1.200 .Vậy tớ đã làm sai cái gì,nhờ các pro giúp
    TO @Zell Dinch: hôm rày có nói hơi quá về pa,cho tớ xin lỗi nha
    ah` khi bạn cài cái ubuntu ý khi đến đoạn chọn openSSH shell ý , thì xuống dòng opensshell và ấn space nhé ( đánh dấu để chọn cài đặt ý mà )
    còn cái ip ảo thì sẽ~ là :
    - 192.168.1.111
    - 255.0.0.0
    - 192.168.1.1

DNS : 203.162.0.181
    ... : 203.210.142.132
    mình ko nhớ mấy cái tên đầu dòng nhưng bạn chắc biết roi`
    nhưng mà tó nghĩ nến dùng bản 8. thì hơn , bản 7.1 thiếu tùm lum ah ( libstdc++5, libxml2 ,pcre.so.0 ) <----- tớ cũng đang phải tìm cách để bổ sung file thiếu này . mãi mà ko có cách nào để có file pcre
    Lần sửa cuối bởi flygon, ngày 03-06-08 lúc 01:35 PM. Lý do: viết thiếu và ko muônd spam

Thanks
    0

mà flygon này, bạn cài đc chưa, sao tui thấy nản nản quá.Đang tim hiểu Secret Offline nè, trò này cũng ko khác TGHM là mấy.trả lời tớ nhé, nếu cậu làm OK chắc tui cũng bắt tay làm lại thôi

Thành Viên
    Thanks
    2

nói chung là tớ làm xong hết rùi, tớ nghĩ lỗi cậu gặp phải là như tớ đã nói ở trên thôi ( tớ cũng từng giống cậu mà , bây h hiện chưa chơi được vì bản ubuntu của tớ thiếu file pcre ..... còn khi cậu cài xong hết rồi mà khi chạy sv nó thiếu file libstdc ++5 thì sang bên box TGHM .tớ đã nói ở đó rồi đó . thử lại đi , mầy mò thú vị lắm
    secret online hiện h tớ nghĩ chắc toàn tiếng tàu nên ....

Thanks
    0

uhm cậu cho tớ Y!H đi, với lại cậu sài ubuntu bản nào vậy.mình làm ở SOFTWARE nên có nhiều loại ubuntu,không biết bản nào có đầy đủ,ông gunbound kêu sài 7.10 ko biết đường nào mà lần

Trang 10 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Video hướng dẫn cài đặt Server JX (TSBD 3.0)
    Bởi jxvietnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 371
    Bài viết cuối: 04-07-13, 01:55 AM