Phát triển tru tiên 12 phái (DEV) - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 179
    Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: Phát triển tru tiên 12 phái (DEV)

Trích dẫn Gửi bởi trutienhp [Only registered and activated users can see links. ]
    cái sever 1264 này lỗi nhiều quá . mình cứ vào nhân vật rồi đổi lại là link kông kênh nào sử dụng được .lắm lúc có ping vào được lúc không . chả hiểu sao nữa . khó quá đi thôi

P/S file libskill.so trong gamed sửa lỗi skill thần hoàng đúng ko ạ . em copy mới rồi mà sao vẫn ko + được hay phải thay chỗ nào khác nữa
    sever login bình thường mà! thỉnh loi tự dis Client(nhưng ko dis sever) đang sài Bản Client mới nhất của USA.
    đúng rùi libskill. và libtask.so là 2 fire chứa những skill liên quan đến thằng thiên( PB thăng thien+ skill chuyển sinh+ tao hoa của thần hoàng) nếu 1235 sài 2 cai có skill + được nhưng còn bị lỗi rất nhiều!
    còn copy 2 file lip và task cua 1264 vào 1235 thì ko chạy được!
    Khách viếng thăm hãy cùng vipboy_9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi vipboy_9x [Only registered and activated users can see links. ]
    sever login bình thường mà! thỉnh loi tự dis Client(nhưng ko dis sever) đang sài Bản Client mới nhất của USA.
    đúng rùi libskill. và libtask.so là 2 fire chứa những skill liên quan đến thằng thiên( PB thăng thien+ skill chuyển sinh+ tao hoa của thần hoàng) nếu 1235 sài 2 cai có skill + được nhưng còn bị lỗi rất nhiều!
    còn copy 2 file lip và task cua 1264 vào 1235 thì ko chạy được!
    ừ còn demo. client thì giống tôi thế xài bản USA 437 .

đang chơi bị dis thì chưa bị. chưa kiểm tra hết nữa chỉ biết 2 chỗ bị dis là tản đá ở TVM và khi nhấn nhận q Nguyên Anh lần đầu là bị dis.
    sites.google.com/site/trutien2offline/

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    ừ còn demo. client thì giống tôi thế xài bản USA 437 .

đang chơi bị dis thì chưa bị. chưa kiểm tra hết nữa chỉ biết 2 chỗ bị dis là tản đá ở TVM và khi nhấn nhận q Nguyên Anh lần đầu là bị dis.
    Cục đá TVM dis ,gủi mail Nhận mail khi nhân vật còn time lock vừa hết time mở mail lên dis(bị 2 lần) Chạy Lòng vòng nghịch cũng hay dis! Q nguyên anh dis có thể do(interfaces hoặc task)
    Còn nhiều lỗi Hem biết ai có bản ko giới hạn hem ta! chắc họ ko chỉ đâu
    P/S
    untimax3
    thực ra Dev là cần tool chuẩn . Có tool chuẩn rồi muốn Dev gì thì Dev . Mình đang dừng ở 1235 , sv 1239 và 1264 còn chưa kiếm được Client nào để vào cơ vào nó toàn báo lỗi này lỗi nọ mệt kinh người , mà 1235 có mỗi Tool EL và Gshop Npc gen và task là dùng được .

Tool Task Editor của Demon đọc được full tất cả các Quest nhé vừa mới test xong Fix được tất cả các Quest lưu trữ số lượng trên SV
    --------------------------
    tool này thấy wen wen mà ko biết ở đâu nhỉ ko biết có sữa được task của mình ko nhỉ ai có cho mình xin với!
    Lần sửa cuối bởi vipboy_9x, ngày 27-05-13 lúc 09:21 AM.

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi vipboy_9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Cục đá TVM dis ,gủi mail Nhận mail khi nhân vật còn time lock vừa hết time mở mail lên dis(bị 2 lần) Chạy Lòng vòng nghịch cũng hay dis! Q nguyên anh dis có thể do(interfaces hoặc task)
    Còn nhiều lỗi Hem biết ai có bản ko giới hạn hem ta! chắc họ ko chỉ đâu
    thì bên trang dev đó chắc người có bản chính thức 1264 rất ít . nhưng đợi rơi vào tay một số người thích share- như mình nè (share hết) thì mong có chứ rơi vào tay những người thích giấu thì . => ĐỢI THÔI

p/s: bản 1235 dev lại , full thì cũng để bán rồi có người mua cũng share lại đó. mong bản 1264 giống vậy
    sites.google.com/site/trutien2offline/

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Có bạn nào đã đi trên cái tàu đậu ở Hà Duơng chưa ? Nó chỉ có chức năng ngắm cảnh thôi à

[Only registered and activated users can see links. ]

Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

cái 1264 mình cứ thay đổi nhân vật là link không kênh nào sử dụng được ngay .

P/S file libskill.so và libtaks.so trong foder lib có như libskill.so và libtaks.so trong foder gamed không các bác . em thay lib.so trong gamed thì chạy thay trong foder lib thì không chạy . nhìn kb của nó như nhau mà
    Lần sửa cuối bởi trutienhp, ngày 27-05-13 lúc 10:48 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi thecongcntt [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bạn nào đã đi trên cái tàu đậu ở Hà Duơng chưa ? Nó chỉ có chức năng ngắm cảnh thôi à

Lên được nhưng bay 1 chút lại rớt xuống! chắc là ngắm cảnh thui xóa đi cho bot lạg hehe!
    Như ông thecongcntt này thấy có nick ben mcncc.com mà cũng thế chắc biết tiếng (china) nên mua được hàng ngon :*(
    Có zi chi tui với >:< sài một mình bị đau bụng đó
    P/s bữa hỗm PM vào inbox có chuyện zi hem! NT cho ông rùi mà ko thấy trả lời zi....
    Lần sửa cuối bởi vipboy_9x, ngày 27-05-13 lúc 11:13 AM.

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi trutienhp [Only registered and activated users can see links. ]
    cái 1264 mình cứ thay đổi nhân vật là link không kênh nào sử dụng được ngay .

P/S file libskill.so và libtaks.so trong foder lib có như libskill.so và libtaks.so trong foder gamed không các bác . em thay lib.so trong gamed thì chạy thay trong foder lib thì không chạy . nhìn kb của nó như nhau mà
    Nó chính là 2 files thư viện trong Gamed đó bạn. Cái này không liên quan đến dis server ở bản 1264. Do các bạn share trên thị trường là demo nên chỉ login được 4 lần. Và cứ sau đó, mỗi lần đăng nhập lại hoặc chọn lại nhân vật bạn đều phải chạy lại server. Đây là bản dành cho offline demo để tránh thương mại hóa. Từ phiên bản 1264 trở lên hình thức share free trên mcncc.com sẽ như vậy.
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thecongcntt vì bài viết này !

trutienhp (27-05-13)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Lên được nhưng bay 1 chút lại rớt xuống! chắc là ngắm cảnh thui xóa đi cho bot lạg hehe!
    Như ông thecongcntt này thấy có nick ben mcncc.com mà cũng thế chắc biết tiếng (china) nên mua được hàng ngon :*(
    Có zi chi tui với >:< sài một mình bị đau bụng đó
    P/s bữa hỗm PM vào inbox có chuyện zi hem! NT cho ông rùi mà ko thấy trả lời zi....
    Bay được 1 vòng quanh hà dương di chuyển được trên đó mà chỉ để ngắm cảnh hoặc "rủ bạn gái trong game đi theo" để "hú hí".

Nếu bạn mua với giá 80 000 nhân dân tệ (kèm theo cam kết không chia sẻ) bạn có share không ? Đây là phiên bản thương mại offical của perfect world nên không như các bản share trên thị trường.

Phiên bản 1301 offical mình đã phải mua với giá 150 000 nhân dân tệ. Nếu bạn có nhu cầu có thể pm mình bán lại cho với giá 100 000 nhân dân tệ (kèm theo cam kết không chia sẻ)

Thành Viên
    Thanks
    100

vào game tạo nhân vật lv 120 rồi mà ấn Q lên không có 1 Q nào nó trống không ak . phải đồng bộ file nào trong sever và clin tại file nào thế thecong ơi . em dùng server 1235 taobao

P/S em copy file libskii.so vào gamed thì nó chạy . nhưng khi copy vào foder LIB thì nó không chịu chạy file consign_item_list file phần thưởng xổ số gì đó ( SV 1235 TB)
    Lần sửa cuối bởi trutienhp, ngày 27-05-13 lúc 11:48 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 10 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-01-13, 08:19 AM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-09-12, 12:11 AM
  3. Giá vàng đạt kỉ lục mới : 39.54 triệu đồng
    Bởi SaoThaiBinh72 trong diễn đàn Thông Tin 24h
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-07-11, 07:22 AM
  4. Phát triển JX như thế nào ?
    Bởi yukite26 trong diễn đàn Releases