Cẩn thận caidatmu.com , văn bờm lừa đảo - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 140
    Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    816

Ðề: Cẩn thận caidatmu.com , văn bờm lừa đảo

Trích dẫn Gửi bởi mufree123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Việc nhục hay ko , phải coi lại việc làm cho người ta ko đến nơi đến chốn rồi khi ngta complant thì bảo ngta nhục , nhục quá nên tuổi này mới bị thím lừa 3trieu nè . tôi đúng nhục
    còn việc hỗ trợ đêm hôm ta có nói thím đòi 1tr à , trc thím call ta có hỏi thím sau này hết hạn bảo hành thì sao , thì thím nói ko hỗ trợ nữa , nếu cần hỗ trợ thì có dịch vụ và giá ghi trên web , lúc đấy tôi có vào coi giá là thấy 500-1tr , nên tôi ghi 500-1tr , giờ thím sửa lại 200 đến 500 sao tôi biết dc
    việc tôi complant thím thì đã ghi rõ ràng complant cái gì , thím ko đọc sao
    hủy kb là ta hủy ,ta nói ta hủy sợ gì , ta có nói thím hủy sao mà thím nói
    xóa tin nhắn face là gì ta chẳng hiểu ?
    thể loại thím ăn không nói có.........tự mình đi hủy kb.........tự xóa tin nhắn face còn nói gì nữa...........và chính thím có nói với ta là những cái thím đề ra nếu hết 1 tháng ta ko sửa cho thím thi ko được đâu...và chính ta cũng đồng ý là sửa đàng hoàng kể cả nếu hết 1 tháng......trong khi đó...lỗi cái nào ta cũng sửa đúng và làm đàng hoàng................move level cũng sửa đúng.....cái zen 2 tỷ trong hòm đồ cũng sửa đúng.........bởi vì thím đéo hiểu ở chỗ là khi test thì phải có cho zen và cho point...khi open thì mới sửa lại cái đó...........thím khác éo nào trẻ con.......

Rồi tự thím nói ...nào ta không làm nữa đâu.......ta không chịu được áp lực...rồi ta bận quá nên ta đóng MU..............mồm thì nói vậy còn kêu là bảo tại ta........nhục ko thể tả được.
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    thể loại thím ăn không nói có.........tự mình đi hủy kb.........tự xóa tin nhắn face còn nói gì nữa...........và chính thím có nói với ta là những cái thím đề ra nếu hết 1 tháng ta ko sửa cho thím thi ko được đâu...và chính ta cũng đồng ý là sửa đàng hoàng kể cả nếu hết 1 tháng......trong khi đó...lỗi cái nào ta cũng sửa đúng và làm đàng hoàng................move level cũng sửa đúng.....cái zen 2 tỷ trong hòm đồ cũng sửa đúng.........bởi vì thím đéo hiểu ở chỗ là khi test thì phải có cho zen và cho point...khi open thì mới sửa lại cái đó...........thím khác éo nào trẻ con.......

Rồi tự thím nói ...nào ta không làm nữa đâu.......ta không chịu được áp lực...rồi ta bận quá nên ta đóng MU..............mồm thì nói vậy còn kêu là bảo tại ta........nhục ko thể tả được.
    thể loại lừa đảo như thím làm gì đáng làm bạn của ta mà kết bạn nên ta hủy đấy , ta có đổ thừa thím hủy sao mà nói mãi thế , xóa tin nhắn face là cái gì xin giải nghĩa lần 2 ta chả hiểu
    Việc mà thím đang làm ta complant ta xin nói rõ nhé :
    quảng cáo mu bản gốc webzen open mà đưa ng` ta cái bản đầy lỗi
    Lúc kêu sửa lỗi thì vùng vằn cái nói khó phải lập trình , cái thì bảo tự nguyên bản nói thế
    sửa lỗi quảng cáo 10 năm kinh nghiệm , tới lúc làm cái gì cũng bảo vài tuần , vài tháng , xin lỗi mu ng` ta mở ra lỗi như vậy chờ vài tháng thì chỉ có chết
    lỗi nào tôi phát hiện dc thì chịu fix mà toàn bắt phải đợi nói lâu lắm đấy
    lỗi nào tôi chưa phát hiện dc trong vòng 1 tháng thì thím hiểu đi nhé

ngay cả rao cũng ko đúng sự thật , làm ăn lấy tiền hết 100% thì vùng vằn cho có như vậy đó mới chính là lý do tôi viết topic, hiểu chưa
    còn đừng nói ngta trẻ con. thím chẳng đáng nói tôi đâu , tôi thành công gấp mấy chục thím đấy
    trc tôi làm game vì nghe mẹ thím bệnh muốn giúp thím , vừa giúp anh em halong có cái sân chơi , ai ngờ nhìn nhầm ng`
    tôi bỏ mu và nói nhẹ nhàng với thím vì thèng đoàn tuấn hải khuyên tôi bỏ qua cho thím , sau đó vào game lại thì nhìu thèng chơi game hỏi , trong đó có quanghau , tụi nó mới nói tôi thím làm vậy đó h nhìu rùi , tôi thấy ko thể để cho thím gạt ng` ta nữa nên mới có topic vạch trần thím đấy . rõ chưa
    nên đừng nói luyên thuyên ng` ta nhục , trẻ con .... tự thím thấu hiểu 2 chữ đó vào lúc này thôi ^^
    Lần sửa cuối bởi mufree123, ngày 16-12-15 lúc 12:27 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mufree123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

à còn cái quảng cáo nói làm hack free cho tôi nói chống hack dc 96-97% , mà tới lúc đưa thì bản nào hack cũng dc
    bảo thì nói mua bản quyền hack 6 tr đi , tôi hỏi hạlong ko chống hack có tiền mà sao chống dc tốt thế thì ko nói nữa

vậy là làm ăn uy tính đó hả văn bờm ? ông làm cho mu ông thì ngon lắm , làm mu cho ngta lấy tiền thì làm ko ra cái gì hết

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

tóm lại sever bị lỗi gì. nói xem nào @@
    [Only registered and activated users can see links. ] - Season 1

Thanks
    816

Trích dẫn Gửi bởi mufree123 [Only registered and activated users can see links. ]
    thể loại lừa đảo như thím làm gì đáng làm bạn của ta mà kết bạn nên ta hủy đấy , ta có đổ thừa thím hủy sao mà nói mãi thế , xóa tin nhắn face là cái gì xin giải nghĩa lần 2 ta chả hiểu
    Việc mà thím đang làm ta complant ta xin nói rõ nhé :
    quảng cáo mu bản gốc webzen open mà đưa ng` ta cái bản đầy lỗi
    Lúc kêu sửa lỗi thì vùng vằn cái nói khó phải lập trình , cái thì bảo tự nguyên bản nói thế
    sửa lỗi quảng cáo 10 năm kinh nghiệm , tới lúc làm cái gì cũng bảo vài tuần , vài tháng , xin lỗi mu ng` ta mở ra lỗi như vậy chờ vài tháng thì chỉ có chết
    lỗi nào tôi phát hiện dc thì chịu fix mà toàn bắt phải đợi nói lâu lắm đấy
    lỗi nào tôi chưa phát hiện dc trong vòng 1 tháng thì thím hiểu đi nhé

ngay cả rao cũng ko đúng sự thật , làm ăn lấy tiền hết 100% thì vùng vằn cho có như vậy đó mới chính là lý do tôi viết topic, hiểu chưa
    còn đừng nói ngta trẻ con. thím chẳng đáng nói tôi đâu , tôi thành công gấp mấy chục thím đấy
    trc tôi làm game vì nghe mẹ thím bệnh muốn giúp thím , vừa giúp anh em halong có cái sân chơi , ai ngờ nhìn nhầm ng`
    nên đừng nói luyên thuyên ng` ta nhục , trẻ con .... tự thím thấu hiểu 2 chữ đó vào lúc này thôi ^^
    cái thể loại ăn không nói có, nào là bảo ta sẽ mở mu free miễn phí duy trì lâu dài....rồi tự đi hủy kb......chạy làng bỏ rơi.......trẻ con vãi lìn...........
    tự thím nói ...nào ta không làm nữa đâu.......ta không chịu được áp lực...rồi ta bận quá nên ta đóng MU..............mồm thì nói vậy còn kêu là bảo tại ta........nhục ko thể tả được........thím chưa hiểu thế nào là chuẩn webzen mà còn kêu....vùng vằng là thế nào......ta nghe đt của thím kể cả 12h đêm, 1h đêm, nghe rất đàng hoàng..........chưa bao giờ chốn tránh nhiệm vụ hỗ trợ với thím............còn thím nói mà nói sai sự thật thì khác nào trẻ con.......
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi PhamNinh [Only registered and activated users can see links. ]
    tóm lại sever bị lỗi gì. nói xem nào @@
    tùm lum tà la lỗi bác ạ , bác ra trang đầu coi cái đó là của mình viết , còn đoạn chat mr ben gì đó viết nhé chứ ko lquan đến mình

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái thể loại ăn không nói có, nào là bảo ta sẽ mở mu free miễn phí duy trì lâu dài....rồi tự đi hủy kb......chạy làng bỏ rơi.......trẻ con vãi lìn...........
    tự thím nói ...nào ta không làm nữa đâu.......ta không chịu được áp lực...rồi ta bận quá nên ta đóng MU..............mồm thì nói vậy còn kêu là bảo tại ta........nhục ko thể tả được........thím chưa hiểu thế nào là chuẩn webzen mà còn kêu....vùng vằng là thế nào......ta nghe đt của thím kể cả 12h đêm, 1h đêm, nghe rất đàng hoàng..........chưa bao giờ chốn tránh nhiệm vụ hỗ trợ với thím............còn thím nói mà nói sai sự thật thì khác nào trẻ con.......
    sao ko nói vào trọng tâm mà nói lang mang gì thế
    Việc mu ta sập thì thím nên cảm thấy xấu hổ , khi làm lấy tiền mà để mu ng` ta bug nhiều quá , member bỏ đi hết và sập trong 1 tháng chứ để ta phải dạy việc làm ăn của thím sao
    thế chuẩn open webzen là như thế nào thím giải thích hộ xem , webzen chuẩn lỗi như thế à ?
    thím cung cấp mu cho ng` ta , làm lấy tiền mà dịch vụ như thế sao . còn chửi khách trẻ con , mốt ai dám làm của thím
    tôi bỏ mu và nói nhẹ nhàng với thím vì thèng đoàn tuấn hải khuyên tôi bỏ qua cho thím vì phải nuôi mẹ bệnh , sau đó vào game lại thì nhìu thèng chơi game hỏi , trong đó có quanghau , tụi nó mới nói tôi thím làm vậy đó h nhìu rùi , tôi thấy ko thể để cho thím gạt ng` ta nữa nên mới có topic vạch trần thím đấy . rõ chưa
    Lần sửa cuối bởi mufree123, ngày 16-12-15 lúc 12:39 AM.

Thanks
    816

tùm lum tà la lỗi bác ạ , bác ra trang đầu coi cái đó là của mình viết , còn đoạn chat mr ben gì đó viết nhé chứ ko lquan đến mình

--- Chế độ gộp bài viết ---

sao ko nói vào trọng tâm mà nói lang mang gì thế
    Việc mu ta sập thì thím nên cảm thấy xấu hổ , khi làm lấy tiền mà để mu ng` ta bug nhiều quá , member bỏ đi hết và sập trong 1 tháng chứ để ta phải dạy việc làm ăn của thím sao
    thế chuẩn open webzen là như thế nào thím giải thích hộ xem , webzen chuẩn lỗi như thế à ?
    thím cung cấp mu cho ng` ta , làm lấy tiền mà dịch vụ như thế sao . còn chửi khách trẻ con , mốt ai dám làm của thím
    tôi bỏ mu và nói nhẹ nhàng với thím vì thèng đoàn tuấn hải khuyên tôi bỏ qua cho thím vì phải nuôi mẹ bệnh , sau đó vào game lại thì nhìu thèng chơi game hỏi , trong đó có quanghau , tụi nó mới nói tôi thím làm vậy đó h nhìu rùi , tôi thấy ko thể để cho thím gạt ng` ta nữa nên mới có topic vạch trần thím đấy . rõ chưa
    Vạch trần gì........chả có gì vạch trần cả..............ko cần thím phải bỏ qua gì cả.........thím lật mặt mà ko tự nhìn lại chính mình..........thím cứ nghĩ kỹ đi........ta hỗ trợ rất nhiệt tình...làm cái nào đến nới đến chốn..........thím còn gọi điện cảm ơn ta đàng hoàng...........rồi tự thím bỏ cuộc giữa trừng........thím bỏ rơi member của thím sau đó quay lại trách ta..............thím còn muốn nói gì nữa........thím cứ ăn ko nói có thế mà ko thấy mình quá trẻ con à..........sao thím phải tự hủy kb làm gì.......bài của thím ở tường face của ta ta vẫn để kia kìa....ta có xóa đi đâu....để cho mọi người thấy là cuộc sống này luôn có kẻ lật mặt chơi đểu
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    0

Vạch trần gì........chả có gì vạch trần cả..............ko cần thím phải bỏ qua gì cả.........thím lật mặt mà ko tự nhìn lại chính mình..........thím cứ nghĩ kỹ đi........ta hỗ trợ rất nhiệt tình...làm cái nào đến nới đến chốn..........thím còn gọi điện cảm ơn ta đàng hoàng...........rồi tự thím bỏ cuộc giữa trừng........thím bỏ rơi member của thím sau đó quay lại trách ta..............thím còn muốn nói gì nữa........thím cứ ăn ko nói có thế mà ko thấy mình quá trẻ con à..........sao thím phải tự hủy kb làm gì.......bài của thím ở tường face của ta ta vẫn để kia kìa....ta có xóa đi đâu....để cho mọi người thấy là cuộc sống này luôn có kẻ lật mặt chơi đểu
    xin đừng dùng từ chơi đểu ! tôi với thím là làm ăn với nhau , okie hiểu từ " làm ăn " ko , chứ ko phải chơi, và muốn chơi ta cũng chẳng cần bỏ 3tr ra để chơi thím , thím đáng à
    Tôi đưa tiền cho thím , thím đưa tôi cái sản phẩm đúng như cam kết của thím , chứ ko phải cách làm ăn tính bước ngắn ko tính bước dài okay ?

tôi cảm ơn thím ,nhưng ko có nghĩa tôi ko đã từng nổi nóng và nói thẳng với thím bảo đảm ko dưới 2 lần về sp của thím , còn việc cám ơn sau khi trò truyện chỉ đơn giản là phép lịch sự tối thiểu trong kinh doanh và giao tiếp của tôi, điều đó nói lên tôi là 1 ng` có ăn học , dc nuôi dưỡng trong 1 gia đình tử tế , điều đó nói lên ý nghĩa gì về sản phẩm của thím ?
    bài vẫn để trên tường đơn giản vì thím ko dám xóa nó đi , vì xóa nó đi khác nào nói " chính tôi lừa đấy " chứ thật ra thím có vui vẻ gì hay để cho mọi ng` thấy gì chứ hả văn bờm ! sao quảng cáo nói hay lắm mà làm cái mu ra thấy gớm vậy . thím nên tự xấu hổ mỗi khi sử dụng đồng tiền của tôi gửi thím nhé ^^

Thanks
    816

đơn giản vì thím ko dám xóa nó đi , vì xóa nó đi khác nào nói " chính tôi lừa đấy "

nói thế này........thì thằng nào tự hủy kb face................tự nhiên đi hủy.............sao lại nhục thế.............hả thím.........thím trẻ con quá....

thôi ta đi ngủ đây..................thím hãy người lớn 1 tí............kẻ lật mặt như thím thì thật là hài quá.........ta đi ngủ đây...còn nhiều việc phải làm nữa....người lớn không chấp với trẻ con nữa.....nói mãi trẻ con nó vẫn thế thì mệt quá...
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    0

đơn giản vì thím ko dám xóa nó đi , vì xóa nó đi khác nào nói " chính tôi lừa đấy "

nói thế này........thì thằng nào tự hủy kb face................tự nhiên đi hủy.............sao lại nhục thế.............hả thím.........thím trẻ con quá....

thôi ta đi ngủ đây..................thím hãy người lớn 1 tí............kẻ lật mặt như thím thì thật là hài quá.........ta đi ngủ đây...còn nhiều việc phải làm nữa....người lớn không chấp với trẻ con nữa.....nói mãi trẻ con nó vẫn thế thì mệt quá...
    xin lỗi nha , việc hủy KB là việc riêng tư của tôi , tôi muốn chơi với thím hay ko muốn chơi với thím là việc của tôi , lquan việc gì vào cái vấn đề này nhỉ mà lôi vào?
    bộ phải kb mới còn bảo hành , hết kb là hết bảo hành à
    thím cứ đi ngủ như cái kiểu vô trách nhiệm thím đã làm với những mu của thím làm đi nhé
    là 1 người lớn thật sự ko ai nói chuyện như cách của thím nói ng` ta trẻ con hay kêu ng` ta nhục đâu ... là 1 ng` lớn đầu tiên phải hiểu dc 2 chữ " trách nhiệm " và đi đối diện vấn đề thay vì buông những lời sáo rỗng sỉ nhục vô nghĩa , hiểu ko
    sao mỗi lần tôi nói gì về vấn đề của thím như hack , vụ sau này sửa lỗi cần tiền , vụ webzen chuẩn là thế nào sao ko thấy thím rep mà chỉ biết chửi rủa thế hả Văn bờm ơi là Văn Bờm
    Lần sửa cuối bởi mufree123, ngày 16-12-15 lúc 01:02 AM.

Trang 10 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Văn Hóa Chữ Ký - Nỗi Buồn Hay Niềm Vui
    Bởi Yahoo.com trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 13-11-14, 07:24 PM
  2. [TLBB] tớ hỏi lại điêu văn tẹo...
    Bởi quyentran trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-09-14, 08:51 PM
  3. [TLBB] Vấn Đề Điêu Văn Ai Giúp Em Với
    Bởi nhoxshan2000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu