Tam Quốc Chí (new) - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 192

Chủ đề: Tam Quốc Chí (new)

Thành Viên advd42's Avatar
    Thanks
    182

Ðề: Tam Quốc Chí (new)

Trích dẫn Gửi bởi nobitajx2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy chơi mấy web game khác k cần khởi động sv, thanks mak vẫn bị kẹt nv ở chõ chiếm thành để qua mak kích vào đánh thành k nổi
    Nhiệm vụ nào? Exp ko đủ thì ko đủ điều kiện để đánh thành nha! Bác làm cái nhiệm vụ ngày ở quyển sách ấy mỗi ngày có 20 nhiệm vụ có cái kính lúp ấy soi xem nó bắt đánh thành nào Rồi đe m quân phang thành đó! Nhớ mua Tốc chiến lệnh

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi nhokdaik1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình sửa sẳn file đó rồi mà cái link thứ 2 đấy thôi
    Oh vậy ah? Mà sao E lại phải chạy cái 1 đến 2 lần nhỉ? Lỗi gì chăng?
    Khách viếng thăm hãy cùng advd42 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi advd42 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhiệm vụ nào? Exp ko đủ thì ko đủ điều kiện để đánh thành nha! Bác làm cái nhiệm vụ ngày ở quyển sách ấy mỗi ngày có 20 nhiệm vụ có cái kính lúp ấy soi xem nó bắt đánh thành nào Rồi đe m quân phang thành đó! Nhớ mua Tốc chiến lệnh

Oh vậy ah? Mà sao E lại phải chạy cái 1 đến 2 lần nhỉ? Lỗi gì chăng?
    b quăng cái js đó vào D:\SGZserver\wwwroot\app\Game rồi chạy lại thử, chứ code m sửa rồi , máy m chạy bt với dám đưa b chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokdaik1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên PeterAn's Avatar
    Thanks
    0

Cấu trúc source này là dạng gì? có file nào bị pack không ...
    Khách viếng thăm hãy cùng PeterAn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    182

Trích dẫn Gửi bởi nhokdaik1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    b quăng cái js đó vào D:\SGZserver\wwwroot\app\Game rồi chạy lại thử, chứ code m sửa rồi , máy m chạy bt với dám đưa b chứ
    Ý E ko phải Dow 2 cái của bác về bỏ vào thì nó lỗi!
    Mà là bữa này chạy cái 1-web thì phải mở đến 2 lần - Mà bữa qua là nó có tên khác cơ Sever gì gì đó ko có nhớ! Bữa nay nó lại thế này
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

bác nào mở online e xem thử nào
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên helangel's Avatar
    Đang ở
    Vũng Tàu
    Thanks
    161

Icon10 Ðề: Tam Quốc Chí (new)

Cài này ntn bác cụ thể hơn có được ko ??????????????????????????????
    Làm sao dow được cái file jquery.min.js ???
    là thế này, bác vào file game.php trong D:\SGZserver\wwwroot\app\Game mở nó lên kiếm thấy dòng nào có "jquey.min.js" đó, cụ thể nó có dạng như là này:
    <script type="text/javascript" src="http://......../jquery.min.js"></script>
    mấy cái dấu "....." đó là em ko nhớ cụ thể nó như thế nào, bác cứ copy nguyên cái "http://......../jquery.min.js" đó rồi paste trong IDM mà load về khoảng 84KB vất nó vào D:\SGZserver\wwwroot\app\Game rồi sửa thành: <script type="text/javascript" src="jquery.min.js"></script> (tức là đã vất đi cái đống [Only registered and activated users can see links. ]..)
    Ở đây em nói mấy bác ko biết từ đường dẫn ở đây nó ko phải đường dẫn vật lý như trên máy tính, nó ở đây là đường dẫn trong ngôn ngữ web, nên bác nào ko biết sẽ gõ đường dẫn dạng như D:\SGZserver\wwwroot\app\Game\jquery.min.jssai be bét, đến lúc đó bảo sao lại ko load!

Lúc load game nhấn f12 lên là thấy
    hoặc down file này: [Only registered and activated users can see links. ]
    vứt vào wwwroot
    file:[Only registered and activated users can see links. ] vứt vào D:\SGZserver\wwwroot\app\Game
    Thực sự cái này không có tác dụng gì lắm chỉ để không load file js đó ol thôi
    Không có tác dụng mới lạ, thử ko có nó có chạy được game ko bác?
    Khách viếng thăm hãy cùng helangel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Ý E ko phải Dow 2 cái của bác về bỏ vào thì nó lỗi!
    Mà là bữa này chạy cái 1-web thì phải mở đến 2 lần - Mà bữa qua là nó có tên khác cơ Sever gì gì đó ko có nhớ! Bữa nay nó lại thế này
    cái đó m thấy đâu quan trọng gì đâu, miễn nó không lỗi thì thôi, một tí cái nó mất cái bảng đó rồi hiện lên sv by toandaik là chạy xong cái 1

Trích dẫn Gửi bởi helangel [Only registered and activated users can see links. ]
    là thế này, bác vào file game.php trong D:\SGZserver\wwwroot\app\Game mở nó lên kiếm thấy dòng nào có "jquey.min.js" đó, cụ thể nó có dạng như là này:
    <script type="text/javascript" src="http://......../jquery.min.js"></script>
    mấy cái dấu "....." đó là em ko nhớ cụ thể nó như thế nào, bác cứ copy nguyên cái "http://......../jquery.min.js" đó rồi paste trong IDM mà load về khoảng 84KB vất nó vào D:\SGZserver\wwwroot\app\Game rồi sửa thành: <script type="text/javascript" src="jquery.min.js"></script> (tức là đã vất đi cái đống [Only registered and activated users can see links. ]..)
    Ở đây em nói mấy bác ko biết từ đường dẫn ở đây nó ko phải đường dẫn vật lý như trên máy tính, nó ở đây là đường dẫn trong ngôn ngữ web, nên bác nào ko biết sẽ gõ đường dẫn dạng như D:\SGZserver\wwwroot\app\Game\jquery.min.jssai be bét, đến lúc đó bảo sao lại ko load!

Không có tác dụng mới lạ, thử ko có nó có chạy được game ko bác?
    ý nói đây là chỉ là chuyển load file đó ol thành off, chứ không nói file đó không tác dụng
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokdaik1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    182

cái đó m thấy đâu quan trọng gì đâu, miễn nó không lỗi thì thôi, một tí cái nó mất cái bảng đó rồi hiện lên sv by toandaik là chạy xong cái 1
    Của E nó ko hiện lên sever By toandaik bác ah! Bữa qua thì oke mà bữa nay lại ko? Thế E mới thắc mắc mà game vẫn vô được

Thành Viên helangel's Avatar
    Đang ở
    Vũng Tàu
    Thanks
    161

Của E nó ko hiện lên sever By toandaik bác ah! Bữa qua thì oke mà bữa nay lại ko? Thế E mới thắc mắc mà game vẫn vô được
    Chạy được là ok rồi, chủ yếu nó chạy cái mysld với cái httpd là được rồi!
    Khách viếng thăm hãy cùng helangel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

Ai biết chỗ này là làm sao mak k đánh đc thành này không, NV nó yêu cầu đánh thành này mak nhấn vào đánh nó lại ra nv

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 10 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối