Một vài suy nghĩ của mình về topic Trần Toại
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    15

Một vài suy nghĩ của mình về topic Trần Toại

Mình là thành viên đã tham gia vào diễn đàn 1 thời gian, nhưng hầu như chỉ đọc comment chứ ít khi comment ở diễn đàn. Nhưng khi đọc topic về Trần Toại mình xin nói ra một số suy nghĩ của mình, các bạn thử suy ngẫm xem nhé. Thứ nhất theo mình nghĩ việc The Guardian hỏi Tidadinh 3 tháng để hoàn thành chỉ tiêu không phải là thách đố mà là để Tidadinh hiểu rõ là việc quy hoạch nó không đơn giản như nói miệng. Cái thứ 2 mình xin phép các bạn phản đối The Guardian cho mình hỏi 1 câu: Ai bỏ ra tâm huyết để duy trì cái diễn đàn này, cải tổ thất bại là việc không thể tránh khỏi bởi con người không phải thần thánh, khi làm mới biết nhiều vấn đề xảy ra. Còn như bạn Tidatinh nói lôi léo tuổi teen vào thì cái diễn đàn này có còn clbgamesvn nữa không, có còn là nơi chia sẻ phát triển game nữa không. Các bạn chỉ nhằm vào cái sai lầm của admin mà không biết công sức họ đã bỏ ra, họ có gia đình, có cuộc sống riêng của mình nhưng vẫn cố gắng để duy trì diễn đàn, để mọi người có nơi để hoạt động. Mình chỉ muốn nói với các bạn: Hãy hiểu và thông cảm với những người đang duy trì diễn đàn này cho các bạn. Đây là một số ý kiến chủ quan của mình, mong các bạn dành chút thời gian để đọc nó và suy ngẫm......
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhmat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thanhmat vì bài viết này !

Faker (28-11-14)

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

Ðề: Một vài suy nghĩ của mình về topic Trần Toại

Trích dẫn Gửi bởi thanhmat [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình là thành viên đã tham gia vào diễn đàn 1 thời gian, nhưng hầu như chỉ đọc comment chứ ít khi comment ở diễn đàn. Nhưng khi đọc topic về Trần Toại mình xin nói ra một số suy nghĩ của mình, các bạn thử suy ngẫm xem nhé. Thứ nhất theo mình nghĩ việc The Guardian hỏi Tidadinh 3 tháng để hoàn thành chỉ tiêu không phải là thách đố mà là để Tidadinh hiểu rõ là việc quy hoạch nó không đơn giản như nói miệng. Cái thứ 2 mình xin phép các bạn phản đối The Guardian cho mình hỏi 1 câu: Ai bỏ ra tâm huyết để duy trì cái diễn đàn này, cải tổ thất bại là việc không thể tránh khỏi bởi con người không phải thần thánh, khi làm mới biết nhiều vấn đề xảy ra. Còn như bạn Tidatinh nói lôi léo tuổi teen vào thì cái diễn đàn này có còn clbgamesvn nữa không, có còn là nơi chia sẻ phát triển game nữa không. Các bạn chỉ nhằm vào cái sai lầm của admin mà không biết công sức họ đã bỏ ra, họ có gia đình, có cuộc sống riêng của mình nhưng vẫn cố gắng để duy trì diễn đàn, để mọi người có nơi để hoạt động. Mình chỉ muốn nói với các bạn: Hãy hiểu và thông cảm với những người đang duy trì diễn đàn này cho các bạn. Đây là một số ý kiến chủ quan của mình, mong các bạn dành chút thời gian để đọc nó và suy ngẫm......
    đồng tình với bạn sự việc dạo này là 1 trong nhưng cột mốc đáng buồn trong lịch sử của 4rum
    @Admin:Trong vài topic 1 số góp ý của em như kick hoạt nick = SMS hay kêu gọi thêm member cho clb có phần tiêu cực và không hiểu rõ thực trạng của 4rum hiên nay mong anh bỏ qua.
    Em xin lỗi vì những đóng góp đó chỉ xuất phát từ ý nghĩ chủ quan của bản thân mong anh bỏ qua. Em cũng trân thành cảm ơn anh đã bỏ tiền bạc và công sức để mở lại 4rum clbgamesvn mong anh duy trì nó trong thời gian dài nữa

[Only registered and activated users can see links. ]

Tôi sẽ đi về đâu ?
    Sau hàng chục năm qua lang thang tìm kiếm điều kỳ diệu, tìm kiếm nơi thuộc về ?

Các Chủ đề tương tự

1. Tam Quốc Diễn Nghĩa - 三国演义
    Bởi photuong1994 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 21-10-14, 03:08 PM
  2. Đua TOP đoạt hiệu máy chủ Nghĩa
    Bởi daumamay trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-08-14, 04:56 AM
  3. [KT] Cần hỏi nghĩa của hàm này, các pro giúp em chút :D
    Bởi hieudkny11o2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1