[KT] Giúp em về NPC Xa Phu
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    14

Giúp em về NPC Xa Phu

Vì CPU của em cùi lên ko thể hết tất cả các Máp được vì vậy bác nào biết cái file.lua của mấy thằng Xa Phu ở Thôn+Thành+TDC+Bạch Hổ+Quân Doanh+ Tần Lăng+Tống Kim ở đâu không em muốn xóa bớt 1 số Map mà em ko mở vì em sợ các bạn nhỡ tay phù về Map chưa mở dẫn đến Kẹt Acc mong các bác giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Ðề: Giúp em về NPC Xa Phu

Trích dẫn Gửi bởi luumin [Only registered and activated users can see links. ]
    Vì CPU của em cùi lên ko thể hết tất cả các Máp được vì vậy bác nào biết cái file.lua của mấy thằng Xa Phu ở Thôn+Thành+TDC+Bạch Hổ+Quân Doanh+ Tần Lăng+Tống Kim ở đâu không em muốn xóa bớt 1 số Map mà em ko mở vì em sợ các bạn nhỡ tay phù về Map chưa mở dẫn đến Kẹt Acc mong các bác giúp đỡ
    Xài túi tân thủ đi bạn ơi ! Full chức năng bay nhảy cho nó sướng. Đi xa phu chi cho mệt
    Down về chép vào thư mục "gameserver/script/event/minievent/"
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng minbukyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Ðề: Giúp em về NPC Xa Phu

ai mà chả biết dùng Phù nhưng có một số Map không dùng được phù như "Bạch Hổ Đường"+ TDC +Tần Lăng đâu có dùng được Vô Hạn Truyền Tống Phù đâu lên mới phải nhờ anh em chỉ giúp mấy cái file xaphu để sửa
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!