[KT] Lỗi Kỳ Trân Các
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Lỗi Kỳ Trân Các

Thành Viên mmobank's Avatar
    Thanks
    74

Lỗi Kỳ Trân Các

Hiện tại mình đang mở SEVER online nên cần thêm các vật phẩm vào khu đồng khóa ở KTC . Nhưng không hiểu sao lại không thể thêm được 1 số vật phẩm như Nguyệt ảnh thạch , Bách Bộ Xuyên Dương Cung v.v . Đôi khi lại thấy 1 số trang bị bỏ trống . Mong các PRO bật mí giúp mình
    Khách viếng thăm hãy cùng mmobank xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mmobank's Avatar
    Thanks
    74

Ðề: Lỗi Kỳ Trân Các

UP cho PRO giúp mình với

Này thì 30 ký tự
    Khách viếng thăm hãy cùng mmobank xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi mmobank [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại mình đang mở SEVER online nên cần thêm các vật phẩm vào khu đồng khóa ở KTC . Nhưng không hiểu sao lại không thể thêm được 1 số vật phẩm như Nguyệt ảnh thạch , Bách Bộ Xuyên Dương Cung v.v . Đôi khi lại thấy 1 số trang bị bỏ trống . Mong các PRO bật mí giúp mình
    theo mình biết thì cái kì trân các nó bán theo số lượng.tức là bán hết số lượng một số món thì dù thời gian còn nhiều nhưng nó vẫn ko hiển thị.các tốt nhất để nó hiển thị là ko giới hạn số lượng.không giới hạn thời gian bán.bạn có thể dùng tab của thỏi vàng chẳng hạn.cái đó ko giới hạn số lượng và thời gian
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sesshomaru vì bài viết này !

mmobank (20-04-12)

Thành Viên Tâm Huyết Lãng Tử Sầu's Avatar
    Thanks
    200

Để tránh hiện tượng lúc bị lúc không hoặc add mà không hiển thị. Các Bạn để í xem vật phẩm đã add bên trên chưa, đồng bộ giữa gamecenter và gamerver chưa.

Mấy file warelist với coinshop nên để 1 dòng trắng ở cuối. cái này mình add mãi hem đc, Mụ Toại mụ í chỉ !
    Học Hỏi, Giao Lưu, Phát Triển Đôi Bên Cùng Có Lợi.
    Bla, Bla, Blo Blo....

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Lãng Tử Sầu vì bài viết này !

mmobank (20-04-12)