đang kiểm tra mật mã
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    29

đang kiểm tra mật mã

tình hình là em cài server ofline nhưng đăng nhập vô là cứ báo kiểm tra mật mã hoài . dc 5 p là lỗi đường truyền . ai chỉ giáo giúp em đi !! thanhks lắm lắm
    Lần sửa cuối bởi anhtuanz, ngày 08-08-11 lúc 10:57 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtuanz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    36

Ðề: đang kiểm tra mật mã

Trích dẫn Gửi bởi anhtuanz [Only registered and activated users can see links. ]
    tình hình là em đang chơi server ofline nhưng đăng nhập vô là cứ báo kiểm tra mật mã hoài . dc 5 p là lỗi đường truyền . ai chỉ giáo giúp em đi !! thanhks lắm lắm
    Tình hình hiện tại theo mình nghĩ là oracle có vấn đề => backup sv rồi extract bản mới vào! => Tắt sv ko đúng cách! => dùng lệnh shutdown -h 0
    Khách viếng thăm hãy cùng 3z3z3z xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Nếu là chơi online thì có khi bạn đang gặp phải một lũ đông và hung hãn
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

em đã extra server mới vào nhưng vẫn bị , bác nào chỉ dùm em đi huhu

V.I.P BMK's Avatar
    Thanks
    189

coppy các file vào server thì để dạng binary nhe nếu k sẽ có các lỗi trên !
    Khách viếng thăm hãy cùng BMK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

em để nguyên SV có cop file nào vào đâu . chỉ cop file serverinfo.ini bằng binary mà thôi . vẫn không được bác nào chỉ giúp em đi

<<.[F]uck.[Y]ou.>> quocphuvt's Avatar
    Thanks
    24

Cho hỏi dùng mạng ảo của VMW có cài được SV không, tớ thấy Video HD của Fancy có cách kết nối 2 như thế và kết và vào chơi game được lun. Nhưng vấn đề là khi chơi thì màn hình không bị giật chút nào, thế sao mà nó ping khủng khiếp, VD: Đánh quái dùng tuyệt chiêu thì 3 hoặc 2 giây sau nó mới chưởng. Nó bị ping như thế là do mạng ảo hay máy tớ bị lag thế
    **** Sniper CF là tao và xin đừng hỏi là tại sao

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

nếu như cái sv của bạn vào bằng game.exe thỳ chịu chết không biết đc nhưng nếu vào launch đc mà cứ đứng ở test pass thỳ sẽ có 2 khả năng sau
    1. Ping máy ảo ko khớp. Nếu có card mạng thật thỳ vào Start\Run\ping 192.168.1.3 nếu "TL=64" là đc còn "TL= 128" với cả " Request time out" thỳ không ổn rồi thử ping lại xem. Còn nếu ko có mạng thỳ làm card mạng ảo cái này hơi phức tạp nhưng trong box có làm xong ping tương tự.
    2. Máy của bạn không đủ điều kiện. Trước mình cũng làm liều dùng con ram 512 mb chip intel pen III 800MHz cũng bị tình trạng tương tự bạn. Dễ hiểu thôi không đủ phần cứng thỳ sao mà vào game đc. Tối thiểu để chạy sv là Ram 2GB chip 2.>>> tốt nhất là dual core. Mình cũng test thử trên máy ram 2GB rồi vẫn hơi lag 1 tý chơi khoảng 30p tình trạng lag mới hết tốt nhất là ram cao hơn 2GB nếu 2Gb thỳ phải set ram ảo cao lên. Vì 1 lý do rất đơn giản " Khi chạy server nó ngốn ram trên máy thật là 1.4 GB ram - 1.7 GB ram tùy server " nói vậy tự hiểu nha
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi quocphuvt [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho hỏi dùng mạng ảo của VMW có cài được SV không, tớ thấy Video HD của Fancy có cách kết nối 2 như thế và kết và vào chơi game được lun. Nhưng vấn đề là khi chơi thì màn hình không bị giật chút nào, thế sao mà nó ping khủng khiếp, VD: Đánh quái dùng tuyệt chiêu thì 3 hoặc 2 giây sau nó mới chưởng. Nó bị ping như thế là do mạng ảo hay máy tớ bị lag thế
    đơn giản quá máy bạn yếu load sv ko kỹ được chắc chắn ram máy bạn 2GB trở xuống vì máy mình ram 2GB mà vẫn lag lag đến 30p mới ổn định đc, cách chữa đơn giản là set ram ảo cao lên ( không phải set ổ C: mà là set cái ổ chứa server ý ) mình đã thử và đã dứt điểm tình trạng lag. Còn nếu máy bạn ram dưới 2 GB thỳ nên thêm vào vài lit mua con ram ngon ngon tý hết lag ngay
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!