Giúp mình sửa lỗi này với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon7 Giúp mình sửa lỗi này với

MÌnh đã cài đặt thành công bản 1.2.6 english, đã tao thành công account và tạo được nhân vật nhưng đến khi load vào game thì bị lỗi sau:
    The district map data is not synchronize with the server
    [Only registered and activated users can see links. ]

Nó bảo là dữ liệu map không đồng bộ với server. Mình dùng client 1.3.5 của bọn DEC rùi patch cái 1.2.6 SwordsMan-PW_PATCH_V326 download từ l2021.com nên mình nghĩ nó lỗi ở phần data map trong folder element.

[Only registered and activated users can see links. ]

Ai giúp mình sửa cái lỗi này với hoặc upload hộ mình cái folder data của bản 1.2.6 full english lên mediafire hoặc rapid cũng được ( cái folder này chỉ có 48 MB thui ), mình ko có điều kiện để down cả cái client 2.4GB này . Cảm ơn mọi người rất nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng Vanhelsing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Giúp mình sửa lỗi này với

Bạn làm được thì hướng post hướng dẫn cho mình và mọi người cùng làm với chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng trang11111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

sai rùi bạn ơi
    clien 1.3.5 của DEC khác hoàn toàn 1.2.6 lỗi của bạn là tại 2 file interfaces.pck và configs.pck trong thư mục Element con cai lỗi thông số khu vực bản đồ ko đồng bọ lại là lỗi khác sau khi bạn sửa 2 file trên thì choi dc bình thường mặc dù nó vẫn báo thông số máy chủ không đồng bộ tuy nhiên hay bị diss dot ngột
    đặc biệt khi kích vào lò luyện đồ , tốt nhất bỏ cái 1.2.6 này đi dùng cái 1.3.5 hoặc 1.3.6 có phải ngon ko
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình cũng chưa biết cách cài bản 1.3.5, hiện tại mình đã có đầy đủ server + tool + patch của bản 1.3.6 rùi, nếu được bạn có thể hướng dẫn mình được ko? hoặc bạn có thể gửi cho mình qua mail cũng được ([Only registered and activated users can see links. ])
    Bạn có thể upload hộ mình 2 file configs.pck, interfaces.pck của bản 1.2.6 được ko? Mình muốn chơi quá rùi. Cám ơn bạn nhìu.
    @trang11111: khi nào mình thành công sẽ hd cho các bạn nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng Vanhelsing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vỵt Siêu Nhân nghiamt's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    0

Bác gunbound có share HD full rùi đó. Bác dow và làm đc thì HD lại cho anh em nhé. Em xem cái đó hơi khó hỉu

0977114691 - Nghĩa

>>> [Only registered and activated users can see links. ] <<<

>>> [Only registered and activated users can see links. ] <<<