PDA

View Full Version : [KT] Tổng hợp Skill 120 gần như hoàn chỉnh

dodt1306
21-08-12, 05:43 AM
Cảm ơn 2 bác này
Fix võ đang khí do bác mrquanghp9x
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Fix các môn phái khác xaophayxoan
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn lại mình có chỉnh sửa thêm 1 chút
Skin 120 gần như hoàn thiện chỉ còn ngũ độc chưởng,,,,,là còn bug,,,,,,,
Skin 120 các phái
thiếu lâm đao: OK
thiếu lâm bổng: OK
thiên vương thương: OK
thiên vương chùy: OK(nếu dùng gs của a3pick)
ngũ độc chưởng: bug
ngũ độc đao: OK
minh giáo kiếm: OK
minh giáo chùy: OK
đường môn tụ tiễn: OK
đường môn hãm tĩnh: OK
nga my buff: OK
nga my chưởng: OK
đoàn thị chỉ: OK
đoàn thị kiếm: OK
thúy yên kiếm: OK
thúy yên đao: OK
cái bang chưởng: OK
cái bang bổng: OK
thiên nhẫn đao: OK
thiên nhẫn thương: OK
côn lôn đao: OK
côn lôn kiếm: OK
võ đang kiếm: OK
võ đang khí: OK

Một số hình ảnh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tutien.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hamtinh.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iem.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iem.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> em.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ngthuong.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ngthuong.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dao.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ao.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ndao.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> o.jpg

Đoàn thị chỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 192601.jpg
Fix luôn skin 3x nga mi server a3pick ko dùng dc...... quá ngon
DOWNLOAD
Chép vào gs và client

Cuối cùng....ai cảm thấy hay....thì thank em phát
còn gạch đá em chuẩn bị......mũ bê tông để....chống rồi....:))

satthulauhyh
21-08-12, 06:57 AM
Cái skill 120 ĐTK mình thấy hình như hok xài được bạn, cái thông vi hiển hóa là của trang bị mà.

dodt1306
21-08-12, 07:17 AM
Cái skill 120 ĐTK mình thấy hình như hok xài được bạn, cái thông vi hiển hóa là của trang bị mà.

cho bác thêm 1 bức demo Đoàn thị skin 120 nhá

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 071106.jpg

__Jie__
21-08-12, 07:39 AM
hình như chỉ chạy được trên gs của a3pick thì phải
tôi test thử trên sv bác xoắn mỗi phái vdkhi thì khi sử dụng 120 không có skill xung quanh nhưng có vòng sáng dưới chân :bz

Sesshomaru
21-08-12, 08:08 AM
mình xin lỗi vì nói điều này nhưng bạn có cảm thấy rằng:

Bạn mrquanghuy vừa share xong bạn liền tổng hợp 1 2pic của bạn.như vậy thì đa phần người ta sẽ bỏ qua bài bạn mrquanghuy share.Chỉ tập trung vào 2pic bạn ko?

hongphucbl
21-08-12, 08:28 AM
hình như chỉ chạy được trên gs của a3pick thì phải
tôi test thử trên sv bác xoắn mỗi phái vdkhi thì khi sử dụng 120 không có skill xung quanh nhưng có vòng sáng dưới chân :bz

Đồng bộ cả client lun bạn .....................................

rom1984
21-08-12, 09:14 AM
Mình chạy vào game ngon nhưng mà start gs lúc đầu thì bug C++ vô số, không hiểu đống bug này có làm cho gs hay gc bị crash nhanh hơn không nhỉ?

chủ topic có cách nào fix đoạn init lúc đầu không?

dodt1306
21-08-12, 10:13 AM
mình xin lỗi vì nói điều này nhưng bạn có cảm thấy rằng:

Bạn mrquanghuy vừa share xong bạn liền tổng hợp 1 2pic của bạn.như vậy thì đa phần người ta sẽ bỏ qua bài bạn mrquanghuy share.Chỉ tập trung vào 2pic bạn ko?

Cảm ơn...lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm,,,,,:)

253569
21-08-12, 05:53 PM
12x tld khi chép của topic kia vào là hỗ trợ bị động mừ

hitlezan
21-08-12, 06:10 PM
sv của bác satthu k sử dụng dc hã bạn . mình sử dụng skill 120 DTK k ra skill

dodt1306
21-08-12, 06:22 PM
sv của bác satthu k sử dụng dc hã bạn . mình sử dụng skill 120 DTK k ra skill

bác đã đồng bộ client chưa........DTK và DTC đều dùng dc hết

hitlezan
21-08-12, 09:46 PM
k dc bạn ơi , mình đã xóa fightskill ở cả 2 script vs setting của gs vs client rồi thấy wa vẫn k dc

dodt1306
21-08-12, 11:41 PM
k dc bạn ơi , mình đã xóa fightskill ở cả 2 script vs setting của gs vs client rồi thấy wa vẫn k dc

bạn thử dùng gs a3pick xem sao.....

Mr.QuangHuy
22-08-12, 03:22 AM
Lạ nhỉ :-? skill thiếu lâm bổng trước là Chủ động tấn công giờ lại thành Hỗ Trợ bị động :-?

dodt1306
22-08-12, 04:04 AM
cũng ko lạ lắm đâu :^o:^o:^o

253569
22-08-12, 06:14 AM
Lạ nhỉ :-? skill thiếu lâm bổng trước là Chủ động tấn công giờ lại thành Hỗ Trợ bị động :-?
BT thôi , skill hiện tại vốn là bị động mà

cũng ko lạ lắm đâu :^o:^o:^o

DTK chưa fix dc đâu bạn ơi , vì bắn dc có 1 lần cd 360s , nhưng VNG có sơ ảnh + dồn bắn liên típ 13 lần , như thế mối chuẩn

satthupro95
22-08-12, 01:48 PM
Cho vào phát sv nghẻo lun :-s Chủ thread xem cho e phát :(

danviphn
23-08-12, 04:22 PM
tình hình là con CHiến nhẫn , sau khi có trạng thái 12 thì skill 3x và 11x dùng được liện tục không cooldown bác ah
DTK em cũng bị lỗi không có Ám Hương
THiếu Lâm Đao lỗi skill 12x bị động => quá bá đạo
Thiếu lâm bổng cũng bị động , không thấy chỉ số cộng thêm như skill có ghi
Thiên vương chùy bật aura 12x thì không thấy bị nhiễm hiệu ứng gì cả => quá bá đạo
Nga mi chưởng thì em bắn mãi không thấy nổ 12x
Ngũ độc chưởng em thấy chạy được , không bug , nhưng skill các bác chế có vẻ không cân bằng game lắm , góp ý vậy thui :D

vipbk
23-08-12, 05:05 PM
bộ skill 120 của bạn mrquanghp9x vẫn chưa hoàn chỉnh, cái chính là skill của võ đang khí

kakakura
23-08-12, 05:46 PM
tình hình là con CHiến nhẫn , sau khi có trạng thái 12 thì skill 3x và 11x dùng được liện tục không cooldown bác ah
DTK em cũng bị lỗi không có Ám Hương
THiếu Lâm Đao lỗi skill 12x bị động => quá bá đạo
Thiếu lâm bổng cũng bị động , không thấy chỉ số cộng thêm như skill có ghi
Thiên vương chùy bật aura 12x thì không thấy bị nhiễm hiệu ứng gì cả => quá bá đạo
Nga mi chưởng thì em bắn mãi không thấy nổ 12x
Ngũ độc chưởng em thấy chạy được , không bug , nhưng skill các bác chế có vẻ không cân bằng game lắm , góp ý vậy thui :D

Theo Mình Biết là Thiếu Lâm Bổng Ma Kha Vô Lượng, Là Skil Bị Đồng Mừ .
Thiếu Lâm Đao Là Chủ Động Do cái Skill.ini thui chỉnh lại là được .
Còn Thiên Vương Chùy Thì có hiệu ứng mà bạn
Mình chỉ test một số skill đó thấy ok còn mấy skil còn lại chưa test , và bạn nói mấy skill đó bị lỗi gì mình không hiểu cho lắm :-s

kakakura
23-08-12, 06:30 PM
Mình nghĩ các bạn ấy.....dùng gs khác nên bị lỗi...ko dùng dc.....các bạn thử dùng gs a3pick xem dc ko.....
Không lại ném đã mình....tội lắm các.....[-O<[-O<[-O<[-O<

Dùng sv a3pick thì hầu như skill 120 ok , và có thể fix đc skil 120 VDK .... tạm ổn, có điều có cái dụ đồng thường thui chứ còn lại tạm ổn

danviphn
24-08-12, 10:56 AM
Theo Mình Biết là Thiếu Lâm Bổng Ma Kha Vô Lượng, Là Skil Bị Đồng Mừ .
Thiếu Lâm Đao Là Chủ Động Do cái Skill.ini thui chỉnh lại là được .
Còn Thiên Vương Chùy Thì có hiệu ứng mà bạn
Mình chỉ test một số skill đó thấy ok còn mấy skil còn lại chưa test , và bạn nói mấy skill đó bị lỗi gì mình không hiểu cho lắm :-s

120 của TLB là chủ động bác ah , nó là skill đánh mà

Thiên vương chùy thì đúng là hiệu ứng rồi , nhưng hiệu ứng con chùy bây h lại là hiệu ứng của con TVT bác ạ
Đoàn Kiếm em vẫn bị lỗi , hiện cái sơ ảnh thôi , không có ám hương
Chiến nhẫn thì khi có buff 12x là skill 11x và 3x dùng không giới hạn luôn :-s

253569
24-08-12, 12:18 PM
120 của TLB là chủ động bác ah , nó là skill đánh mà

Thiên vương chùy thì đúng là hiệu ứng rồi , nhưng hiệu ứng con chùy bây h lại là hiệu ứng của con TVT bác ạ
Đoàn Kiếm em vẫn bị lỗi , hiện cái sơ ảnh thôi , không có ám hương
Chiến nhẫn thì khi có buff 12x là skill 11x và 3x dùng không giới hạn luôn :-s

120 TLB là bị động nhé , bản KS là thế rồi , biết mới bảo nhé cậu =]]

danviphn
24-08-12, 01:48 PM
thế chắc cậu không đọc thông tin skill của bác này rồi
cậu vào xem lại đi :)

253569
24-08-12, 03:44 PM
thế chắc cậu không đọc thông tin skill của bác này rồi
cậu vào xem lại đi :)

mình đang xài bộ skill này đấy cậu , thì skill ở dạng bị động là chuẩn của bản VNG mà , nhưng skill này thì ko phải , vì VNG khi bị tấn công sẽ tự xuất ra 9x , chứ ko phải dùng 9x đánh để xuất ra thêm 1 lần 9x nữa nhé :D . Còn bộ skill này bị động mà chỉnh dc như VNG thì chuẩn rồi . h phải ngồi fix lại >.<

vipbk
24-08-12, 06:07 PM
Skill 120 Thiếu Lâm côn là Ma Kha Vô Lượng
và là skill Chủ động tấn công ngoại công

Hình ảnh từ VNG:

253569
24-08-12, 06:28 PM

Hình ảnh từ VNG:

wa ks , chụp 12x TLB xem nó chủ hạy bị

vipbk
24-08-12, 06:31 PM
KS là 1 chuyện, VNG là 1 chuyện khác, cái này tùy server :|

253569
24-08-12, 06:35 PM

Hình ảnh từ VNG:

àk mod ơi , mod chơi hình cũ đây , wa vng vào chụp thằng tlb 12x xem kỹ lại nhé :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

hình đây ~~ , mà tớ đang bảo là skill 12x vốn dĩ là bị động mà , ông kia nói là chủ động :T , cái bản này nó fix lại bị động thì đúng rồi =]] cãi gì nữa

kakakura
24-08-12, 08:30 PM
àk mod ơi , mod chơi hình cũ đây , wa vng vào chụp thằng tlb 12x xem kỹ lại nhé :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

hình đây ~~ , mà tớ đang bảo là skill 12x vốn dĩ là bị động mà , ông kia nói là chủ động :T , cái bản này nó fix lại bị động thì đúng rồi =]] cãi gì nữa

Mình đồng ý với bạn này mình cũng có xem bên VNG thì skil 120 của TLB là Bị động hình bạn ấy úp rùi còn ai muốn xem hình KS thi mình up luôn cho nè
Thiếu Lâm Côn

Ma Kha Vô Lượng

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hỗ trợ bị động

Cứ thêm một kẻ địch (không tính NPC) bước vào phạm vi xung quanh thì sẽ tăng 10% hiệu suất hồi phục sinh lực.
Tối đa cộng dồn 10 lần, tức là tối đa sẽ tăng 100% hiệu suất hồi phục sinh lực.
Thời gian duy trì : 2,5 giây.

Không có ý gì đâu nhá tại có một số bạn nói skill đó chủ động nên mình up lên để biết đâu là chuẩn, còn chủ hay bị là do mỗi sv họ fix sao thui :)

danviphn
24-08-12, 11:28 PM
mỗi bản 1 khác , chúng ta tự modify cho đỡ đụng hàng vậy
cảm ơn các bác đã cho info nhé
có bác nào fix đc cái lỗi + điểm vào Ám Hương( 120 đoàn thị kiếm ) là bị đơ ko ạ :(

vip38a
25-08-12, 07:23 PM
skill 120 TNT, DTC,TVC không sử dụng đc. vẫn y chanheo:)

dodt.1306
26-08-12, 05:25 PM
skill 120 TNT, DTC,TVC không sử dụng đc. vẫn y chanheo:)

Người biết sử dụng...thì sẽ hiểu dc giá trị của nó...còn ko thì ngược lại....
Bạn thử dùng server a3pick thử xem

vip38a
26-08-12, 06:11 PM
thì sever ả đó bạn :)) mình bỏ thêm skill vào cũng vậy chỉ đc VD thì đc thui.
mà bạn xài đc skill TNT 120 0 vậy. nếu đc chỉ mình với :D

253569
26-08-12, 07:50 PM
thì sever ả đó bạn :)) mình bỏ thêm skill vào cũng vậy chỉ đc VD thì đc thui.
mà bạn xài đc skill TNT 120 0 vậy. nếu đc chỉ mình với :D

tại sao ko đọc kỹ , tớ xài vẫn tốt mà .

lyvanbethao
27-08-12, 11:10 PM
skill 3x nga my chưa buf dc bác ơi bác nào cứu em kill 3x nga my với nào với lại dùng đồng mua đồ trên ktc thì bào lõi: giá thương phẫm bị đỗi các bác ơi

kakakura
28-08-12, 12:25 AM
skill 3x nga my chưa buf dc bác ơi bác nào cứu em kill 3x nga my với nào với lại dùng đồng mua đồ trên ktc thì bào lõi: giá thương phẫm bị đỗi các bác ơi

ua sao mình test thấy bình thường mà ta vẫn buf máu được mà, hay chỉ buff máu cho bản thân mình còn trong pt không buff được , chỉ mới test buff máu cho bản thân ok còn về đồng đội chưa test nữa .

lyvanbethao
28-08-12, 07:20 AM
mình sài gs a3pic buf thi báo lõi phải có mục tiêu thi triển

kakakura
28-08-12, 07:44 AM
mình sài gs a3pic buf thi báo lõi phải có mục tiêu thi triển

Mình Vẫn Buff được mà có bị lỗi mục tiêu thi triển đâu, buff máu bình thường luôn.

shocklamnha
21-11-12, 08:29 PM
Ai còn link không up lên giúp mình với

Thanks

vipbk
21-11-12, 08:32 PM
Ai còn link không up lên giúp mình với

Thanks

dknythanh
30-11-12, 08:14 PM
e dùng sv xoay GS a3pick lỗi như này?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p
chiến nhẫn ko phi ngựa 3 phát như VNG

satthupro95
30-11-12, 09:01 PM
e dùng sv xoay GS a3pick lỗi như này?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p
chiến nhẫn ko phi ngựa 3 phát như VNG

Đây là bản gần hoàn chỉnh thôi bạn còn bạn muốn như VNG thì có thể tự dev lại ^^

nghichtu91
30-11-12, 09:06 PM
Đây là bản gần hoàn chỉnh thôi bạn còn bạn muốn như VNG thì có thể tự dev lại ^^

satthu sao gửi tin nhắn ko được

satthupro95
30-11-12, 09:08 PM
satthu sao gửi tin nhắn ko được

A gửi lại xem ạ . Lúc nãy của e full 50 mes ạ ^^

ThienSauMenh
18-01-13, 12:09 AM
Bác nào có link up cho mình xin, link die rồi :(

vipbk
18-01-13, 08:42 AM
Bác nào có link up cho mình xin, link die rồi :(

ThienSauMenh
18-01-13, 03:24 PM
Mình đồng ý với bạn này mình cũng có xem bên VNG thì skil 120 của TLB là Bị động hình bạn ấy úp rùi còn ai muốn xem hình KS thi mình up luôn cho nè
Thiếu Lâm Côn

Ma Kha Vô Lượng

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hỗ trợ bị động

Cứ thêm một kẻ địch (không tính NPC) bước vào phạm vi xung quanh thì sẽ tăng 10% hiệu suất hồi phục sinh lực.
Tối đa cộng dồn 10 lần, tức là tối đa sẽ tăng 100% hiệu suất hồi phục sinh lực.
Thời gian duy trì : 2,5 giây.

Không có ý gì đâu nhá tại có một số bạn nói skill đó chủ động nên mình up lên để biết đâu là chuẩn, còn chủ hay bị là do mỗi sv họ fix sao thui :)
Ai fix được như vậy không? hướng dẫn mình fix với!

Mình bị lỗi 12x thiếu lâm côn, bác nào có fix dc thiếu lâm côn xin hướng dẫn mình, mình đã làm theo topic này nhưng vẫn bị lỗi thiếu lâm côn

ThienSauMenh
18-01-13, 05:55 PM
ai giúp mình với chiêu ma kha vô lượng thiếu lâm côn mình đánh cứ bị trừ máu hoài luôn :(