Đăng nhập

View Full Version : [MU] Code auto nạp thẻ cào, anh em nào cần thì vào lấy nhé

codenapthe
20-08-12, 02:39 AM
Chào anh em, để không mất thời gian nạp thẻ bằng tay cho các gamer, minh gui các anh em đoạn code auto nạp thẻ cho các game online, hệ thống xử lý hoàn toàn tự động, sau khi thành viên nạp thẻ thành công thì đồng sẽ được cộng cho thành viên và anh em có thể đặt lệnh rút tiền mặt ngay.
Code này có hỗ trợ thẻ viettel, mobi, vina, gate, vcoin
Dưới đây là link dowload:
Đối với PHP: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đối với dotnet: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuthao
20-08-12, 03:01 AM
nhìn share code vào đây là bít ngu òi mà đòi lừa đảo
đây toàn thứ zữ kg nuốc dc đâu

heroviet2301
20-08-12, 03:59 AM
[B]hệ thống xử lý hoàn toàn tự động, sau khi thành viên nạp thẻ thành công thì đồng sẽ được cộng cho thành viên và anh em có thể đặt lệnh rút tiền mặt ngay.

Có nghĩa là thẻ này sẽ được cộng vào tài khoản của bán chứ gì ;)) rồi bạn rút hộ luôn cũng đc8-}

cavoitrang_89
20-08-12, 09:37 AM
Có nghĩa là thẻ này sẽ được cộng vào tài khoản của bán chứ gì ;)) rồi bạn rút hộ luôn cũng đc8-}

Không phải đâu ban ơi, minh vừa down 2file nay về roi, bạn này bên cổng thanh toán Bảo Kim, đây là code cua Bảo Kim, tiền sẽ dc chuyển về tài khoản Bảo Kim cua các bạn chứ
Ai ngu đâu mà ko test trc khi cho cái code này vào :))

vipbk
20-08-12, 09:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

codenapthe
03-09-12, 02:22 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppp

Alexandria
03-09-12, 06:21 PM
Cho nó ra đảo đi :)) để mấy ku này chật đất

danhsinh01
03-09-12, 07:05 PM
Không phải đâu ban ơi, minh vừa down 2file nay về roi, bạn này bên cổng thanh toán Bảo Kim, đây là code cua Bảo Kim, tiền sẽ dc chuyển về tài khoản Bảo Kim cua các bạn chứ
Ai ngu đâu mà ko test trc khi cho cái code này vào :))

Thằng này với thằng chủ topic là 1. cho đi cả 2 đi.

codenapthe
07-06-13, 05:20 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppp