PDA

View Full Version : [KT] JXWorld Manager Tools 1.0.0.0 (Hot)

kelly
19-08-12, 05:03 AM
JXWorld Manager Tools 1.0.0.0 (Hot)

LINK : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fix : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link reup by vipbk (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tính năng :

+ Tinh năng linh hoạt có thể chọn 1 hoặc tất cả module trong combobox

+ Khởi động module phục vụ cho chạy server kiếm thế, có 2 cách chạy
- Cách 1 : Các thể edit đường dẫn trong tập tin .ini, đến thư mục module
- Cách 2 : Open tools chọn đường dẫn

+ Thời gian trễ ( khoảng cách chạy các module ) Sẽ đươch xử lý thông qua file .ini tùy ý các bạn không mặc định vào tools

+ Chế độ khi chạy module ( Ẩn - Hiện , Phóng To - Thu Nhỏ )

+ Thay đổi địa chỉ gateway ( địa chỉ mới , hoặc mặc định ) Kiểm tra thông tin gateway thông qua các tập tin .ini trong server
Cái này nó sẽ ăn theo đường dẫn bãn đã chọn, không phải coppy file ini ra như tools cu cho mất công.

>>>>>>>>>>> Bây giờ thì các bạn có thể xóa tool trong server của bọn china và sài tools này nhé :) <<<<<<<<<<<<<<<

Chú ý : các bạn đổi tên các file chạy server như trong file cfg.ini nhé !!!!

Có lỗi gì cứ post tại đây mình sẽ giải quyết !!!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Billgate
19-08-12, 07:19 AM
Em bóc tem phát.hay quá bro :)

hieu0071990
19-08-12, 09:05 AM
chà đẹp wua' pro ơi .hi vong kiếm thế sẽ có 1 sever hoàn thiện hơn nữa :D

pikeman20
19-08-12, 09:09 AM
Cái nỳ viết bằng ngôn ngữ gì vậy :-? c# cho yahoo trao đổi kinh nghiệm :P

253569
19-08-12, 09:21 AM
co gì mới hok bác , ko biết có skill 12x và đồ pet hok nhỉ :D

vd_tt
19-08-12, 09:42 AM
siêu X lại xuất hiện, làm vài gói Jet ngồi chờ kết quả nào :Laluot_222:

thanhdinh10
19-08-12, 09:56 AM
cho mình hỏi ngố 1 câu là cái này là để làm gì thế:-"

daikimvuong1
19-08-12, 10:05 AM
share tool chạy server hay là cả server luôn bạn

sieunhantd
19-08-12, 10:05 AM
Ngồi chờ bác Kelly nào :bz :X:X:X:X

baolam16
19-08-12, 11:00 AM
Bạn hướng dẫn tinh năng với cách cài được không.Thanks:)

thiencoi55
19-08-12, 11:50 AM
Không nói nhiều , chắc các bạn đã biết tools trước rồi
Hẹn chiền tôi nay sẽ co hàng
Demo em anh hưng phấn nhé :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tools có tác dụng gì vậy bạn :-/

satthupro95
19-08-12, 02:43 PM
tools có tác dụng gì vậy bạn :-/

Chắc là có thể chạy được nhiều gs = tool ^^

mrdungj
19-08-12, 09:05 PM
sao hẹn 6h có mà sao chưa có vậy bạn ơi

Billgate
19-08-12, 09:07 PM
Up hàng đi bro ơi. Mong quá:)....

kelly
20-08-12, 01:16 AM
Đã up link mọi người dow nhé (*)

kelly
20-08-12, 02:13 AM
mọi người dụng tạm nhé, hiện tai chưc năng ddiieuf khiển bị trục trặc , chức nang gateway vẫn sài bình thường , các bnja dùng tạm mình sẽ fix sơm cho các bạn

kelly
20-08-12, 04:53 AM
Đã cập nhật link fix

Bản fix này đã khắc phục hoàn toàn 2 chế đô Hide - Show và Min - Max

Hiện tại mình đang khắc phục 1 lỗi còn lại đó là start gamecenter và gameserver , tạm thời bạn khởi động bằng tay 2 cái này nhé , fix xong lỗi này là ok , mình sẽ khắc phục sớm cho mọi người.

vipbk
20-08-12, 09:32 AM
Đã sửa lại tiêu đề phù hợp !!!

THAN_KIEM
20-10-12, 10:20 AM
Đã sửa lại tiêu đề phù hợp !!!

Ủa link down file này đã die rồi , có ai tốt bụng up lại không? ;)

vipbk
20-10-12, 10:35 AM
Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong này có cả tool và fix

Have fun :x

vipbk
20-10-12, 10:37 AM
Link die

Close ....................

nokia_htc
20-10-12, 11:41 AM
cái này dùng kiểu gì vậy bac Vip :(

vipbk
20-10-12, 01:29 PM
Bạn xem cách sử dụng ở đầu topic

THAN_KIEM
20-10-12, 07:57 PM
tool này không hiểu sao gamcenter nó chạy o được, chạy lên là bị " Press any key to continue..." còn nếu double click vào gamecenter.exe thì chạy bình thường. có ai bị lỗi này không vậy?

suver321vnmc
16-08-15, 05:58 PM
cái này hôm đó anh Tuấn có đưa trên blog nè mà toàn tiếng china=D>:((