PDA

View Full Version : [MU] Lỗi query khi chọn nhân vật

provn87
16-08-12, 02:09 PM
Chào các bạn !

Mình mới down NWebMU về cài ! Đăng kí để vào Game các thứ thì ok rùi. Có 1 điều lạ là ko hiển thị nhân vật và phần reset nhân vật.

Khi mình chọn nhân vật thì nó báo như sau :

Lỗi Query: select Class, cLevel, LevelUpPoint, pointdutru, Money, Resets, NoResetInDay, TopMonth08, Relifes, khoado, IsThuePoint, point_event, UyThac, PointUyThac, uythacoffline_stat, uythacoffline_time, Top50, UyThacOffline_Daily, point_event, event1_type1, event1_type2, event1_type3, PointUyThac_Event FROM Character WHERE AccountID='panlongcoi' AND Name='ThanLua'
Mọi người giúp giùm với ! Mình mới tập làm MU nên chưa biết gì !

Thêm vào đó cho mình hỏi nâng MU lên online thì chỉnh những phần gì nhỉ?

Thanks !

Domino9990
16-08-12, 02:19 PM
Chào các bạn !

Mình mới down NWebMU về cài ! Đăng kí để vào Game các thứ thì ok rùi. Có 1 điều lạ là ko hiển thị nhân vật và phần reset nhân vật.

Khi mình chọn nhân vật thì nó báo như sau :

Thêm vào đó cho mình hỏi nâng MU lên online thì chỉnh những phần gì nhỉ?

Thanks !
bạn chạy thêm query update của nbb đi kèm là dc.....

provn87
16-08-12, 02:40 PM
bạn chạy thêm query update của nbb đi kèm là dc.....

Bạn có thể cho mình đoạn query đó ko? Mình chạy tất cả query trong file nbb đi kèm mà nó toàn báo đã có rùi bạn ạ :D

Mình down bản MU của bạn này bạn ạ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks !

apple
16-08-12, 02:54 PM
bạn xóa hết cái db cũ đi, attach lại cái db này:
link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

provn87
16-08-12, 02:57 PM
bạn xóa hết cái db cũ đi, attach lại cái db này:
link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có ảnh hưởng gì tới đồ và item không cậu nhỉ !

Mình mới làm nên ko rõ :D

Domino9990
16-08-12, 02:58 PM
Có ảnh hưởng gì tới đồ và item không cậu nhỉ !

Mình mới làm nên ko rõ :D

cái này là DB mới cậu âtck lại thì nv cũ sẽ mất hết...

blackdovevn
14-02-14, 05:54 PM
Nếu mới làm bạn có thể dùng server của temmo rồi coi các video hướng dẫn của mình trong phần Guides có đầy đủ các bước để đưa lên online thành công kèm theo chú thích dạng text trong video.

waoboy8k
14-02-14, 06:24 PM
cái này là thiếu tab . Nếu ko dc pm yh : adm_muhanam mình xem cho . Không lầm là TopMonth08 trong cột Charter

vpshk
14-02-14, 06:32 PM
cái này là thiếu tab . Nếu ko dc pm yh : adm_muhanam mình xem cho . Không lầm là TopMonth08 trong cột Charter

Ban này nói đúng nè . Uppppppppppppppppppppp