Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] [Help] Lỗi kết nối thất bại

ngoctam699
10-08-12, 08:49 AM
Mình cài đặt TLBB bằng máy ảo, cofin mạng, chép patch, bật server xong xuôi. Vào game sao kết nối thất bại ko à?
Ai giúp mình với, nếu có thể thì tem qua cho mình chút.

Lâm Ngọc Huy
10-08-12, 09:04 AM
Nói rõ hơn 1 chút đi.hoặc có thể là LonginServer bị sai.Chụp vài tấm hình quăng lên đây xem thử

ngoctam699
10-08-12, 09:40 AM
Mình dùng card mạng thật, lúc power serevr TLBB có 2 lỗi sau :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ronglam
12-08-12, 01:02 AM
bạn thử cài mạng ảo xem . xem bài của Hoàng Hà nhé .tắt mạng thật đi chạy thử mạng ảo . box vắng hoe T_T

ngoctam699
12-08-12, 08:59 AM
Cảm ơn bạn, cài mạng ảo mới được, mang thật ko được. Mà sao mình chơi lag thế nhỉ, cấu hình đủ chơi mà :

ronglam
12-08-12, 11:09 AM
Ram 3gb thì cài win xp cũng nhận được khi nào ram 4gb thì chén win 7 là đc .Mình lúc khởi động xong hết server thì có lag nhưng để một lúc sau lại đỡ