PDA

View Full Version : [JX] Help Các A/e trong Box jx vào giải đáp dùm vấn đề

SIR.ThaiBinh
04-08-12, 07:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> u.png
em muốn làm chữ ở trên đầu 8-|8-| bác nào có lòng chỉ em với được không ???

banynavy
04-08-12, 07:07 PM
cái đó làm từ source bạn ah=:)

jxvietnam
04-08-12, 07:36 PM
muốn chữ gì thì dùng hàm SetRank(id)
id xem trong settings/ranksettings.ini

SIR.ThaiBinh
04-08-12, 08:03 PM
muốn chữ gì thì dùng hàm SetRank(id)
id xem trong settings/ranksettings.ini

cái này em bít rồi anh jx việt nam ạ 8-|8-|

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ps1990
04-08-12, 08:04 PM

cũng có thể không bạn à.Mình dùng sv của heocon đã kết hợp được rôi đó

thaihoa91
05-08-12, 08:16 AM

Cái bạn nói là tự sướng UI, nếu làm dc mà ko cần source thì chỉ 1 mình bạn thấy, ng` khác ko thấy đâu, mún ai cũng thấy thì fải làm từ source mới ok dc ;))

jxvietnam
05-08-12, 08:26 AM

kinh đới, show tấm hình cho mình chiêm ngưỡng với :smile:

assaa
05-08-12, 08:40 AM
Cái bạn nói là tự sướng UI, nếu làm dc mà ko cần source thì chỉ 1 mình bạn thấy, ng` khác ko thấy đâu, mún ai cũng thấy thì fải làm từ source mới ok dc ;))

Ý bạn ấy là cái rank phía trên tên nhân vật chứ không phải là mấy cái danh hiệu đâu anh hòa

SIR.ThaiBinh
07-08-12, 01:31 PM
Ý bạn ấy là cái rank phía trên tên nhân vật chứ không phải là mấy cái danh hiệu đâu anh hòa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SIR.ThaiBinh
07-08-12, 01:46 PM