Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Cho mình hõi cái lỗi SV cái

phantriman00
01-08-12, 10:11 PM
mình hem pjk mấy cái lỗi cho lắm ai chĩ mình cái dc hem hình nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lâm Ngọc Huy
01-08-12, 10:43 PM
Thấy tên chú bên VN-Z mở online mà đi hỏi nhiều thế chú ?

3z3z3z
02-08-12, 10:22 AM

Ném gạch người ta hã cha nội, Nếu mình ko lầm thì chú này chạy sv của vippro đây 8-x

legend1250
02-08-12, 11:21 AM

Ném gạch người ta hã cha nội, Nếu mình ko lầm thì chú này chạy sv của vippro đây 8-x

Ai cũng như ai cả thôi, cả tôi còn chưa dám nói tôi liêm bạch trong sáng đến nổi không mở online kiếm ít tiền đi học. Các bác cũng vậy. Có hướng dẫn thì mọi người nể, ko hướng dẫn thì đá đểu nhau thế! :)

mình hem pjk mấy cái lỗi cho lắm ai chĩ mình cái dc hem hình nè

Lỗi từ bước ./shm start
Vào server\config => Worldinfo => Sửa lại WorldID=101 101 201 hay 301 tùy vào database: t_char => trong đó có world cấu hình. Sửa lại trùng với nhau là được!

3z3z3z
02-08-12, 01:58 PM
Ai cũng như ai cả thôi, cả tôi còn chưa dám nói tôi liêm bạch trong sáng đến nổi không mở online kiếm ít tiền đi học. Các bác cũng vậy. Có hướng dẫn thì mọi người nể, ko hướng dẫn thì đá đểu nhau thế! :)

Lỗi từ bước ./shm start
Vào server\config => Worldinfo => Sửa lại WorldID=101 101 201 hay 301 tùy vào database: t_char => trong đó có world cấu hình. Sửa lại trùng với nhau là được!

Legend cho tui cái yahoo liên lạc tí nào!!!>:D<

phantriman00
04-08-12, 02:13 PM

mình đang mày mò cái TLBB 3 còn mấy SV bên VNZ là mình mở SV 2.0 Free để chơi cho zui thuj :D