PDA

View Full Version : [MU] Antihack cho main 1.04D GMO !

mattroilan
01-08-12, 04:24 PM
đã ngừng cung cấp

Superman
01-08-12, 04:33 PM
pass down là gì nhở chủ top 30 charr

mattroilan
01-08-12, 04:34 PM
quên pass <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainiemclub
01-08-12, 04:35 PM
antihack này là antihac j vậy bác

mattroilan
01-08-12, 04:36 PM
antihack này là antihac j vậy bác

T-Guard ver 2 phiên bản Free

heroviet2301
01-08-12, 04:44 PM
Main này có bị hiện tượng cứ dính 1 tý virus là ko chạy đc main ko anh

mattroilan
01-08-12, 04:45 PM
Main này có bị hiện tượng cứ dính 1 tý virus là ko chạy đc main ko anh

ko e ak... vì ko pack, ko check mà

Superman
01-08-12, 04:59 PM
pro nào hướng dẫn chỗ này với
gà chả biết làm sao

+ File try.dll ko check crc của file nào hết...
muốn check file các bạn mở Project check lên...
trong hàm
void check_ok()
{
check_one("Item.dll",0xd72a42ad);
}
muốn check file nào thì viết thêm vào:
ví dụ
void check_ok()
{
check_one("duong_dan_file_1",crc32_file1);
check_one("duong_dan_file_2",crc32_file2);
check_one("duong_dan_file_3",crc32_file3);
}

Mr.Hau
01-08-12, 05:20 PM
pro nào hướng dẫn chỗ này với
gà chả biết làm sao
à cái này bạn phải học qua 1 chút c++ nhé , trong project tác giả chắc đã share source

Alexandria
01-08-12, 05:22 PM
Bưa keu sahre sahre thiệt ta :))

tomatoes
01-08-12, 06:20 PM
Dạo này hàng ngon share liên tục ^^
Hum nay DEV Kiếm Thế bế tắt quá quay sang nghịch MU.
Load đc cái main eX700 unpack của Pro nào đó bên RZ và test thử thì đc cái này,ko biết có nên share hay ko ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0118130000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Newbie2012
01-08-12, 06:23 PM
Load đc cái main eX700 unpack của Pro nào đó bên RZ và test thử thì đc cái này,ko biết có nên share hay ko ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0118130000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhìn ngon rứa
dùng luôn cả client của ex hả anh :X

mattroilan
01-08-12, 06:25 PM

trước sau gì bác vs e cũng nghỉ mu thôi...

share đc gì share

share nhanh còn nghỉ !

tomatoes
01-08-12, 06:31 PM

share đc gì share

share nhanh còn nghỉ !

Điều này chuẩn :D Nhưng từ từ đã,MU vẩn còn live đc 1 time ngắn mà ^^

huyhoangtu
01-08-12, 06:41 PM
Điều này chuẩn :D Nhưng từ từ đã,MU vẩn còn live đc 1 time ngắn mà ^^
Giờ thì MU hầu như đạ loạn hết rồi bữa nay 1 ngày có tới 6 tới 10 mu open va alpha nói tới mu thơi rồi nhiều khi men nó tháy mu la so 8-x

Alexandria
01-08-12, 06:47 PM
Bác tô l;à nói 1 đằng làm 1 nẻo :)) hé h é

huyhoangtu
01-08-12, 07:02 PM

share đc gì share

share nhanh còn nghỉ !

cho em hoi nha cai ban này la bản V1 hay V2 hay la bản nào a mà bác try là ai nhi .truoc co dung ban nao cua bac try ma no co loi kho chieu vo cung khi dung winmode thi no cu hien ban mu lien tục và khi chạy mu ko dung web hay bat cu ung dung nao
khi dùng ung dung hay mo web la dis lung .ko biet cai anti nay co nhu vậy ko ạ thanks bác da share

tomatoes
01-08-12, 07:06 PM

Cái nick của bạn nổi hơn nick tôi rồi,ko cần lăn tăn,ít ra nói 1 đằng làm 1 nẻo thì vẩn làm,còn cậu ko nói,ko làm,chỉ đợi ăn ^^

Mu thật sự hiện tại thảm lắm rồi,nếu ko các bác cũng ko share ra hàng ngon,nhưng những MU lớn họ vẩn đứng vững đc 1 thời gian nữa,yên tâm đi.

chicken1
01-08-12, 07:16 PM

chuẩn đấy
từ ngày vô GZ
thấy tên tuổi tomato kinh lắm
mà chỉ là cái danh
có khi ko dc nhờ gì
không bằng 1 số newmember giúp đỡ nhau
vip làm gì thế chứ
các bài viết hay conment toàn là tỏ ra nguy hiểm hix

huyhoangtu
01-08-12, 07:20 PM
thoi di các bác đây là top nguoi ta share anti cac bac vui long tao top khac de đâm chém nhau nhé (tôn trong nguoi share ty)

heroviet2301
01-08-12, 07:31 PM
Nghe bác tô nói cũng nản trả muốn làm mu nữa , Mu giờ mọc nên nhiều quá toàn mở đc vài ngày rồi đóng mở tiếp mu khác mất hết giá , mu cùi như mình còn mở đc hơn tháng chưa sập ;))

tomatoes
01-08-12, 07:35 PM
chuẩn đấy
từ ngày vô GZ
mà chỉ là cái danh
có khi ko dc nhờ gì
vip làm gì thế chứ

Vậy rán lên VIP rồi thì tỏ ra nguy hiểm ^^
Nick khác màu cũng có cái uy chứ,nhiều người nick xanh xanh đỏ đỏ còn nguy hiểm hơn nhiều mà ^^
Box MU giờ loạn cả rồi,người share ra có đc gì đâu,ko bị ném đá thì cũng bị xoắn,bắt ghế ngồi hóng sẻ an lành và hạnh phúc hơn :D
Chừng nào bạn lên thành chicken2 ,3 ,... rồi đến VIP thì bạn cũng như tôi àh,có cái là có nguy hiểm hơn hay ko thui ^^

mattroilan
01-08-12, 07:38 PM
chuẩn đấy
từ ngày vô GZ
mà chỉ là cái danh
có khi ko dc nhờ gì
vip làm gì thế chứ

bậy nào... bạn không biết vào GZ lâu chưa mà bạn phát biểu câu đấy.

vip đâu phải là ng mà cứ phải bỏ time support cho new memb

với tất cả các bài viết trên game zone nếu bạn hệ thống lại được thì chẳng thua kém ai trên cái 4rum này cả đâu.

tự vọc tự học tự mò điều đấy mới khiến bạn phát triển

các đại ca thế hệ trước:
Cường Lee, Caothuphutho và thế hệ sau này là văn bơm là tiêu biểu cho những ng ko có căn bản về lập trình nhưng vẫn dev server ầm ầm

còn tomatoes , YeuVo_thuongcon , netbanbe,DW (chắc bạn cũng chẳng biết DW là ai) là có đc căn bản từ trường lớp nên họ thành công là chuyện bt

Bạn đọc đc bao nhiêu % guide trên 4rum này. Và khi các các đại lớn battle (chửi nhau, cãi nhau , khích bác nhau) bạn thấy gì trong đấy.... hay chỉ chờ họ cãi nhau xong là share hàng... Xin lỗi tớ học đc từ cả cách cãi nhau đấy...

tomatoes
01-08-12, 07:49 PM
bậy nào... bạn không biết vào GZ lâu chưa mà bạn phát biểu câu đấy.

vip đâu phải là ng mà cứ phải bỏ time support cho new memb

với tất cả các bài viết trên game zone nếu bạn hệ thống lại được thì chẳng thua kém ai trên cái 4rum này cả đâu.

tự vọc tự học tự mò điều đấy mới khiến bạn phát triển

các đại ca thế hệ trước:
Cường Lee, Caothuphutho và thế hệ sau này là văn bơm là tiêu biểu cho những ng ko có căn bản về lập trình nhưng vẫn dev server ầm ầm

còn tomatoes , YeuVo_thuongcon , netbanbe,DW (chắc bạn cũng chẳng biết DW là ai) là có đc căn bản từ trường lớp nên họ thành công là chuyện bt

Bạn đọc đc bao nhiêu % guide trên 4rum này. Và khi các các đại lớn battle (chửi nhau, cãi nhau , khích bác nhau) bạn thấy gì trong đấy.... hay chỉ chờ họ cãi nhau xong là share hàng... Xin lỗi tớ học đc từ cả cách cãi nhau đấy...
Thật ra người giúp MU VN đc biết đến nhiều trên RZ là ViperMUHN.Tôi chỉ là người cần cù bù thông minh thui :)
Tại vì rảnh thì spam luôn để Newbie biết đến.
2 đại ca DEV MU Pro nhất VN chỉ có thể là ViperMUHN và GangterMU.Họ chưa từng viết 1 bài nào hỏi đáp hay xin share,tất cả đều tự mài mò.
Sắp tới làng Game VN có thể có 1 cú hit rất lớn từ 2 người này :D

mattroilan
01-08-12, 08:00 PM
cho em hoi nha cai ban này la bản V1 hay V2 hay la bản nào a mà bác try là ai nhi .truoc co dung ban nao cua bac try ma no co loi kho chieu vo cung khi dung winmode thi no cu hien ban mu lien tục và khi chạy mu ko dung web hay bat cu ung dung nao
khi dùng ung dung hay mo web la dis lung .ko biet cai anti nay co nhu vậy ko ạ thanks bác da share

ver này ver2 rồi bạn ak... còn winmode thì dùng winmode này sẽ ko bị : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

Thật ra người giúp MU VN đc biết đến nhiều trên RZ là ViperMUHN.Tôi chỉ là người cần cù bù thông minh thui :)
Tại vì rảnh thì spam luôn để Newbie biết đến.
2 đại ca DEV MU Pro nhất VN chỉ có thể là ViperMUHN và GangterMU.Họ chưa từng viết 1 bài nào hỏi đáp hay xin share,tất cả đều tự mài mò.
Sắp tới làng Game VN có thể có 1 cú hit rất lớn từ 2 người này :D

cho e xin bản winlic phát nào...

9990domino
01-08-12, 08:47 PM
Cái Main Này dùng cho ss mấy vậy . ss6.1 dùng được không ạ

pikeman20
01-08-12, 10:07 PM
Bác mattroilan cho xin source để ngâm cứu vài chức năng của antihack được hem nhỉ ;)), không biết cái đám mây nó là gì :))

896588
02-08-12, 01:33 AM
chuẩn đấy
từ ngày vô GZ
mà chỉ là cái danh
có khi ko dc nhờ gì
vip làm gì thế chứ

mới vào GZ được dăm ba hôm có chút trình mà ra vẽ đủ điều nhỉ

vankdz
02-08-12, 01:44 AM
tks bác. mặc dù là gà mày mò đủ kiểu nhưng cũng cảm ơn cái tinh thần của bác. mu bh loạn lắm :(

ai lại bây giờ mu opent chưa dc 1 tháng thấy mem nạp tiền căng cái là admin ôm tiền bỏ chạy. còn sv thì mặc kệ hết hạn vps thì thôi ( chả khác ôm con bỏ chợ )

rồi còn các kiểu bán phiên bản này phiên bản nọ .nhưng support chả ra cái gì cả. nói là xong luôn nhưng bất cập lắm. :-<

bh chỉ có newbie giúp đỡ newbie chứ các pro viết tut ,guide nhiều lúc pm không trả lời. mình cũng đăng ký nick từ lâu. muốn vào để học hỏi. nhưng vẫn chưa có cơ hội làm dc 1 cái gì đó hoàn chỉnh ngoại trừ cái 1k Offline :)

Nghĩ sao nói vậy . vì là newbie nên cách nghĩ có vậy thôi. các bạn thông cảm

hoainiemclub
02-08-12, 01:53 AM
ủa mà nếu main của mình đã được chuyển ip và server ra file dll khác thì phải làm thế nào vậy bác mattroilan

huyhoangtu
02-08-12, 08:46 AM
Vậy rán lên VIP rồi thì tỏ ra nguy hiểm ^^
Nick khác màu cũng có cái uy chứ,nhiều người nick xanh xanh đỏ đỏ còn nguy hiểm hơn nhiều mà ^^
Box MU giờ loạn cả rồi,người share ra có đc gì đâu,ko bị ném đá thì cũng bị xoắn,bắt ghế ngồi hóng sẻ an lành và hạnh phúc hơn :D
Chừng nào bạn lên thành chicken2 ,3 ,... rồi đến VIP thì bạn cũng như tôi àh,có cái là có nguy hiểm hơn hay ko thui ^^
thôi anh à ko cần phải giải thich1 gi nhiêu đâu anh à nói nhiêu đó là nó tự hiểu rồi anh là anh cả rổi đừng chấp em nó :)
Có vầy là da04 mừng rồi ko cần đòi hỏi nhiêu đừng đòi hỏi người ta phải làm gì cho mình mà phải hỏi mình đã làm được gì cho nguoi khác chưa hay chi láy đây đi bán lại làm mất mặt cho dân việt
Box Mu lọan là cũng vì có người thiếu hiểu biết mà láy đây lai di bán cho nguoi khac

huyhoangtu
02-08-12, 08:56 AM
ver này ver2 rồi bạn ak... còn winmode thì dùng winmode này sẽ ko bị : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ok thanks anh để em test thử chứ cái V1 nó kho chiệu lám khi choi mu ko làm dc gi cả

huyhoangtu
02-08-12, 09:10 AM
em hỏi thêm cái này nhé có phài checksum bang file LOADER.DAT doi lai là LOADER.EXE checksum ko a???????????????

huyhoangtu
02-08-12, 09:18 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tiêu đề : [Lic-Antihack] - Tên Mu

sau đó tớ sẽ pack file try.dll và kèm theo file Lic cho ng sử dụng
(ko có lic ko chạy đc đâu)

các file còn lại mọi người tự pack lại nhé... chưa pack file gì hết đâu !

cai lic này là anh cho dùng thử à anh hay là sao ạ dung co thoi hang nhu net ko nhi :S
sao anh ko cho cái làm sang vói ten MU cho no chung ai cung sai dc

thanh_ca
04-08-12, 07:22 AM
Xài main này chắc k đổi port được nhỉ.

phusang
04-08-12, 01:37 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

deekanj
04-08-12, 06:03 PM
1 phần TDA nằm trong T-Guard ver2 mà |-)

huyhoangtu
05-08-12, 08:24 AM
sao em gui roi ma ko thay dc nhan lai file nhi
chi nhan dc cau nay

Đây là thư trả lời tự động.
Cám ơn bạn đã sử dụng Antihack của chúng tôi
Lic sẽ được gửi vào mail cho bạn trong vòng 24h

thanh_ca
05-08-12, 09:35 AM
Hồi trước có xài TDA 1 thời gian.Phải mở port để TDA connect sao ơ đây mình cũng thấy 1 port ở TDAserver/Server.ini mà sao k thấy chủ topic nói mở nhỉ.Chưa config xong nên chưa gửi file lấy lic test được.:D

huyhoangtu
05-08-12, 09:41 AM
doi links 2 ngay roi ko thay hoi am :((uppppppppppppppppppppppp

mattroilan
05-08-12, 10:40 AM
chiều nay mình sẽ send cho tất cả các mail nhé... tại mấy hum vừa rồi ham chơi nên ko onl ^^.

deekanj
05-08-12, 10:46 AM

Loader.dat ko pack... có thể đổi port hoặc làm gì tùy ý ^^

thanh_ca
06-08-12, 12:59 PM
Jewels của Try chỉ hỗ trợ 7 loại ngọc thôi nhỉ.Còn 2 loại nữa add vào mà k có hình gì cả ^^!.
Nếu đổi port thì chỉ cần đổi ở LOADER.DAT thôi là được hay phải đổi ở chỗ khác nữa.(Vì mình thử đổi ở LOADER.DAT và mu.exe rồi mà connect k được.)

hoainiemclub
09-08-12, 06:24 PM
sao cứ hook cái try vào .bấm vào main là chẳng hiện cái j ra vậy nhỉ

membermoi
12-08-12, 11:04 PM
sao cứ hook cái try vào .bấm vào main là chẳng hiện cái j ra vậy nhỉ

strancongtu2
15-08-12, 06:30 PM
Cái này thì còn phải tùy hứng của chủ topic thôi.

huyhoangtu
16-08-12, 05:35 PM
sao em nhan dc cai link cua anh gui roi ma chay thi no bao loi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

huyhoangtu
17-08-12, 09:08 AM
cho em hỏi tí ạ có phải anti này hoạt động cùng với hosting cua try ko vi tháy web hết băng thong nên anti ko hoat đông hay sao khi em vao lai co loi đấy hix chủ top đâu rồi nhi

huyhoangtu
17-08-12, 04:15 PM

huyhoangtu
17-08-12, 08:07 PM
uuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppp chu top giup em thankssssssss

mattroilan
17-08-12, 08:09 PM
uuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppp chu top giup em thankssssssss

của bạn bị sao ?

huyhoangtu
17-08-12, 08:10 PM
da em da làm theo hướng dản cua anh và da mo port co modem ma vao thi ngat ket noi a
domen cua mu la mubao.myvnc.com nếu dc anh pm ho em YH:lequoc_huy2001 ,de tien em trình bày

mattroilan
17-08-12, 08:12 PM
da em da làm theo hướng dản cua anh và da mo port co modem ma vao thi ngat ket noi a
domen cua mu la mubao.myvnc.com

bạn cố gắng để ip 14 ký tự thử xem

huyhoangtu
17-08-12, 08:17 PM
hix cai file Try.dll anh pass lai roi sao em de nhi :) dc anh pm YH: lequoc_huy2001 de em gui anh cai Try.dll roi anh pass giup em thanksssssssss

--- Chế độ gộp bài viết ---

a mà cho em hỏi tý a em co tháy 1 cai Main.ja ma khi chay main lai ko thay cai hinh ay chay lenh anh nhi

huyhoangtu
17-08-12, 08:27 PM
em mới gửi cho anh cái khac anh thu pass lai de em thu dc ko anh ạ thanksssssssssssssssssssss

huyhoangtu
17-08-12, 08:39 PM
chủ top ơi anh giup em xem va pass ho em cai file Try.dll voi a em mới gửi anh đấy ạ thanksssssssssssssssssssssss

huyhoangtu
18-08-12, 01:08 PM
anh chu top oi giup em cai file dll em gui anh ma doi mai chua thay tra loi hix giup em voi a

huyhoangtu
19-08-12, 07:50 AM
chu top ơi xem giúp em cái gamail với aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaa

Jackieldm
26-08-12, 08:54 AM
Bạn chicken nói rằng những người viết Guide họ đều lặn mất tăm, những tài liệu thì không có ai trả lời. Cái này là forum tôi thích thì vào chech hay reply này nọ, không thích thì tôi viết xong tôi không quan tâm ai làm được hay không thì tùy. Thật sự forum này nhiều bài viết rất hay rất có ích. Đâu phải cái gì cũng muốn người ta share hay làm sẵn. Khi hỏi thì phải trả lời, chính bản thân tôi không biết gì cả, cơ bản cũng không, kinh nghiệm càng không có gì về MU cả. Nhưng vẫn mài mò vẫn làm, làm không được liền mua bản thương mại về mà vọc, vọc đến khi nào những kỹ năng tôi thành thục thì thôi. Nhưng ngày server tôi mở cửa thì khác tay nghề đã cứng, Không phải mở MU vì tiền, vì sở thích, vì đam mê game, còn thu kinh phí từ người Donate thì gống như nước ngoài ai thích thì Donate ai không thích thì cứ chơi free. Ở đây tôi một số người khi tôi không biết tôi PM họ thích thì trả lời không thích thì thôi chứ đừng buông thêm câu, giúp có đc gì không? Trao đổi kinh nghiệm qua lại chỉ tôi cái này khi tôi biết cái khác thì chỉ lại thôi thế mà vẫn có người nói câu đó. Tôi ghét nhất loại đó. Tôi mua server caothuphutho anh ấy cực tốt support cực kỳ OK. Nhưng anh ấy nhiều khi bận việc không online nên tôi đành tìm kiếm người có kinh nghiệm chỉ. Nhưng toàn thấy tào lao không :)). Thanks Bro Tomas share những cái hay lên forum. Chúc forum phát triển

deekanj
02-09-12, 07:47 AM
u p .

nguyenmanhfu
03-09-12, 11:09 PM
up cái anh ơi còn share ko a ......................

provn87
15-09-12, 12:26 AM
Đào mộ cái :D

Antihack này sài cho main 1.4.4.0 được ko bác nhỉ :D

copysolo
15-09-12, 08:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0118130000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0118130000.jpg)
dc cái miệng không chứ đã bao giờ bác to shared bất kỳ cái nào dù nhỏ nhất cho AE chưa ^^

provn87
15-09-12, 10:16 PM
Đã gửi mail !

Đợi hồi âm của bác !

Thanks for share !

zZK3yL0v3Zz
16-09-12, 09:50 AM
Cái file check.dll built = vs 2k10 đc ko mấy bác

provn87
17-09-12, 08:59 AM
Xin hỏi bác bao h nhận được lic nhỉ :D

Em gửi mail 3 hôm nay rùi :D

duongpc
07-11-12, 12:44 PM
Làm luôn cái Phân chat vào main luôn đi mấy bác.