PDA

View Full Version : [Gunny] cần người hợp tác dev phó bản gunny

quancoi000
29-07-12, 04:10 PM
ngồi vọc vạch 1 lúc thì hiểu ra được một vài điều rất chi là thú vị về phó bản. =p~
như đề trên, có pro nào dev cùng không nhỉ? :-?
trước mắt thì mình mới fix được những phó bản đơn giản như s1, s3 bltt (s2 vì sự xuất hiện của đậu thần nên hơi khó dev vì chưa có script :()
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
rất vui được hợp tác :">

01676598479
29-07-12, 04:30 PM
ngồi vọc vạch 1 lúc thì hiểu ra được một vài điều rất chi là thú vị về phó bản. =p~
như đề trên, có pro nào dev cùng không nhỉ? :-?
trước mắt thì mình mới fix được những phó bản đơn giản như s1, s3 bltt (s2 vì sự xuất hiện của đậu thần nên hơi khó dev vì chưa có script :()
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
rất vui được hợp tác :">

Tui cũng đang bắt đầu làm phó bản bltt mà thiếu NPC với script nên hơi khó :(,lúc trước làm võ lâm rùi h qua đây cũng có chút căn bản :D nên cũng muốn tham gia :-bd
À tiện đây cho hỏi là sao đi phó bản 2 người trở lên là lag turn rồi đơ y như rớt mạng vậy,bên này ghi chữ mà bên kia chả thấy :-?

kelly
29-07-12, 04:34 PM
.................................................. ...

quancoi000
29-07-12, 05:03 PM
Hợp tác phát triển trên source v2.3 . hiện tại bản source 2.3 đã full, còn 3.0 thì vẫn chưa đủ

kelly cho mình hỏi source 2.3 đã có bộ lạc chưa nhỉ? :-?

omomoi
29-07-12, 06:33 PM
2.3 là khởi nguồn của bltt mà :))

MasterWind
29-07-12, 07:16 PM
Dev có lương ko !???!?!?!?!?!?!

quancoi000
29-07-12, 08:00 PM
ai còn script của bọn npc phó bản bltt mình xin với!

Vuhuytruong
30-07-12, 08:41 PM
ai còn script của bọn npc phó bản bltt mình xin với!

Script chiến sĩ bộ lạc bạn lấy từ gà hồng qua là dc còn mấy boss như dũng sĩ,đậu thần,ae bulan và sulan thì chịu

kelly
30-07-12, 08:56 PM
tuyển người có khả năng va kinh nghiệm về gunny phát triển trên nền source 3.0 nhé ai có ý định pm mình qua yahoo