PDA

View Full Version : [JX] Cần Xin 1 Sever

dovanhungkh
24-07-12, 09:04 PM
hiện tại mình kiếm sv để chơi off nhưng không thấy sv nào cả , a/e nào có sv nào ngon mà không bị lỗi thì send cho mình nhé :-s

mình thích chơi TinhHuynhDeVer 2.0 mà dowload về chỉ thấy file settings + script + maps thôi à ( còn mấy công cụ để chạy sv đâu hết rồi ) pác nào chỉ giúp cái này với đc hum ? :-s

cho mình hỏi nữa là TinhHuynhDeVer 2.0 nó có giới hạn ip hay không ? :-s

coment mình thank nhìu =P~

Linh_JX
24-07-12, 09:52 PM
Bạn lấy server TSBĐ 2 ý, xoá 3 thư mục settings + script + maps trog Server TSBĐ 2, copy của THĐ ver2 rồi chơi bt thôi. :-?

èo dể zị à =)) nói như bạn thì sao zị dc ! mà nói nghe nè karik à rap nghe vài bản mới đi ;))

kelly
24-07-12, 10:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass : project_jx1

bạn sử dụng này nhé , mình sẽ update theo thời gian , build nguyên gôc nên bạn khỏi lo giới hạn nhé

đây là toàn bộ file chạy của server và client

bangduongca
28-07-12, 03:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn sử dụng này nhé , mình sẽ update theo thời gian , build nguyên gôc nên bạn khỏi lo giới hạn nhé

Link của cậu die rùi.
30 charaterrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

anhbi792
28-07-12, 03:21 PM

down về mà ko biết cách sử dụng copy file của sever khác vào thì nó hiện có 2 npc rương chứa đồ + xa phu :-s hướng dẫn sử dụng trước khio dùng đi ab5n