PDA

View Full Version : [KT] Skill fake kiếm thế gần full các phái

hieu0071990
22-07-12, 05:52 PM
chào a e mình mới test thử vài skill fake kiếm thế thấy hay hay nên share cho a e ,nó lấy ở đâu mình cũng ko nhớ nữa :)). mình làm member mới chưa có góp bài nào . này minh share bài này thấy hay thi thanks mình đừng nén đá mình nhé . mình ko có nhu cầu xây nhà nên ko cần gạch đá đâu .

linh đây .....<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . hình như full các phái mình chưa test hết a e về thử xem

còn đây là link bonus thêm vài skill mới nữa thay đổi cho nó lạ lạ.... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các bạn down về bỏ vô client/image/fightskill nhé

hồi này test quên chụp hình . h lười rùi mình up hình sau nhé .

ucvcl1102
24-07-12, 12:36 AM
Cho xin 500đ hình ảnh bác hiếu ơi ;))

daikimvuong1
24-07-12, 07:27 AM
bạn ởi bạn có thể lấy ra dùm bộ skill 150 này được không
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình tìm cách lấy mấy cái file hình ảnh skill hoài chẳng có cái gì cả

và 1 số skill 200 của võ lâm thấy nó đẹp nên muốn thay vào kiếm thế cho hành tráng

maxvolume
16-10-12, 02:30 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và 1 số skill 200 của võ lâm thấy nó đẹp nên muốn thay vào kiếm thế cho hành tráng

trong file jineng.pak đó bạn ^^

kakakura
16-10-12, 03:34 AM

Up cho người làm rùi share nào ^^