PDA

View Full Version : [JX] Đổi tên ADM trong startup_remix , vô game mất hết NPC, bản vl offline

tamhuyet
22-07-12, 01:56 PM
có anh nào biết không chỉ em vơi

vipbk
22-07-12, 02:02 PM
bạn chỉnh sửa bằng tool nào :-?

tamhuyet
22-07-12, 02:05 PM
bạn chỉnh sửa bằng tool nào :-?

mình cứ tìm cái tên GameMaster là mình đổi thôi bạn , bạn biết teamw qua giúp em mình với:Laluot_191:

DevJX_Sad
22-07-12, 02:06 PM
mình cứ tìm cái tên GameMaster là mình đổi thôi bạn , bạn biết teamw qua giúp em mình với:Laluot_191:
để lại yahoo tui team cho...........

tamhuyet
22-07-12, 02:09 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SIR.ThaiBinh
22-07-12, 03:47 PM
chắc là bị gì rồi bạn đởi ở gamemaster thôi ;));));))

tamhuyet
23-07-12, 03:31 PM

anh em cẩn thận thằng này đưng bao giờ teamw với nó , nó là thằng phá hoại đó :breaking_pc:

DevJX_Sad
23-07-12, 04:02 PM
anh em cẩn thận thằng này đưng bao giờ teamw với nó , nó là thằng phá hoại đó :breaking_pc:
:-| xin lỗi bạn nhé bạn lại trẻ con rồi đấy. Hôm qua bạn cầu cứu mình giúp bạn. Bạn chỉ nói là mở sever lên cho bạn thôi. Ok mình mở lên cho bạn rồi. mình chỉ chỉnh sever lại vài thứ nhỏ trong StartupCfg, chư hề đụng vào script hay 1 đoạn code nào :-s. Rồi bạn mở sever sau đó không có NPC mình chẳng biết gì.. rồi bạn pmm yahoo chữi bới um tùm...và bảo mình phá hoại gì sever bạn :-/. Sau đó mình bảo bạn xóa sever đi giải nén ra lại là mở lại xem được không.. Bạn không những không làm mà bạn còn chữi..

Anh em xem thái độ xin giúp đỡ của cậu ta nhé. Đúng làm ơn bất quán :|

SIR.ThaiBinh
23-07-12, 04:35 PM
cái này thì chụi :)) chưa bị bao h ................................

thaihoa91
23-07-12, 05:42 PM
Cứ del và giải nén Server gốc cài lại là trở về như ban đầu !

tamhuyet
23-07-12, 08:31 PM
Cứ del và giải nén Server gốc cài lại là trở về như ban đầu !

em mới bị 1 thằng cho trong diễn đàn nó lừa , nó kêu teamw cho nó nó sửa cho , thế là bị nó xóa hết rồi anh . anh cài lại từ đầu cho em đc không anh thái

thaihoa91
23-07-12, 08:45 PM
em mới bị 1 thằng cho trong diễn đàn nó lừa , nó kêu teamw cho nó nó sửa cho , thế là bị nó xóa hết rồi anh . anh cài lại từ đầu cho em đc không anh thái

Hiện tại mình bận ôn thi để chuẩn bị thi chính trị cuối khoá nên có gì tối 26 mới rảnh dc !

tamhuyet
23-07-12, 09:21 PM
Hiện tại mình bận ôn thi để chuẩn bị thi chính trị cuối khoá nên có gì tối 26 mới rảnh dc !

vâng lúc nào rảnh anh pmm em cái nha .

DevJX_Sad
23-07-12, 09:32 PM
Lại đổ oan à. Bạn kêu tôi cài tôi cài cho bạn, bạn bảo tui mất NPC xog bạn bảo nản quá delete sever hết rồi. Giờ bảo tôi xóa gì của bạn. Bạn ngu thì đừng có tỏ ra nguy hiểm nhé.

thaihoa91
23-07-12, 11:01 PM
@DevJX_Sad: có thể bạn kia vừa bước vào JX nên ko rành nhìu lắm, có thể bạn ấy nói ko rõ và bạn sẽ hỉu ko rõ và thế là cả 2 ko rõ ý của 2 bên khiến sự việc hỉu lầm xảy ra !

@tamhuyet: Dù gì thì cậu ấy cũng đã teamviewer cho bạn, có thể bạn giải thix và yêu cầu bạn kia làm nhưng lại ko rõ nên dẫn đến sự việc hỉu lầm xảy ra

=> 2 người nên giảng hoà, đó chỉ là hỉu lầm !

hienquan
23-07-12, 11:10 PM
mình đã giải quyết vấn đề này hộ bạn ấy rùi..
________nói chung đừng đổ lỗi cho nhau nữa...bạn này là newbe nên không biết....thực ra JXVietNam đã nói rõ:Vì script của ổng việt hóa có dấu...thế nên khi máy để font china mà sửa là cái staup_rimix bị lỗi mà lỗi thì sao gọi được NPC nữa...
_Nếu như ko phải newbe thì nhìn GS sẽ biết chỗ lỗi để sửa ngay...những script việt hóa có dấu khi sửa trong môi trường font china sẽ dễ lỗi nhất là mất ( / ) và dấu ( " )
@DevJX_Sad:nói thật với bạn là bạn tamhuyet mình cài cho thế nào bạn ấy để nguyên thế chứ chưa bít chút gì....đây bạn vào copy la liệt lại cài cả hamachi làm GS load 2 Ip..cậu ấy sẽ thấy loạn nên..thường khi SV config Db chẳng chạy lại chạy cái SV đâu đâu

tamhuyet
23-07-12, 11:20 PM
mình đã giải quyết vấn đề này hộ bạn ấy rùi..
________nói chung đừng đổ lỗi cho nhau nữa...bạn này là newbe nên không biết....thực ra JXVietNam đã nói rõ:Vì script của ổng việt hóa có dấu...thế nên khi máy để font china mà sửa là cái staup_rimix bị lỗi mà lỗi thì sao gọi được NPC nữa...
_Nếu như ko phải newbe thì nhìn GS sẽ biết chỗ lỗi để sửa ngay...những script việt hóa có dấu khi sửa trong môi trường font china sẽ dễ lỗi nhất là mất ( / ) và dấu ( " )
@DevJX_Sad:nói thật với bạn là bạn tamhuyet mình cài cho thế nào bạn ấy để nguyên thế chứ chưa bít chút gì....đây bạn vào copy la liệt lại cài cả hamachi làm GS load 2 Ip..cậu ấy sẽ thấy loạn nên..thường khi SV config Db chẳng chạy lại chạy cái SV đâu đâu

cảm ơn bạn rất nhiều , bạn đã fix lỗi giùm mình , trên GameZone này tin tưởng mỗi bạn :D