PDA

View Full Version : [Gunny] Source gunny 3.0 cho bạn nào cần dev

toiyeuran
22-07-12, 01:42 PM
Như tiêu đề các bạn tải link về nhé có 10mb nhưng bung ra hơn 300 mb đây :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tinh thần học hỏi là chính vì một gunny phát triển tại gamezone

kAtz123
22-07-12, 03:42 PM
nhìn file exe ,... :-?

30charrrrrrrrr

minhhailc
22-07-12, 05:08 PM
Hình như source này là của ddtankfire vì có người share rùi!!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

.exe là vì đây là file nén 7z 30 chả

--- Chế độ gộp bài viết ---

đã xem và đây là chính là source của ddtankfire. Nhớ là ai muốn dev thì dùng phần mêm VS 2010 nhé khá nặng đấy!!!

nghiadht
22-07-12, 05:17 PM

30charrrrrrrrr

Chẳng lẽ cứ exe là virus là ...down về rồi vào virustotal mà kiểm tra ~X( cứ nhìn exe là bảo này bảo nọ >:/

toiyeuran
22-07-12, 06:58 PM

30charrrrrrrrr

trước khi đưa lên mình đã quét virut đằng hoàng rồi bạn , nén = 7z nó có đuôi đó vì mình thích nén thành một cục vậy thôi

kuldo
22-07-12, 07:53 PM
Viết bài ko ghi nguồn
P.s: bài viết mang tình chất dìm hàng (ông là người dìm hàng tui nhất ở bài viết 92%)

toiyeuran
22-07-12, 08:00 PM
Viết bài ko ghi nguồn
P.s: bài viết mang tình chất dìm hàng (ông là người dìm hàng tui nhất ở bài viết 92%)

tôi đưa lên cho ai sài thì sài thôi , dìm hàng gì :)) , chăng qua bức xúc ông quăng boom dữ quá , bài nào cũng đi kèm xin vcoin rồi car này lọ

kuldo
22-07-12, 08:04 PM
tôi đưa lên cho ai sài thì sài thôi , dìm hàng gì :)) , chăng qua bức xúc ông quăng boom dữ quá , bài nào cũng đi kèm xin vcoin rồi car này lọ

Tui đâu quăng boom, sv có gì tui nói có cái đấy + tui xin vcoin thì ai mún cho thì cho chứ đâu ép buộc :-ss + có mỗi bài 92% là tui xin chứ còn bài nào đâu, có thì cho link đi :|