PDA

View Full Version : [Gunny] [DDTank 3.0: Server fix Wind] Chính thức ra mắt mở rộng test server.

Trang : 1 [2]

wildarms993
04-08-12, 05:36 PM
Start => cmd chạy netsh http add urlacl url=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> user=Everyone

Thank bạn .... 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Y51OQwgTCw3lX10SfKRd7X0wewHgT_DvibYRcpJiK8AMKgiDnx yNQIFcUTfvja4awd2q3OldeYNUsrO4UEA25PACLCUOk_eOQ_XR KW1sDdlYmGkJwf0EGa39MdEPA0w_NCRH4RnhDL6ZCzfjY_EPJG 0dKd8eg-9G_37HFgzFa3KRkErWmpc-a-_T3yu15fVJGteEwUcBw%3D%3D&attredirects=0

wildarms993
06-08-12, 09:45 PM
Mình bị lỗi này ai giúp mình với...............................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> wJMdCqT5vinlo_ZPutKqib77wnQM13vCiV6tNMVkL-_cELzVtXaQfzJb8nwChSZIjqP7bi_7-XakrKl8pP0HuaS9UG1Zn8qHrsvnTbdBQ8ztGy8yz44xKa5qfq3 agaiPJczGnHShQT09L-uVQHETPIAmBLaSfkQkfPaSiGHYbaACIC-U3liamHtCMxyTVicSv-0D_Dw%3D%3D&attredirects=0

vuongngocs
13-08-12, 07:58 AM
Các bạn ơi cho mình hỏi tại sao restore cái db_Tank rất lâu mãi nó chẳng load được % nào. Các bạn có thể share cho mình cai db_tank của các bạn hoặc là hướng dẫn mình cách khắc phục cái lỗi này với. Mình thanks trước nhé!!!!!!!!!!!!

phuc_loves
13-08-12, 10:51 AM
Một số bạn hỏi mua server. Tự thấy server mình còn quá cùi bán áy náy lương tâm.
Tuy server đã được fix Gió nhưng chả là gì nếu nó vẩn chưa hoàn thiện.
Khả năng up online của server không cao.
Lổi lớn nhất khiến server không up online được là lổi CPU 100%.
Tự đánh giá server chỉ hoàn thiện độ 45-49% mà thôi.
Xem như đây là món quà dành cho các bạn vẩn chưa biết cách fix gió.

Các bạn lưu ý không trao đổi mua bán bất kỳ server nào được quảng cáo fix trên 50% để tránh tiền mất tật mang.

Ngay đến GunnyAzo theo đánh giá của cá nhân tôi thì độ hoàn thiện cũng chỉ đạt 70% tính cho đến thời điểm này.

Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Linkdown:
Server + request + Flash:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass download: trminhpcVIPpro
pass unrar: 38560dFx920

Resource link download được cung cấp bởi: thanhbeokute

Video setup:

Query bổ xung: dùng dể set PvE permission "FFFFFFFFFFFF" ngay khi tạo tài khoản mới.

TrminhpcTestTeam chính thức giả tán. team được lập để test sever fix gió, chứ Trminh chưa lập team dev bao giờ. Solo là chính có gì share không mít lòng ai.

Đi được BLTT k chủ pic ?????????

wildarms993
14-08-12, 01:00 PM
Ai chỉ mình edit table trong sql 2008 với...
Mình chỉ thấy Edit 200 rows không xem hết được...

vy7829745
14-08-12, 01:31 PM
Ai chỉ mình edit table trong sql 2008 với...
Mình chỉ thấy Edit 200 rows không xem hết được...
Mún xem dc all thỳ bạn nhập vào số 0 là xem dc thoy

vy7829745
14-08-12, 02:16 PM
Cho mình hỏi tẹo bạn ookurooo là ai mà sao có cái chữ ký Chào mình thế nhỉ :-?

nghiadht
14-08-12, 02:50 PM
Cho mình hỏi tẹo bạn ookurooo là ai mà sao có cái chữ ký Chào mình thế nhỉ :-?

Bạn ko nổi tiếng đâu .. chỉ là lệnh [/you] thôi

Vuhuytruong
14-08-12, 10:48 PM
Dùng source cũ dc không hử mấy bác,dùng 3G down cái source này về lâu lắm.

hoangphihung06
16-08-12, 03:43 PM
có bác nào cứu em lỗi này ko
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

toàn bị đơ ko chơi được

cunproha223
25-08-12, 10:10 AM
bác trminhpc ơi. sao em đi phó bản bộ lạc tà thần đến chỗ quốc vương gà thì không có quái và nó bảo em bị thua

hai07dv
25-08-12, 12:16 PM
Không làm gunny nên ko bjt ae dev gunny có sourcecode server chưa build dùng VS2008
(Mình leech bên TQ , ko rành VS lắm nên ko check nó có full ko => Tuy nhiên thấy có file lang_vi.txt => Chắc nó lấy hàng VN qua bển lừa tình

Ai cần thì inbox mình send cho cái link

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

reyza911
25-08-12, 10:22 PM
Mấy bạn cho hỏi chỉnh số lượng quái trong ải viển chinh sao vậy chứ đi s1 mà bắt giết 200 con kiẹn :| mong mậy pác chỉ cho

nguyenanmanh
26-08-12, 11:53 AM
co ai co the giup minh dc ko ?
minh la nguoi moi dang tap cai gunny ..
minh cai sv nay bi cai loi nay <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

va vao game toan bi 83% song roi dung im nan qua -.-

ko biet chinh lam sao . co ai co the giup minh . cam on rat nhieu

nguyenanmanh
30-08-12, 09:52 AM
co ai biet fix dum minh cai loi 83% voi .. chan qua ...

memberscf
04-09-12, 06:26 PM
bạn cho mình xin cái yahoo dc k? mình cofig chạy k thấy lỗi mà sao vào web k dc
yahoo: beaty_andthe_beast rất mong bạn giúp đở thanks

bombom859
09-09-12, 08:17 AM
Sao mình down xong làm như video đã hướng dẫn nhưng nó ra như vầy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Ai biết fix lỗi này kô ???

satasy123
20-09-12, 09:49 AM
Minh lam hoai ko dc :( Với lại ai biết thì pmm nick skymob_15 Teamvierwer làm giúp nhé thanks nhìu

duongtn1705
27-09-12, 02:22 PM
SV này vào chỉnh sửa nhân vật kiểu gì vậy. không có tool admin hả. Ai có share cho mình với thank nhìu

AnhKhoi
30-09-12, 10:28 AM
nó báo

System.Net.WebException: The remote server returned an error: (404) Not Found. at System.Net.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>() at Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url, Int32 byteLength) in F:\DDTank\Workspce.Gunny3\Bussiness\Interface\Base Interface.cs:line 154 at Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url) in F:\DDTank\Workspce.Gunny3\Bussiness\Interface\Base Interface.cs:line 146 at Tank.Flash.logingame.Page_Load(Object sender, EventArgs e) in F:\DDTank\Workspce.Gunny3\Tank.Flash\LoginGame.asp x.cs:line 52
thế này là sao nhễ? Request đồ mình cài đầy đũ ? đỗi lại thành Req30 vẫn ko dc

bombom859
17-10-12, 08:20 PM
Ai đã down cái file fullsvfixwind.rar về xin up mediafire lại vì link của chủ topic die ờy o.O

_Jack_
18-10-12, 05:59 PM
ai còn link khac share với.link chủ topic die cả rồi.thank trước nhìu nhìu...........................

_Jack_
20-10-12, 08:38 AM
ai còn bản này up lại với.link chủ thớt die hết rồi.thank nhiều

_Jack_
23-10-12, 02:14 PM
Ai có Server + request + Flash của bản này cho mình xin với.yahoo của mình là: thangbanthangban
thank nhiều

bombom859
23-10-12, 06:29 PM
Ai có Server + request + Flash của bản này cho mình xin với.yahoo của mình là: thangbanthangban
thank nhiềuNg` ta k cho thì thôi câm dùm cái định spam à ? Mod band nó đi

_Jack_
24-10-12, 07:45 AM
Ng` ta k cho thì thôi câm dùm cái định spam à ? Mod band nó đi

You này mới gọi là spam nè.Ăn nói có văn hóa chút đi

bombom859
24-10-12, 10:51 AM
6
ai còn link khac share với.link chủ topic die cả rồi.thank trước nhìu nhìu...........................

ai còn bản này up lại với.link chủ thớt die hết rồi.thank nhiều

You này mới gọi là spam nè.Ăn nói có văn hóa chút điChứ 2 bài trên kia k spam là gì ? Ngu có trình độ , đần có tiềm năng thì bớt xoắn

_Jack_
24-10-12, 11:00 AM
6

Chứ 2 bài trên kia k spam là gì ? Ngu có trình độ , đần có tiềm năng thì bớt xoắn

uk,you thì giỏi rồi.nhưng mà bố mẹ you không dạy you cách ăn nói lịch sự ah? hay là không có ai giáo dục

bombom859
24-10-12, 11:04 AM
uk,you thì giỏi rồi.nhưng mà bố mẹ you không dạy you cách ăn nói lịch sự ah? hay là không có ai giáo dụcNói 1 câu là sủa lên 1 câu , vãi cả d0g

bombom859
25-10-12, 09:03 PM
Ai đã down thì xin up lại link để mọi ng` còn down

pthinh145
25-10-12, 09:10 PM
mình đang up đây nhưng hãy nhớ lời hứa của mọi người đó chính là thanks

_Jack_
25-10-12, 09:45 PM
mình đang up đây nhưng hãy nhớ lời hứa của mọi người đó chính là thanks

thank nhiệt tình luôn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

pthinh145
25-10-12, 10:11 PM
thank de <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pthinh145
26-10-12, 10:04 AM
làm chút chơi cho vui thôi mà :))

bachugacon122
26-10-12, 10:47 AM
sax chỉ có 2 người thanks thôi à

Nếu như up lên chỉ để người khác tks thì không cần thiết đâu bác ak
nếu thấy cần thiết thì người ta tks
sau phải ép

_Jack_
26-10-12, 11:29 AM
Bản này đi pb gà bắn hết gà ở s1 xong là đứng im đó luôn.ai biết sửa lỗi đó không nhỉ

phamthilien
26-10-12, 02:56 PM
ai cho hoi dow kieu j the? sao mình copy với click vao linh thỳ độc die hết thu à ^^!

pthinh145
26-10-12, 08:02 PM
ai cho hoi dow kieu j the? sao mình copy với click vao linh thỳ độc die hết thu à ^^!
Link mình đăng đấy có bị j đâu

kingmagic10
30-10-12, 01:05 PM