PDA

View Full Version : [KT] Share files fake skill KT

vip38a
20-07-12, 10:06 PM
Phải nói:" Cái đẹp là sự khởi nguồn của hứng thú" Là New Mem cũng nên góp vui cái gì như là quà ra mắt :)).Ngồi vọc phá chút vọc đc mấy images skill cũng vui vui:)>-.Ai thik thì down về xài cho vui.Chơi KT cũng lâu.cũng quanh đi quẩn lại mấy image skill đó khá nhàm.Nên hôm nay share cho các bạn "iu cái đẹp"và cũng như nối típ đường của bạn Satthu95 =)) (đã share cho mấy bộ độ xài xướng mắt).TKs bạn nhé.;)
*** <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ***
*** Extract ra copy vào theo đường dẫn client\image\effect\fightskill.
nhé các bạn.
DEMO mấy tấm:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213007.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213059.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213321.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ai có những image nào lạ có thể share lên cho mình cũng như mọi người đc mãn nhãn.:-|

lyvanbethao
20-07-12, 10:19 PM
bạn ơi xem dùm minh skill nga my sever nay ko buf dc thanks

vip38a
20-07-12, 10:26 PM
bạn ơi xem dùm minh skill nga my sever nay ko buf dc thanks

sever bạn chơi là của ai nhi?.xem co chém nhầm file hoặc bạn down lại sever xem còn bị nữa 0.:)mình 0 rành lắm về fix.nhỉ hỉu nhiu viết vậy.

anhvaem_n2s
20-07-12, 10:26 PM
cái này chỉ mới có 3 loại này thôi hay có hết tắt cả các phái rồi bác

vip38a
21-07-12, 10:35 AM
cái này chỉ mới có 3 loại này thôi hay có hết tắt cả các phái rồi bác

đầy đủ các phái trừ TLD DTC 5dd skill dep rui` nen khong can chinh?.neu' mun' cac' ban. co' the? chinh? theo tuy thik :D.
*** google tìm từ khóa: cách fake skill kiếm thế. để bít hơn về việc này.

hieu0071990
22-07-12, 11:07 AM
đầy đủ các phái trừ TLD DTC 5dd skill dep rui` nen khong can chinh?.neu' mun' cac' ban. co' the? chinh? theo tuy thik :D.
*** google tìm từ khóa: cách fake skill kiếm thế. để bít hơn về việc này.

ok thanhk bác . e cung định lấy skill phong thần qua tét thử . nhung dạo này đi hoc du~ qua ko có time nghiên cứu . bác có rãng thử skill phong thần xem :D

à bác cho e hỏi chút . chép vào nhưng mình muốn icon của skill đó là skill fake thì mình chỉnh làm sao bác .

vip38a
22-07-12, 06:56 PM
cái đó chưa chưa ngâm nhiều.hỏi vipbk đó :)) infomation :-p

satthupro95
22-07-12, 07:09 PM
ok thanhk bác . e cung định lấy skill phong thần qua tét thử . nhung dạo này đi hoc du~ qua ko có time nghiên cứu . bác có rãng thử skill phong thần xem :D

à bác cho e hỏi chút . chép vào nhưng mình muốn icon của skill đó là skill fake thì mình chỉnh làm sao bác .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn icon thì tìm icon của skill phong thần.spr tạo đường dẫn như ở icon rùi đổi tên file .spr thành tên file icon skill.spr là đc ^^ giống như icon của đồ ^^

hieu0071990
22-07-12, 07:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn icon thì tìm icon của skill phong thần.spr tạo đường dẫn như ở icon rùi đổi tên file .spr thành tên file icon skill.spr là đc ^^ giống như icon của đồ ^^

vipbk
22-07-12, 07:59 PM

kiếm trong các file .pak có đủ hết. Tìm đến file skill để ý cột Icon thì chép file spr vào đúng đường dẫn rồi rename cho đúng là được ;)

hieu0071990
23-07-12, 01:17 PM
kiếm trong các file .pak có đủ hết. Tìm đến file skill để ý cột Icon thì chép file spr vào đúng đường dẫn rồi rename cho đúng là được ;)

vậy mình dùng unpack sever vng or của china các skill như nhau hả bác . e có 1 thắc mắc tại sao các skill fake này rất đẹp sao nó ko cho mình sài mà giấu trong sever vậy :D