PDA

View Full Version : [MU] Server 11.11.92 Config 1 số thứ, Việt Hóa 90%, Anti Try Ver 1

Trang : [1] 2

896588
20-07-12, 09:45 PM
Tham Gia GameZone Củng Khá Lâu Rồi Mà Chưa Có Bài Viết Nào Share Cả Nên Hôm Nay Mạo Muội Share Bộ Server Dạo Trước Chạy
Vì Server nặng và nhiều thứ tạp nham quá nên mình lấy config gốc của SCFMT và copy vào những config quan trọng của sv mình thôi.
Vì Server không hẳn thuộc loại mì ăn liền nên có thể gây khó khăng cho các new mem

Sơ Lượt Server : Config ở phần dame, Phân Bổ qoái, Và 1 số cái để có thể online hạn chế Exp và Ngọc

Sơ Lượt Client : Có Việt Hóa khá nhiều nhưng không giám bảo là Full ( text, item, master, option )

Lưu ý : Client run với launcher vì đó là mặc định anti của Try nếu không muốn thì bỏ main trắng vào, Seri và Vesion của Client Và Server chưa khớp với nhau, các bạn tự edit nhé

Link Download Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Thank Superman (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>))

Link Download Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Update 21/07/2012)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Update 21/07/2012)

Update Movereq (22/07/2012)
chép vào server :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chép vào cliet : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DB các bạn có thể sài DB của NBB
MD5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
NON MD5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc DB gốc của SCFMT : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Update DB bằng TitanDBUpdater trong Server trước khi dùng )

Hướng Dẫn Sơ Lược.
Để Config ip, seri, vesion của Main các bạn làm như sau:
Ở Client Mu vào Data -> Item -> tìm file tên wing_k.ozj, Mở nó = tools chỉnh hex Find 192.168.0.110 là Ip Main ngay trên nó 12345 = 0.00.00 là vesion và 1234567891234567 Là Seri

Để Checksum Main Các bạn này như sau: Tải tools <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Giải nén ra Desktop nhé.
Ở Client các bạn sẽ thấy 1 file tên LOADER.DAT Đổi đuôi của nó thành .EXE (LOADER.EXE) Và Tiến hành chạy Checksum file đó Sau khi Checksum xong ở Desktop sẽ có 1 file tên Checksum.dat Các bạn copy file này vào Server ở mục Data/Lang/Kor. Và bật Checksum Server ở GameServer/SCF_Connect.ini
Chỉnh SCFUseCheckSum=0 Thành SCFUseCheckSum=1
Dùng Notepad++ để hạn chế lỗi Ranking offline
Sau khi Checksum xong Nhớ đổi lại đuôi LOADER.EXE thành lại .DAT nhé

Hướng dẫn Edit Ip của Mu.exe cho ai chưa biết
Mở File Mu.exe bằng hex và find 192.168.0.110 và edit thành ip của bạn

TRình còn Gà mong các Pro đừng ném gạch.

Một ít hình test:

Item Socket Full Không Lỗi Tên

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Master RF, DW OK

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> _095024.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> _095024.png)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> _094141.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> _094141.png)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> _095105.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> _095105.png)

tonsng
20-07-12, 09:47 PM
upppppppppppppp 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr :))

896588
20-07-12, 09:48 PM
upppppppppppppp 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr :))

phải chăng là spam..............................

sunhide
20-07-12, 10:08 PM
thế thế anti try nó làm main trắng cho mình à=)).

thanh_ca
20-07-12, 10:10 PM
sao nói k share lên GZ mà lại share rồi ^^!

kt12d1
20-07-12, 10:10 PM
cảm ơn bạn rất nhiều vì đã share bấn thank!!! nhiệt tình

Uppppppppppppppppppppp!!!

896588
20-07-12, 10:11 PM

what you mean ?? 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

--- Chế độ gộp bài viết ---

sao nói k share lên GZ mà lại share rồi ^^!

Bị bỏ rơi 1 mình ở nhà đâm ra ko có việc làm =))

Hào Hoa Công Tử
20-07-12, 10:16 PM

Down về thì biết :">
chưa share .20 hay .70 à :))

Anti try không dùng đc winmode thì phải , nó cứ hiện Mu.exe rất khó chịu

896588
20-07-12, 10:18 PM
Down về thì biết :">
chưa share .20 hay .70 à :))

cái có tính sau đại ca ạ =))..... hình con nào như sư tử thế

còn cái sài winmode thì có cách này chạy mu.exe nó ra loading mu thì move cái mu.exe qua chổ khác rồi chạy winmode thế là khỏi lo cái nó nhảy lên xuống =)) khi nào ko chơi nửa move mu.exe lại là xong

Superman
20-07-12, 11:15 PM
ai có link khác ko ,link này tài khoản ko vip đợi dài cổ luôn
thank share

ciabop
20-07-12, 11:26 PM
cái có tính sau đại ca ạ =))..... hình con nào như sư tử thế

còn cái sài winmode thì có cách này chạy mu.exe nó ra loading mu thì move cái mu.exe qua chổ khác rồi chạy winmode thế là khỏi lo cái nó nhảy lên xuống =)) khi nào ko chơi nửa move mu.exe lại là xong

sao tui hex song no bao mian k hop le la sao?

896588
20-07-12, 11:29 PM
cậu hex file wing_k.ozj chứ đúng không có thể Main nó dính virus bị đổi 1 chút dung lượng là đã không cho chạy rồi cậu copy main gốc bỏ vào xem

ciabop
20-07-12, 11:36 PM
cậu hex file wing_k.ozj chứ đúng không có thể Main nó dính virus bị đổi 1 chút dung lượng là đã không cho chạy rồi cậu copy main gốc bỏ vào xem

cau cho to cai lick mian di dc k

896588
20-07-12, 11:38 PM
client tải về là có rồi mà copy đè lên xem

dojladeoji
20-07-12, 11:42 PM
Sao chủ thớt ko up link mediafire link này toàn giới hạn time download với lại chả có tài khoản vip mà download

belik1989
20-07-12, 11:43 PM
tony share hàng cơ mà :)) quả này test khẩn chương :-"

896588
20-07-12, 11:47 PM
tony share hàng cơ mà :)) quả này test khẩn chương :-"

vãi ta share có j đâu mà gạch đá nhiều quá

Sao chủ thớt ko up link mediafire link này toàn giới hạn time download với lại chả có tài khoản vip mà download

có time tớ up vì Acc MF bị suppend rồi

ciabop
20-07-12, 11:53 PM
vãi ta share có j đâu mà gạch đá nhiều quá

có time tớ up vì Acc MF bị suppend rồi

896588 : cho xin cai yahoo cho tien hoi cai nay.

896588
20-07-12, 11:55 PM
896588 : cho xin cai yahoo cho tien hoi cai nay.

YH trên nick có mà cậu chử Y nhỏ nhỏ kìa

ciabop
20-07-12, 11:57 PM
YH trên nick có mà cậu chử Y nhỏ nhỏ kìa

dau cau noi lun di to gap qua :D:D :-w:-w:-w

896588
21-07-12, 12:00 AM
dau cau noi lun di to gap qua :D:D :-w:-w:-w

i_lay_my_love_on_you_kn
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrr

kipphong3
21-07-12, 12:10 AM
Thanks Tony ! Click về Test và Xúc !.

anduyx1
21-07-12, 01:20 AM
server chạy bình thường
đã sửa Ip seri veri trên clien đúng như trên server nhưng vào game thì không hiện server trọn mặc dù đã sưa seri lại nhiểu lần ( đủ 16 ký tự nhé) chủ topic xem lại nhé

Hào Hoa Công Tử
21-07-12, 01:26 AM
server chạy bình thường
đã sửa Ip seri veri trên clien đúng như trên server nhưng vào game thì không hiện server trọn mặc dù đã sưa seri lại nhiểu lần ( đủ 16 ký tự nhé) chủ topic xem lại nhé

Xem lại port + Fire wall,................................

apple
21-07-12, 07:54 AM
antihack của try là vĩnh viễn à, thảo nào giá 2.5 :)

896588
21-07-12, 09:34 AM
antihack của try là vĩnh viễn à, thảo nào giá 2.5 :)

vâng anh ver 1 anti tốt nhưng bị bypass bằng mấy cái proxy send packet

hoainiemclub
21-07-12, 09:55 AM
vâng anh ver 1 anti tốt nhưng bị bypass bằng mấy cái proxy send packet

sao cái gscs chạy toàn báo không chạy đc vậy nhỉ

896588
21-07-12, 09:58 AM
sao cái gscs chạy toàn báo không chạy đc vậy nhỉ

nó báo thế nào cậu chụp ảnh đưa lên tớ xem

hoainiemclub
21-07-12, 10:28 AM
nó báo thế nào cậu chụp ảnh đưa lên tớ xem

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đây bác.nó cứ báo là k được chạy 2 server.khúc trước chỉ chjay chạu sub thôi.chưa chạy cái gscs nào

896588
21-07-12, 11:45 AM
xem lại port nhé bạn bị trùng port đấy

thuynga
21-07-12, 12:24 PM
SV của bác và tất cả các bản 11.11.92 lỗi ngựa DL, đã test trên tất cả các bản 92 trên GZ và RZ
đeo vào sẽ đánh ra exp cao kinh khủng, log sever báo lỗi thế này : (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anduyx1
21-07-12, 12:40 PM
Xem lại port + Fire wall,................................
Mình test trên máy nhà mà . có ai bị giống mình không

896588
21-07-12, 12:44 PM
SV của bác và tất cả các bản 11.11.92 lỗi ngựa DL, đã test trên tất cả các bản 92 trên GZ và RZ
đeo vào sẽ đánh ra exp cao kinh khủng, log sever báo lỗi thế này : (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đúng vậy tớ đang chạy 11.12.70 thấy củng bị

Superman
21-07-12, 12:54 PM
cho mỉnh hỏi sao mình vào games hem có thấy npc nào hết ,qua Arena ,ko có quái để đánh luôn
làm sáo fix cái đó

thuynga
21-07-12, 01:01 PM
Mà chủ topic test cash shop chưa , ao mình mở nó báo lỗi o thể mở nhỉ ??=((

896588
21-07-12, 01:04 PM
cho mỉnh hỏi sao mình vào games hem có thấy npc nào hết ,qua Arena ,ko có quái để đánh luôn
làm sáo fix cái đó

MonterSetbase nếu bạn cần

Shops tớ lấy Shop Anphaltest của tớ nếu cần tớ up luôn Shops open

thuynga
21-07-12, 01:05 PM

Cái shop khi nhấn phím X cơ , bạn ấn có hiện ra shop không thế ?

Superman
21-07-12, 01:13 PM

chủ top up luôn đi tets luôn thank nhiu nhiu

p/s :
ko mở được CashShop + Thùng đồ mỡ rộng , fix sao chủ top
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nghienmu
21-07-12, 01:21 PM
ngon nhất gamezone................................

896588
21-07-12, 01:41 PM
chủ top up luôn đi tets luôn thank nhiu nhiu

p/s :
ko mở được CashShop + Thùng đồ mỡ rộng , fix sao chủ top

Để mở CashShop
MuServer\SCFData\PointsShops\WzShop\SCF_CashShop.i ni
SCFIsCashShopEnabled=0 sửa 0 thành 1

Để Mở Hòm Mở Rộng
MuServer\SCFData\SCF_Warehouse.ini
SCFWarehouseSystem = 0 sửa 0 thành 1

SCFUseGuildWarehouseSystem = 0 sửa 0 thành 1 ( cái này là Rương Guild )

Superman
21-07-12, 01:49 PM
sào mình chỉnh đổ soket nó lỗi font tên mốn đổ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(80).jpg

896588
21-07-12, 01:54 PM
sào mình chỉnh đổ soket nó lỗi font tên mốn đổ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(80).jpg

cậu tạo = tools gì
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Superman
21-07-12, 02:05 PM
cậu tạo = tools gì
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

mình sửa = TitanEditor 30 char

896588
21-07-12, 02:14 PM
mình sửa = TitanEditor 30 char

Kiếm socket của MG ak để tớ thử xem

thanh_ca
21-07-12, 03:18 PM
Đồ sk nào cũng thế mà.Full option thì k nhìn thấy tên :D.Khổ cho mấy mu có ws ^^!.Phải mang ra cửa hàng mới thấy được hết tên.
Dùng DLL fix bên RZ thì bị lỗi BLD...
Client bi lỗi sky vào là k di chuyển được.(báo thế thôi cái này chắc đa số biết fix rồi.)
Main check 3 file option của item .... :D.

Mấy cái này test rồi báo cho ai muốn sửa thì sửa chứ chưa có gì là quan trọng lắm :D

hackluv
21-07-12, 03:19 PM

đây bác.nó cứ báo là k được chạy 2 server.khúc trước chỉ chjay chạu sub thôi.chưa chạy cái gscs nào

trùng port sửa lại đi.

port trong GS - SCF_connect

Superman
21-07-12, 03:20 PM
ax sao mình chạy GameServerCS ,ko vào games được tới loadding đứng luôn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(5).jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(2).jpg

896588
21-07-12, 04:04 PM
ax sao mình chạy GameServerCS ,ko vào games được tới loadding đứng luôn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(5).jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(2).jpg

MuServer\GameServerCS
SCF_Connect.ini
SCF_ServerPort=55909 thành port bạn đặt trong máp server nhé :D

Superman
21-07-12, 04:35 PM
ko thay Map CTC ,map Cywrod ko duy chuyễn được ,fix sao chu top

896588
21-07-12, 04:41 PM
ko thay Map CTC ,map Cywrod ko duy chuyễn được ,fix sao chu top

add thêm máp vào là được mà vì tớ chạy GSCS ở 1 data khác nửa :D

cuocdoisp
21-07-12, 05:01 PM
nhược điểm bị bypass checksum là để lội file checksum . Các bạn dùng molebox park file loader.dat và main lại thành 1 file thế là ko sợ bị bypass nữa . Để an tâm hơn các bạn lên dùng 1 file khác để checksum :)) . như vậy chắc chỉ có cao thủ mới vào phá đc . Mà cao thủ chắc họ chẳng bao giờ làm trò hề đấy đâu

deekanj
21-07-12, 05:16 PM

1 câu ngu học nhất quả đất. MOd đầu đất

thuynga
21-07-12, 05:17 PM
nhược điểm bị bypass checksum là để lội file checksum . Các bạn dùng molebox park file loader.dat và main lại thành 1 file thế là ko sợ bị bypass nữa . Để an tâm hơn các bạn lên dùng 1 file khác để checksum :)) . như vậy chắc chỉ có cao thủ mới vào phá đc . Mà cao thủ chắc họ chẳng bao giờ làm trò hề đấy đâu

đeo vào sẽ đánh ra exp cao kinh khủng, log sever báo lỗi thế này :

fix lỗi này đi bác , ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Superman
21-07-12, 05:46 PM
add thêm máp vào là được mà vì tớ chạy GSCS ở 1 data khác nửa :D

mình gà lắm ko biết add cái đó ,chủ top help với

896588
21-07-12, 06:17 PM

Vâng ạ em cám ơn sự chỉ dạy của anh ạ

fix lỗi này đi bác , ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

lỗi đó có phải cậu mang con ngựa vào không.
và lúc chơi có bị gì không

mình gà lắm ko biết add cái đó ,chủ top help với

ok để tớ làm :D
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrr

duccom0123
21-07-12, 06:22 PM

Superman
21-07-12, 06:34 PM
bạn chọn cái nào khi chạy server len chỉ có cái đâu tiên là vô đựoc thôi ,máy cái kia ko co Sub chạy ko được đâu

duccom0123
21-07-12, 06:51 PM
mình chạy gs xong vào thấy 4-5 cái sub đó ròi click vào 1 cái là no k hiện màn hình đăng nhập luôn

Superman
21-07-12, 07:09 PM
mình chạy gs xong vào thấy 4-5 cái sub đó ròi click vào 1 cái là no k hiện màn hình đăng nhập luôn

máy cái ko có sub ko vào được bạn thử váo cái trên cung được liển chứ gì

duccom0123
21-07-12, 07:13 PM

896588
21-07-12, 09:12 PM

uh bạn add yahoo tớ đi rảnh tớ cài cho

tuyentc
21-07-12, 09:23 PM
tks 4 share. ai up sang MF được ko vậy. khó down quá bạn ơi

896588
21-07-12, 10:23 PM

tớ update Gameserver rồi up luôn 1 thể

belik1989
21-07-12, 10:52 PM
Bản này liệu làm onl có ổn k tony :-ss

896588
21-07-12, 10:52 PM

hàng đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Superman
21-07-12, 10:53 PM
hihi cái clinet nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

896588
21-07-12, 10:54 PM
Bản này liệu làm onl có ổn k tony :-ss

tải update mới viết tức thì kìa

link media cho ai can
server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

File Blocked for Violation. tớ mới up sv update mới tức thì cậu test xem :D

Superman
21-07-12, 10:57 PM
thank tets đợi chiều giời hihi

896588
21-07-12, 10:59 PM
thank tets đợi chiều giời hihi

tớ để 5 Sub đấy :)
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

thanh_ca
21-07-12, 11:00 PM
sv mới up có khác gì so với sv cũ k ???

896588
21-07-12, 11:03 PM
Khác 1 chút : mở 5 sub cho newbie, chỉnh lại Item(new) tất cả item về level 0 và tắt drop item hoàng kim. Đồng bộ lại 1 chút với client

Superman
21-07-12, 11:38 PM
5 sub kia vào bình thường .Vào games chạy congthanh nhân vật đã tạo ko vào được ,phải tạo 1 nhan vật mới hoàn toàn thì vào đươc ,fix sao chủ top

chạy cái GS nó báo lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(83).jpg

Nhân vật đã tạo vô là đứng luôn

viemlacho10
21-07-12, 11:39 PM
mình xài mạng nhà, laptop ram 2GB, vậy có thể mở sv cho mấy đứa bạn cùng chơi đc ko vậy :-s

heroviet2301
21-07-12, 11:50 PM
mình xài mạng nhà, laptop ram 2GB, vậy có thể mở sv cho mấy đứa bạn cùng chơi đc ko vậy :-s

mở được chứ bạn , nhưng trước hết bạn phải tìm hiểu về mu rồi mới mở đc

À chủ pic ơi cho hỏi có dùng được Client này cho bản 11.11.82 hok , nếu ko cho mình xin antihack này về add vao main nhé

Superman
22-07-12, 01:46 AM
896588 hổ trợ mình qua yahoo được hem ,fix hoài chả được nan~

hoainiemclub
22-07-12, 01:55 AM
5 sub kia vào bình thường .Vào games chạy congthanh nhân vật đã tạo ko vào được ,phải tạo 1 nhan vật mới hoàn toàn thì vào đươc ,fix sao chủ top

chạy cái GS nó báo lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(83).jpg

Nhân vật đã tạo vô là đứng luôn
trong mapserverinfo.dat đổi thành 19 0 1 Sabc.myvnc.com 55919 là hết nhé

896588
22-07-12, 09:55 AM
896588 hổ trợ mình qua yahoo được hem ,fix hoài chả được nan~

cậu add yh mình chưa. thử tải bản mới xem

ntquang.info
22-07-12, 10:07 AM
Share làm gì thế cha nội, ghét thái độ làm viẹc của try ah ;))

896588
22-07-12, 10:15 AM
Share làm gì thế cha nội, ghét thái độ làm viẹc của try ah ;))

share ver 2 luôn cho bỏ ghét =))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Superman
22-07-12, 11:09 AM
ai ko duy chuyển được wa map CTC hay Cyworl
chép cái này về do 896588 fix hihi
chép vào server :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chép vào cliet : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thank 896588 nhiều

apple
22-07-12, 02:08 PM
sao mình ko mở được hòm đồ nhỉ, báo: antihack] close warehose

896588
22-07-12, 02:25 PM
sao mình ko mở được hòm đồ nhỉ, báo: antihack] close warehose

có thể do anh bật nhanh quá vì nó tránh duper bằng chức năng hạn chế tốc độ đóng mở hòm

The Gamer
22-07-12, 02:34 PM
896588
có thể hướng dẫn hay chia sẻ add anti hack của try ver 1 vào bản 6.1 ko ?

Superman
22-07-12, 02:57 PM
mình chon Load>>Mapserver info reload nóa báo lỗi
có sao ko nhỉ

896588
22-07-12, 02:59 PM
896588
có thể hướng dẫn hay chia sẻ add anti hack của try ver 1 vào bản 6.1 ko ?

cái đó hơi khó đây vì thực chất main là file LOADER.DAT nhưng nó lại chia ra các file khác Wing_k.ozj làchuwss thông tin chẳng hạn còn main.exe chỉ là cái chạy trung gian cho các file tách rời.
Tớ còn 1.03z của Try nửa có vẽ dể làm hơn thì phải để share lên cậu xem

mình chon Load>>Mapserver info reload nóa báo lỗi
có sao ko nhỉ

khong sao cậu quan trọng khúc chạy đầu tiên không lỗi là được vã lại chả reload được mapserver info đâu chỉ có tắt chạy lại mới có tác dụng

germanydnt
22-07-12, 03:01 PM
Laptop mình dùng win7 enterprise 32bit có cài đc ko?
Nếu đc cài giúp mình nhé =P~

vjetljen
22-07-12, 03:02 PM
mình đã sửa seri ip ver chùng nhau nhưng vào game vân bị phiên bản không phù hợp..giúp mình với mình gà3:-O

896588
22-07-12, 03:05 PM
mình đã sửa seri ip ver chùng nhau nhưng vào game vân bị phiên bản không phù hợp..giúp mình với mình gà3:-O

cậu tải update mới thì nó trùng với client rồi đó

Laptop mình dùng win7 enterprise 32bit có cài đc ko?
Nếu đc cài giúp mình nhé =P~

chạy được với mọi windows từ xp sp3 trở lên

vodkacb
22-07-12, 03:18 PM

chắc là do bạn k + thêm.VD Serial của bạn là 0.00.00 Thì trong clien bạn phải config lại là 12345....

ciabop
22-07-12, 03:43 PM
sao mình chạy sv có 1 nhân vật đâng nhập vào 1 lúc là server nó tự tắt nhì!!! ai giúp mình với:(((

vodkacb
22-07-12, 03:45 PM
sao mình chạy sv có 1 nhân vật đâng nhập vào 1 lúc là server nó tự tắt nhì!!! ai giúp mình với:(((

sv bạn bị crash rồi.bạn thay sv khác vào là được

ciabop
22-07-12, 03:53 PM
Server 11.11.92 Config 1 số thứ, Việt Hóa 90%, Anti Try Ver 1

to dow ve chay 1 ty la bi :((

Superman
22-07-12, 04:03 PM
Server 11.11.92 Config 1 số thứ, Việt Hóa 90%, Anti Try Ver 1

to dow ve chay 1 ty la bi :((

mình cũng chạy mà ko thấy bị ,mới đi pháo đài sói song ,hay do mình o trong games it ta ,de mở cả ngày thử có bị ko

ciabop
22-07-12, 04:06 PM
mình cũng chạy mà ko thấy bị ,mới đi pháo đài sói song ,hay do mình o trong games it ta ,de mở cả ngày thử có bị ko

dai ca xem ho em cai dc khong !!! dinh tét ma khong dc chan qua

thanh_ca
22-07-12, 04:26 PM
show vài tấm test CastleDeep Event và Pháo Đài Sói.CTC đăng ký chưa được :D.Để test sau.^^!

Tons.fortunes
22-07-12, 04:59 PM
show vài tấm test CastleDeep Event và Pháo Đài Sói.CTC đăng ký chưa được :D.Để test sau.^^!

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

duccom0123
22-07-12, 05:01 PM
sv này dk có combo dc hok bác
....................................

Tons.fortunes
22-07-12, 05:05 PM
sv này dk có combo dc hok bác
....................................

được cậu 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Learning
22-07-12, 05:25 PM
dùng tool nào tạo tài khoản với tạo đồ nhỉ anh em

Superman
22-07-12, 05:29 PM
cho mình hỏi muốn thây đỗi thời gian sự kiện "Castle Deep Event " thì vào đâu

Superman
22-07-12, 11:07 PM
pic CTC

Đánh hoài Cái Tượng hẻm bể :(:(:(:(:(

anhlocvk
23-07-12, 12:46 AM
không dùng cũng tks bác bản này 1 thời gian nũa sẽ chuẩn ae cứ fix đi nhé:>

896588
23-07-12, 01:10 AM
pic CTC

Đánh hoài Cái Tượng hẻm bể :(:(:(:(:(
Dame thế bể j nổi
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

sipeogitr
23-07-12, 01:12 AM
các bác cho hỏi mấy cái event như happy hour, Green event, rakion event... không hoạt động...èo rò

hailee
23-07-12, 01:12 AM
các bạn cho mình hỏi là bản này có chạy đc trên win 7 64 k nhỉ :P

votan9111
23-07-12, 01:22 AM
các bạn cho mình hỏi là bản này có chạy đc trên win 7 64 k nhỉ :P

Chạy tốt :D ..............................

nhanmap123
23-07-12, 01:31 AM
Đã bạn nào fix được cái lỗi gồng máu DK
Ene 10k ; Vit 2k ( gồng được 13k máu )
Ene 20k ; Vit 2k ( cũng được 13k máu )

Cái này do config hay bị lỗi GS 11.11.92 nhỉ các bạn

sipeogitr
23-07-12, 01:32 AM
các bác cho hỏi mấy cái event như happy hour, Green event, rakion event... không hoạt động...èo rò
các event này có hoạt động ko các bạn, ai test ùi vậy

nhanmap123
23-07-12, 01:35 AM
Down về run đi chứ ngồi hỏi không à

896588
23-07-12, 01:37 AM

MuServer\SCFData
SCF_Character
SCFIsFixMaxGage=1 sửa thành 0

các event này có hoạt động ko các bạn, ai test ùi vậy

CTC, pháo đài sói, các event khác ok cả

nhanmap123
23-07-12, 01:48 AM
MuServer\SCFData
SCF_Character

Chỗ đó mình để 0 rồi !
Hiện tại bị cái lỗi : Gồng DK
Ene 65k vit 65k gồng 400k máu
Ene 10k vit 65k gồng 400k máu

Không hiểu bị sao nữa :-<

Superman
23-07-12, 10:14 AM
ax mày bửa này toàn vào sub1 này vào máy cái sub kia chọn sub 4 ko vào được
mình đã chạy hết các sub lên cũng ko đươc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(86).jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(7).jpg

apple
23-07-12, 10:39 AM
ai biết sửa mở cửa hàng cá nhân all map ko? nó mặc định loren maker

hoainiemclub
23-07-12, 11:34 AM

từ phiên bản 11 trở lên DK max ene là 3k thui.có + thêm gồng cũng chỉ được vậy.quan trọng là vit

MuServer\SCFData
SCF_Character

ene chỉ 3k.k tin bạn nào + thử rồi gồng( đã mở giới hạn máu )

nhokhuynhpq
23-07-12, 11:38 AM
Team Bán Sever Mà Không Có Nổi 1 Cái Domain

896588
23-07-12, 11:49 AM
ax mày bửa này toàn vào sub1 này vào máy cái sub kia chọn sub 4 ko vào được
mình đã chạy hết các sub lên cũng ko đươc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(86).jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(7).jpg

xem lại port sub 4 nhé có thể bạn để la 55907 bị trung port với JS đó

Superman
23-07-12, 12:11 PM
xem lại port sub 4 nhé có thể bạn để la 55907 bị trung port với JS đó
ax ,sao mình kiễm tra rổi ko thấy port 55907 ,nó sài port 55911 ,chạy GameServer cũng ko thấy báo lỗi j hết

apple
23-07-12, 12:19 PM
ai biết sửa mở cửa hàng cá nhân all map ko? nó mặc định loren maker

up cho ai chưa biết :D
SCFData/SCF_Common.ini

SCFUsePShopOnlyInLorenMarket=1
sửa thành

SCFUsePShopOnlyInLorenMarket=0

kocanbik
23-07-12, 12:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> x0.jpg

hoainiemclub
23-07-12, 12:33 PM
ax ,sao mình kiễm tra rổi ko thấy port 55907 ,nó sài port 55911 ,chạy GameServer cũng ko thấy báo lỗi j hết

đã bảo là k xài port 55907 mà tìm làm cái j k biết
55901 55903 55905 55909 55911

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> x0.jpg

có cái gameserrver đang chạy trong task manager cậu end process nó đi. kiểm tra lại port

thanh_ca
23-07-12, 12:47 PM
Server này chả biết chỗ nào nó chiếm port 55907 mình phải đổi sang port khác xài mới được.Port JS là 55970 mà

Superman
23-07-12, 01:07 PM
đã bảo là k xài port 55907 mà tìm làm cái j k biết
55901 55903 55905 55909 55911

van ko được ,tất cả sub vào được sub4 là ko vao được

896588
23-07-12, 01:15 PM

thì cứ tránh 55907 ra
sub1 thì 55901
sub2 thì 55903
55905
55909
55911
55913 cứ thế
cả mapserver, SCF_conenct, và CS đều để thế thì không có lý do gì là không được

apple
23-07-12, 01:17 PM

bạn delete cái sub 4 sau đó coppy sub 3 và sửa file copy đó thành thông tin sub 4, làm gì có chuyện k được :|

apple
23-07-12, 05:12 PM
cái Chatserver ko chạy có được ko nhỉ? mình thấy bản 11.11.82 ko có, chạy có 2 cái TitanLink và Titancs.

nó cũng ngốn 78mb của Ram :-ss

896588
23-07-12, 05:18 PM
cái Chatserver ko chạy có được ko nhỉ? mình thấy bản 11.11.82 ko có, chạy có 2 cái TitanLink và Titancs.

em củng khong biết anh mà em nghỉ là có vì chạy linkserver xong mà chạy chatserver là thấy có connect với EXDB

Learning
23-07-12, 06:33 PM
ai cho hỏi Edit file Mu.exe sao nó vẫn hiện lên bảng thông báo của Muvua.com nhỉ

sunhide
23-07-12, 06:36 PM
ai cho hỏi Edit file Mu.exe sao nó vẫn hiện lên bảng thông báo của Muvua.com nhỉ

bạn editor thử file .wtf xem.

hoainiemclub
23-07-12, 06:39 PM
bạn editor thử file .wtf xem.

sunhidee có cái hình avatar nhìn vào thấy ức chế vãi =)))) cứ như trêu người nhìn vậy

Learning
23-07-12, 06:39 PM
mình thử hex file đó rồi mà ko thấy link gì hết

hoainiemclub
23-07-12, 06:54 PM

cái chat server để làm j vậy.thấy chạy tittancs là có thông báo chatserver connect rùi..........vào game vẫn chat bình thường

896588
23-07-12, 07:17 PM
mình thử hex file đó rồi mà ko thấy link gì hết

không phải là hex mà là edit = Magic hand

sunhidee có cái hình avatar nhìn vào thấy ức chế vãi =)))) cứ như trêu người nhìn vậy

avatar của sunhide = của tôi không =))
còn firefox và google chorme nửa

Superman
23-07-12, 11:09 PM
avatar của sunhide = của tôi không <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chủ top up lên koi thử nào 30 char

896588
24-07-12, 12:07 AM
chủ top up lên koi thử nào 30 char

ủa mới fix cho cậu rồi mà :|
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrr

apple
24-07-12, 08:52 AM
lỗi hiển thị trong client nè, copy Item của Mu Hà Nội vào cho chuẩn :)

Superman
24-07-12, 09:39 AM
lỗi hiển thị trong client nè, copy Item của Mu Hà Nội vào cho chuẩn :)

có fix được lỗi ,tên item khi chỉnh mốn đổ đó lên soket ko

thanh_ca
24-07-12, 11:28 AM
Lỗi tên item full thì do main này nó giới hạn text.Dùng main khác. main có dll tltc gì đây.bên RG người ta share ấy.Nhưng mà dùng main đó thì k dùng được sự kiên BLĐ ^^!.Cho đến giờ chưa thấy ai fix được mà share cả ^^!.Cái đó đối với Mu có WS thôi.Mu k WS thì cho item ít option thôi,vẫn hiển thị tên bình thường :D

896588
24-07-12, 12:43 PM
Lỗi tên item full thì do main này nó giới hạn text.Dùng main khác. main có dll tltc gì đây.bên RG người ta share ấy.Nhưng mà dùng main đó thì k dùng được sự kiên BLĐ ^^!.Cho đến giờ chưa thấy ai fix được mà share cả ^^!.Cái đó đối với Mu có WS thôi.Mu k WS thì cho item ít option thôi,vẫn hiển thị tên bình thường :D

đúng vậy cái này nó củng ức chế kiểu như lag agi vậy. Mong chờ VietGuard fix nào

hoainiemclub
24-07-12, 05:01 PM
không phải là hex mà là edit = Magic hand

avatar của sunhide = của tôi không =))

chắc mình làm cái avatar hình f.uck yeah!!!!!!!!!!!! mới đc =)))))))))))

sipeogitr
24-07-12, 10:33 PM
chuyện là thế này các pro ạ. mình chạy pháo đài sói nhưng không được. báo sắp tấn công --> 1 phút nữa tấn công --> 9s nữa --> thất bại, ELF thì nhấp kết nối bệ mãi không được, bật GSCS lên xem thì nó ra thế này..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png)
giờ làm sao hả các bác

sipeogitr
25-07-12, 09:02 AM
chuyện là thế này các pro ạ. mình chạy pháo đài sói nhưng không được. báo sắp tấn công --> 1 phút nữa tấn công --> 9s nữa --> thất bại, ELF thì nhấp kết nối bệ mãi không được, bật GSCS lên xem thì nó ra thế này..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png)
giờ làm sao hả các bác
Ai chạy được phao dai soi roi giup minh voi

896588
25-07-12, 09:15 AM
Ai chạy được phao dai soi roi giup minh voi

cậu có thay đổi monstersetbase không có thể là lỗi monster
xem lại config ngày giờ xem sót chổ nào không

sipeogitr
25-07-12, 09:22 AM
cậu có thay đổi monstersetbase không có thể là lỗi monster
xem lại config ngày giờ xem sót chổ nào không
mình có thay đổi ngay gio bạn à, như vậy có ảnh hưởng gì không??

896588
25-07-12, 10:03 AM
mình có thay đổi ngay gio bạn à, như vậy có ảnh hưởng gì không??

có thể 2 tiếng trình bị trùng giờ nhau cậu xem lại hoặc post config time lên đây mọi người cùng xem

sipeogitr
25-07-12, 11:10 AM
có thể 2 tiếng trình bị trùng giờ nhau cậu xem lại hoặc post config time lên đây mọi người cùng xem

Mình để đúng thời gian mặc định như server vẫn chưa được bạn à...

Trong Mapserinfo:

trong Mapserverinfo
0
// Normal Servers
0 0 1 S192.168.179.2 55901 //[Main]
1 0 1 S192.168.179.2 55903 //[Main]
2 0 1 S192.168.179.2 55905 //[Main]
3 0 1 S192.168.179.2 55911 //[Main]
4 0 1 S192.168.179.2 55909 //[Main]
5 0 1 S192.168.179.2 55913 //[Main]
6 0 1 S192.168.179.2 55915 //[Main]

// Castle Siege Servers
19 0 0 S192.168.179.2 55919 //[Castle]
end

1

end

Trong Event Crywork

//=====================================// CRYWOLF EVENT - 2 INVASIONS PER DAY
//=====================================

// Mode (0=off e 1=on)
// State (Start = 1= standby)
// Month = -1
// Day = -1 (The event happens every day)
// DayofWeek (Remember that the first day would be Sunday) (if put -1, happens every day).
// Hour&Min (Time) = format 24:00

// [Mode] [State] [Month] [Day] [DayOfWeek] [Hour] [Min] [ContinuanceTime(min)]
0
0 1 -1 -1 -1 5 45 -1
0 1 -1 -1 -1 11 45 -1
0 1 -1 -1 -1 17 45 -1
0 1 -1 -1 -1 23 45 -1
end

// [State] [Hour] [Min] [Sec]
1
1 0 0 60 // Notice = invasion troops of the Balgass
2 0 0 60 // Call for all to prepare for the attack
3 0 0 150 // Notice that Balgass is near CW Fortress
4 0 0 900 // Top of battle
5 0 0 15 // Announcement of winners / losers
6 0 0 10 //
end

//---------------------
// Group Number
//---------------------
2
1
2
3
4
6
7
8
9
10
11
12
13
end

//---------------------------------------------------------------------------------
// ¹ß°¡½º
//---------------------------------------------------------------------------------
//[GroupNumber] [TurnUpTime]
3
5 600
end

// ¸ó½ºÅÍ AI Change ½Ã°£
4
300
end

// MVP Score °è»ê°ª
// BALGARS DarkElf Balram Soram DeathSpirit Tanker *Contractor
5
7000 3000 600 700 600 1000 6000
end

// MVP Score¸¦ ÀÌ¿ëÇÑ ·©Å© °è»ê°ª
//[Rank.D] [Rank.C] [Rank.B] [Rank.A] [Rank.S]
6
0 1001 3001 5001 10001
end

// MVP Score¸¦ ÀÌ¿ëÇÑ °æÇèÄ¡ °è»ê°ª
//[Rank.D] [Rank.C] [Rank.B] [Rank.A] [Rank.S]
7
0 200000 800000 1200000 1800000
end

GSCS thi bao lỗi sau:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

896588
25-07-12, 11:43 AM
Về cái GSCS cậu xem lại trong mapserver post GSCS là 55909 hay 55919
Và SCF_Connect.ini của GSCS là 55909 hay 55919 sửa lại trùng nhau

sipeogitr
25-07-12, 12:01 PM
Về cái GSCS cậu xem lại trong mapserver post GSCS là 55909 hay 55919
Và SCF_Connect.ini của GSCS là 55909 hay 55919 sửa lại trùng nhau

0
// Normal Servers
0 0 1 S192.168.179.2 55901 //[Main]
1 0 1 S192.168.179.2 55903 //[Main]
2 0 1 S192.168.179.2 55905 //[Main]
3 0 1 S192.168.179.2 55911 //[Main]
4 0 1 S192.168.179.2 55909 //[Main]
5 0 1 S192.168.179.2 55913 //[Main]
6 0 1 S192.168.179.2 55915 //[Main]

// Castle Siege Servers
end

1

end

Trong GD cua mình

[Connect]

SCF_ServerPort=55919

SCF_JoinServerIP=127.0.0.1
SCF_JoinServerPort=55970

SCF_DataServerIP=127.0.0.1
SCF_DataServerPort=55960

SCF_DataServerIP2=127.0.0.1
SCF_DataServerPort2=55962

SCF_ExDbIP=127.0.0.1
SCF_ExDbPort=55906

SCFGsUdpPort=60229

SCF_SCFPostServerOn=1
SCF_SCFPostServerIP=127.0.0.1
SCF_SCFPostServerPort=55998

SCF_SCFRSOn=1
SCF_SCFESOn=1

SCFUseCheckSum=0

[Common]

SCFGSCSSyncTime=5
SCFConnectNotice=Titans Tech MuOnline Server [Siege]
SCFGMSystemEnabled=1
SCFGMSystemAnnounceOnConnect=1

[Logs]
SCFWriteAntiHackLog= 1
SCFWriteDropLog=1
SCFWriteTradeLog=1
SCFWriteGMLog=1

SCFWritePostLog=0
SCFWriteMSGLog=1
SCFWritePMLog=1

bạn nghĩ giúp mình xem sai sót chỗ nào nữa không

896588
25-07-12, 12:22 PM
thành
19 0 1 S192.168.179.2 55919 //[Castle]

mr.rend
25-07-12, 12:46 PM
cho em xin cái link client đi anh 896588 , link die hết rồi

896588
25-07-12, 12:53 PM
cho em xin cái link client đi anh 896588 , link die hết rồi

sống nhăng răng ra kìa bạn
30 charrrrrrr

ciabop
25-07-12, 12:55 PM
sống nhăng răng ra kìa bạn
30 charrrrrrr

nhăng răng Dow ngon như mơ thế kia :))

mr.rend
25-07-12, 01:02 PM
cái link share.vnn thì nó bắt chờ , còn cái link mf em quan tâm thì chết rồi

ciabop
25-07-12, 01:04 PM
cái link share.vnn thì nó bắt chờ , còn cái link mf em quan tâm thì chết rồi

đợi một lúc là dow dc :)))
có j đâu

mr.rend
25-07-12, 01:10 PM

mr.rend
25-07-12, 01:59 PM
CÁC ANH EM CHO EM XIN CÁI TOOL CHECKSUM VỚI Ạ , CAI LINK SHAREVNN KHÔNG HIỂU SAO NÓ CỨ BẮT CHỜ , ĐẾN LÚC HẾT THỜI GIAN CHỜ THÌ CỨNG NGẮC ,F5 LẠI THÌ CHỜ 12 PHÚT NỮA :-s , EM CHỜ NÃY GIỜ CẢ 1 TIẾNG 3 PHÚT RỒI , CHO EM XINLINK MF ĐI , HOẶC TÊN CÁI TOOL CŨNG DC

Domino9990
25-07-12, 02:03 PM
CÁC ANH EM CHO EM XIN CÁI TOOL CHECKSUM VỚI Ạ , CAI LINK SHAREVNN KHÔNG HIỂU SAO NÓ CỨ BẮT CHỜ , ĐẾN LÚC HẾT THỜI GIAN CHỜ THÌ CỨNG NGẮC ,F5 LẠI THÌ CHỜ 12 PHÚT NỮA :-s , EM CHỜ NÃY GIỜ CẢ 1 TIẾNG 3 PHÚT RỒI , CHO EM XINLINK MF ĐI , HOẶC TÊN CÁI TOOL CŨNG DC

gôgle "Checksum.exe" .................

sipeogitr
25-07-12, 02:22 PM
thành
19 0 1 S192.168.179.2 55919 //[Castle]
Cảm ơn bạn, hết erro roài..còn cái pháo đài sới, con EFL cũa mình kết nối bệ thờ, nhấp vào nó hỏi kết nối ko?--> ok--> lại hkông hiện ra gì nữa

mr.rend
25-07-12, 02:26 PM
Em cài cong mà vào lick server nó toàn báo là phiên bản không phù hợp tại phiên bản mới mà seri và ver như chủ top:

Ver: 12345 - server : 0.00.00
serial: 1234567891234567

chả hiểu

sipeogitr
25-07-12, 02:35 PM
Em cài cong mà vào lick server nó toàn báo là phiên bản không phù hợp tại phiên bản mới mà seri và ver như chủ top:Ver: 12345 - server : 0.00.00 serial: 1234567891234567chả hiểuBạn kiểm tra ver và ser như chủ topic nói đi.không thì xài main trắng rồi add thông tin cho main.Main đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> IP,version,seri của bạn vào cho đúng nhé.nhớ vào Muserver/SCF_data/SCF_common.ini tìm thông tin cho phiên bản nhé

mr.rend
25-07-12, 02:53 PM
Không được các anh ơi

wing_k.ozj EM CHỈNH NHƯ SAU : Serial:muvnblue , version: 12345
Common server em chỉnh như sau: Serial:muvnblue , version: 0.00.00
Ip trong main.exe thì em chỉnh đúng rồi

connect được nhưng click vào server nào nó cũng báo là phiên bản không phù hợp, rồi ngắt kết nối sau 4 giây

Em hex tất cả mấy thứ đó cả main bằng phần mềm Ultraedit

giúp em với , làm mãi không được

heroviet2301
25-07-12, 03:33 PM
Không được các anh ơi

connect được nhưng click vào server nào nó cũng báo là phiên bản không phù hợp, rồi ngắt kết nối sau 4 giây

Seri bạn đổi thành của bạn nhưng phải đủ 16 kí tự nhé , đủ 16 là ok

ciabop
25-07-12, 03:37 PM
Không được các anh ơi

Để lại yahoo tôi giup cho!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thack Trc nhe:D:D

sipeogitr
25-07-12, 06:41 PM
minh dung elf kết nối bệ thờ mãi không được. hiccccccccccccccccccccccccccccccccccccc

thanh_ca
25-07-12, 07:11 PM
ai k hex ip đươc pm tớ nhé.Tớ k làm cho đâu chỉ hướng dẫn thôi" =)))

sipeogitr
25-07-12, 07:27 PM
Thanh_ca giúp minh cái vụ pháo dai soi vói

thanh_ca
25-07-12, 07:32 PM
Có yh đó bạn.mrthanh3001 ..........này thì 30 phát

mr.rend
25-07-12, 09:39 PM
ai giúp em cái vụ phiên bản không phù hợp với ạ , y!m em : mr.rend

kunyeudung
25-07-12, 09:46 PM

Thành phần nguy hiểm có khác. Mày xài main trắng thì hook anti pinof vào mà xài. Sao phải soắn.

luutrunhac
25-07-12, 10:10 PM
bạn nào biết cài trên win7 ko team giúp mình cái ;))
YM! luutrunhac

ciabop
25-07-12, 10:11 PM
bạn nào biết cài trên win7 ko team giúp cái ;))

để lại yahooo đi có thể mình giúp đc!!!!

apple
25-07-12, 10:19 PM
Em cài cong mà vào lick server nó toàn báo là phiên bản không phù hợp tại phiên bản mới mà seri và ver như chủ top:

Ver: 12345 - server : 0.00.00
serial: 1234567891234567

chả hiểu

bạn nên vào box guides sau đó học cách cài đặt Mu thành thạo trước khi qua box này. Box này người ta chỉ share sever cho m.n về test sau đó báo lỗi để fix. :)

tuyentc
26-07-12, 08:36 AM
xin lỗi sv này có gì mới không mọi người /:) lâu lắm với vào 4rum. có nhiều cái mới quá

896588
26-07-12, 09:01 AM
xin lỗi sv này có gì mới không mọi người /:) lâu lắm với vào 4rum. có nhiều cái mới quá

củng như mọi cái khác thôi bạn ạ tùy vào người dùng đánh giá

thanh_ca
26-07-12, 09:19 AM
GS load nhẹ hơn và move map k bị mất pet nữa.mấy skill tree hoạt động tốt hơn.

mr.rend
26-07-12, 05:09 PM
em nghịch thấy hay hay
30char

nyD-vEnus
26-07-12, 05:10 PM
Thế muốn pack file thì pack những file nào nhỉ

896588
26-07-12, 09:30 PM
Thế muốn pack file thì pack những file nào nhỉ

wing_k.ozj là được
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Superman
27-07-12, 12:13 AM
ax bửa giờ chạy games bình thường ,máy hôm nay ko vô ,tối vô lại cái client báo "kết nối đến vua mu" ,thế lá đứng luôn ,chả biết đường nào mò luôn ,ai biết help với

thienthong
27-07-12, 02:02 AM
chả biết đường nào mà lần thiệt chạy Client thỳ nó cứ báo đang kết nối đến MuVua còn copy main trắng thì nó báo là thiếu file gì đó...

hoainiemclub
27-07-12, 02:25 AM
chả biết đường nào mà lần thiệt chạy Client thỳ nó cứ báo đang kết nối đến MuVua còn copy main trắng thì nó báo là thiếu file gì đó...

thienthong
27-07-12, 01:47 PM
Tình hình là copy cái main vào nhưng nó hiện lỗi thế này mà hẽ cũng chả thấy IP nó đâu hết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

Link main <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Domino9990
27-07-12, 02:15 PM
Tình hình là copy cái main vào nhưng nó hiện lỗi thế này mà hẽ cũng chả thấy IP nó đâu hết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

Link main <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái Này Là CẬu Ấy Sài Antihack VietGurad Nên Mấy Cái File Đó Bị Pack Hết Rồi. Bạn Tìm CLient Bất Kì 11.11.92 . Coppy Mấy Cái Flie Đó Vào Là OK.

hoainiemclub
27-07-12, 04:52 PM
Cái Này Là CẬu Ấy Sài Antihack VietGurad Nên Mấy Cái File Đó Bị Pack Hết Rồi. Bạn Tìm CLient Bất Kì 11.11.92 . Coppy Mấy Cái Flie Đó Vào Là OK.

ông này xài anti của try mà.=)) nhưng làm như domino là đúng rồi

nobitajx2
27-07-12, 05:32 PM
Từ Kiếm Thế qua mà chẳng hiểu gì, muốn chơi MU mà k biết cài off ai biết TeamView với
yahoo: nobita8x123

luutrunhac
27-07-12, 05:32 PM
Mình ko muốn dùng tiếng việt có dấu và đã thay cả 2 file là local/item.bmd và local/eng/item.bmd mà thông tin item nó vẫn là tiếng việt. Cài này sửa ở đâu nhỉ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2717220001.jpg

hoainiemclub
27-07-12, 06:03 PM
Mình ko muốn dùng tiếng việt có dấu và đã thay cả 2 file là local/item.bmd và local/eng/item.bmd mà thông tin item nó vẫn là tiếng việt. Cài này sửa ở đâu nhỉ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2717220001.jpg

item_eng
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

luutrunhac
27-07-12, 06:06 PM

sipeogitr
27-07-12, 06:55 PM
Cái này đo 3 file.Text_eng.bmd; itemtooltip_eng.bmd và itemtooltiptext_eng.bmd Bạn tìm 2file tiếng việt rồio coppy vào nhé

ciabop
27-07-12, 07:41 PM
cai anti hack truy nay kho chiu vaI~ ... toan bi mian không hợp lệ!!!! ai biết cách khắc phục k?

thanh_ca
27-07-12, 07:56 PM
Đổi tên file main là nó kêu main k hợp lệ rồi.
Ai không muốn dùng tiếng việt có dấu thì tìm client của phusang cho vào.Hoặc tìm local trong client của Phusang là được rồi.Nếu có bị checksum file nào (Load main báo corrupted) thì dùng tool BMD_fix checksum V5 (RG shared) fix checksum các file đó lại là được.

ciabop
27-07-12, 08:09 PM
Đổi tên file main là nó kêu main k hợp lệ rồi.
Ai không muốn dùng tiếng việt có dấu thì tìm client của phusang cho vào.Hoặc tìm local trong client của Phusang là được rồi.Nếu có bị checksum file nào (Load main báo corrupted) thì dùng tool BMD_fix checksum V5 (RG shared) fix checksum các file đó lại là được.

minh không có đổi cái j luôn giải nén ra là mian k hợp lệ rồi mẹ nó phải mấy lần mới đc .!

Superman
28-07-12, 01:33 AM
ai đi đươc sự Sự Kiện Thiên Giới (Sky Event) help với
tới giờ đi click vào NPC Hoa Tien không hiện gì cả
pro help với

apple
28-07-12, 05:42 AM

main này chắc của Alex,, bạn nên tải cả patch của bạn ấy nữa vì main nó check file hay sao ấy

legendaryntq
28-07-12, 09:26 AM
tại sao drop rớt ngọc em chỉnh max 10000 vẫn ko rớt :((
để mặc định của chủ thớt cũng ko rớt :(

Superman
28-07-12, 10:19 AM
sữ dụng kill của DK nó báo lỗi như hình là sao mội người

sipeogitr
28-07-12, 02:48 PM
ai đi đươc sự Sự Kiện Thiên Giới (Sky Event) help với
tới giờ đi click vào NPC Hoa Tien không hiện gì cả
pro help với

Để đi được Thiên giới bạn thử làm như sau:
vào ...\SCFData\EventsConfig\SCF_SkyEvent.ini --> tìm dòng SCFSkyEventEnabled = 0, thay 0 thành 1
Vào ...\data\Events\EventManagement.dat --> tùy chỉnh thời gian cho sự kiện
Ngoài ra phải xem level cùa bạn là beo nhiêu. Mua Ngôi sao rồi đến gặp Hoa Tiên và đi thôi.
Chúc thành công !!

Superman
28-07-12, 03:16 PM
Để đi được Thiên giới bạn thử làm như sau:
vào ...\SCFData\EventsConfig\SCF_SkyEvent.ini --> tìm dòng SCFSkyEventEnabled = 0, thay 0 thành 1
Vào ...\data\Events\EventManagement.dat --> tùy chỉnh thời gian cho sự kiện
Ngoài ra phải xem level cùa bạn là beo nhiêu. Mua Ngôi sao rồi đến gặp Hoa Tiên và đi thôi.
Chúc thành công !!

mình cũng đã thấy SCFSkyEventEnabled = 1 rồi cũng mua ngôi sao rồi ,tới NPC Hoa Tiên nhấn vào ko thấy hiện lên cái gi hết
EventManagement.dat chỉnh thời giản rổi luôn
level 400

luutrunhac
28-07-12, 10:40 PM
mình cài trên xp với win 2k3 thì đc mà cài trên win 7 thì nó lại ko chạy đc shotcut của file titanlinkserver.exe
Chủ thớt biết nguyên nhân vụ này ko? thích test trên win 7 mà đụng vào lắm cái chưa biết quá

hoainiemclub
28-07-12, 10:55 PM
mình cũng đã thấy SCFSkyEventEnabled = 1 rồi cũng mua ngôi sao rồi ,tới NPC Hoa Tiên nhấn vào ko thấy hiện lên cái gi hết
EventManagement.dat chỉnh thời giản rổi luôn
level 400

để con hoa tiên ở devias
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Superman
28-07-12, 11:37 PM
để con hoa tiên ở devias
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
thì NPC Hoa Tiên nó ở đó mà nhấn vào ko thấy thông báo j hết ,
đễ 1 lúc ,trên màng hình thông báo "còn 5 phút nữa đóng sự kiện"

mr.rend
29-07-12, 02:33 AM
Cái chữ mu vua , <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , em tìm kỹ trong text.bmd , text._eng.bmd mà không có nhỉ

thanh_ca
29-07-12, 06:54 AM
Chữ đó ở chỗ nào.ở mu.exe thì ở file mesage.wft ây.Load file đó = MGH rồi sửa .

Có ai biết đổi port main này k vậy

cuocdoisp
29-07-12, 07:18 AM
main đã park thì ko đổi được port theo cách thông thường . Chỉ có cách unpark ra thôi

thienthong
29-07-12, 07:52 AM
AI có thể help mình cài cái sevver này không mình cái hoài vẫn ko đc hjx
mình cài trên Win XP sp 3
ai giúp đc thì PM Y!H mình giúp giùm nha!
PM yahoo mình gửi team qua cho
Yahoo: 51680222

legendaryntq
29-07-12, 08:20 AM
sao gồng máu chỉ có x2 nhỉ

thienthong
29-07-12, 10:00 AM
mình tét thử mấy 1 vài lỗi hay do lỗi của mình gì đó.
Move xuống arena nhưng vào ko đc và ở ngoài chuồng thì cũng ko vào đc chuồng quái
Move thì chỉ đc tới map dưới Rakion 1 map mấy map khác vào ko đc
lên master rùi hình như ko lên đ cấo nữa đánh hoài toàn điểm master ko lên điểm kinh nghiệm

mr.rend
29-07-12, 11:16 AM
tình hình là các sub , chỉ cấn 10 thằng là full ko cho vào , cái này tính sao nhỉ

Domino9990
29-07-12, 12:31 PM
tình hình là các sub , chỉ cấn 10 thằng là full ko cho vào , cái này tính sao nhỉ

VÀo
data/commonserver.cfg
xem dòng NumberOfMaxUser = bao nhiêu?

mudonganh
29-07-12, 12:50 PM
AI có thể help mình cài cái sevver này không mình cái hoài vẫn ko đc hjx
mình cài trên Win XP sp 3
ai giúp đc thì PM Y!H mình giúp giùm nha!
PM yahoo mình gửi team qua cho
Yahoo: 51680222

cậu pm yahoo mình mình cài cho :)

langtuvn
29-07-12, 04:30 PM
Cái Lucher MU.exe này của bạn có autoupdate được không bạn! Cách config để autoupdate như thế nào? Bạn hướng dẫn nhé. Cảm ơn nhiều!

896588
29-07-12, 04:52 PM
Cái Lucher MU.exe này của bạn có autoupdate được không bạn! Cách config để autoupdate như thế nào? Bạn hướng dẫn nhé. Cảm ơn nhiều!

được chứ cậu
bài hướng dẫn của Mr.Nam

thienthong
29-07-12, 05:41 PM
một số lỗi mà chưa tìm ra cách fix đc ai help giùm mình với
skill RF: Hơi Thở Rồng - mãnh Long - Vật Ngã
không dùng đc.
tạo acc bằng TitanEditor hay web cũng hok thấy khả quang hjx
ko biết có cài đặt sai gì hok nữa
Y!M: 51680222
mình đang onl ai help giùm nhé

langtuvn
29-07-12, 05:43 PM
Cảm ơn bạn nhé! Mình đã làm được rồi!

ciabop
29-07-12, 05:51 PM
một số lỗi mà chưa tìm ra cách fix đc ai help giùm mình với
skill RF: Hơi Thở Rồng - mãnh Long - Vật Ngã
không dùng đc.
tạo acc bằng TitanEditor hay web cũng hok thấy khả quang hjx
ko biết có cài đặt sai gì hok nữa
Y!M: 51680222
mình đang onl ai help giùm nhé

yahoo ki quoai thế pm k đc:-h:-h

thienthong
29-07-12, 06:10 PM
cập nhật lỗi:
Vào Sky Event không thể đi đâu hết, bị đứng cứng ngắt 1 chổ ko di chuyển đc ai Fix đc cái này ko ?
vậy bạn PM yahoo này nhé
sad_valentine_2903
nick kia là nick thật nick này là nick ảo của nick kia thui :D
hay là bạn để lại Y!H mình PM cậu

thienthong
29-07-12, 08:12 PM
up cho Pro vào giúp đỡ nò hjx hjx

9990domino
30-07-12, 09:20 AM
Cho em hỏi lấy laucher ở bản này vứt vào ss6.1 được không ạ

Domino9990
30-07-12, 09:26 AM
Cho em hỏi lấy laucher ở bản này vứt vào ss6.1 được không ạ

dc chứ. .........................

nobitajx2
30-07-12, 09:26 AM
đăng nhập chọn máy chủ nó báo phiên bản không phù hợp, cập nhật phiên bản mới là sao? :-? Ai giúp với

9990domino
30-07-12, 09:28 AM
Cái laucher này là antihack vậy không cần main chỉ cần hex ip lại rồi vứt vào bản của Domino anh là được ạ

Domino9990
30-07-12, 09:38 AM
đăng nhập chọn máy chủ nó báo phiên bản không phù hợp, cập nhật phiên bản mới là sao? :-? Ai giúp với

bạn config seri verison chưa khớp với server và main.exe

Cái laucher này là antihack vậy không cần main chỉ cần hex ip lại rồi vứt vào bản của Domino anh là được ạ

cái laucher ko phải là antihack nhé.... nó chỉ có nhiệm vụ update thôi..

9990domino
30-07-12, 09:38 AM

nobitajx2
30-07-12, 09:43 AM
bạn config seri verison chưa khớp với server và main.exe
mình k mở main = mainedit đc nó báo không hỗ trợ chỉ hỗ trợ 4 và 5, mở = hex thì k biết tìm từ khóa là gì?
xem GS ver 0.00.01 :-/

Domino9990
30-07-12, 09:50 AM
mình k mở main = mainedit đc nó báo không hỗ trợ chỉ hỗ trợ 4 và 5, mở = hex thì k biết tìm từ khóa là gì?
xem GS ver 0.00.01 :-/

bạn seach với từ khóa " AVCKEY"

9990domino
30-07-12, 09:56 AM
Em hex lại ip ở mu.exe ấn start thì bị báo không thể kết nối tới FPT Sever MU Nguyen Huu Huan Ai giúp em với

nobitajx2
30-07-12, 09:59 AM
bạn seach với từ khóa " AVCKEY"

nó không tìm thấy bạn ak :-s

Domino9990
30-07-12, 10:22 AM
Em hex lại ip ở mu.exe ấn start thì bị báo không thể kết nối tới FPT Sever MU Nguyen Huu Huan Ai giúp em với

nếu bạn muốn làm 1 cái laucher thì bạn vào guid kho lưu trữ tìm dữ liệu nhé có video hướng dẫn rõ ràng...

nó không tìm thấy bạn ak :-s

Bạn Dùng Main nào. Hay bạn dùng antihack của chủ thớt share luôn???

nobitajx2
30-07-12, 10:41 AM
Bạn Dùng Main nào. Hay bạn dùng antihack của chủ thớt share luôn???
Mình dùng main của chủ thớt share bạn ak? Bạn có main khác share mình với

Domino9990
30-07-12, 10:43 AM
Mình dùng main của chủ thớt share bạn ak? Bạn có main khác share mình với

chủ thớt chungong71 dẫn rõ ràng rồi mà:

Hướng Dẫn Sơ Lược.
Ở Client Mu vào Data -> Item -> tìm file tên wing_k.ozj, Mở nó = tools chỉnh hex Find 192.168.0.110 là Ip Main ngay trên nó 12345 = 0.00.00 là vesion và 1234567891234567 Là Seri

thienthong
30-07-12, 12:22 PM
hjx có mấy bãi quái ở arena đánh nó ko rớt đồ thườg mà chỉ toán rớt đồ exl thôi. ai hướng dẫn fix cái này hộ nha.
con Gaul và con Vertmort gì đó
Y!M: sad_valentine_2903

896588
30-07-12, 12:41 PM
hjx có mấy bãi quái ở arena đánh nó ko rớt đồ thườg mà chỉ toán rớt đồ exl thôi. ai hướng dẫn fix cái này hộ nha.
con Gaul và con Vertmort gì đó
Y!M: sad_valentine_2903

cái đó cậu vào monstersetbase tìm stadium xóa hết mấy con boss đi là xong

nobitajx2
30-07-12, 01:13 PM
chủ thớt chungong71 dẫn rõ ràng rồi mà:

Hướng Dẫn Sơ Lược.

vậy k config đc trong main vậy phải để IP là 192.168.0.110 ak? Mình mới qua MU nên gà ;))

Domino9990
30-07-12, 01:15 PM
vậy k config đc trong main vậy phải để IP là 192.168.0.110 ak? Mình mới qua MU nên gà ;))

ko tức là bạn tìm Ở Client Mu vào Data -> Item -> tìm file tên wing_k.ozj, để đổi thông tin ip

nobitajx2
30-07-12, 01:27 PM
ko tức là bạn tìm Ở Client Mu vào Data -> Item -> tìm file tên wing_k.ozj, để đổi thông tin ip

VD: IP trong file đó ban đầu là 192.168.0.110 mình chỉnh nó là 192.168.1.2 theo IP của minh và ver 12345, serial 1234567891234567 thì chỉnh giống với bên GS ở cái file CRF_common là main k phải chỉnh gì nữa ak bạn :-?

Domino9990
30-07-12, 01:32 PM
VD: IP trong file đó ban đầu là 192.168.0.110 mình chỉnh nó là 192.168.1.2 theo IP của minh và ver 12345, serial 1234567891234567 thì chỉnh giống với bên GS ở cái file CRF_common là main k phải chỉnh gì nữa ak bạn :-?

uhm đúng rồi... đối anti của chủ thớt mới làm vậy. còn nếu cái khác thì phải chỉnh trng main.exe nhé.. nhớ quy đổi seri ra nhé

nobitajx2
30-07-12, 01:35 PM
uhm đúng rồi... đối anti của chủ thớt mới làm vậy. còn nếu cái khác thì phải chỉnh trng main.exe nhé.. nhớ quy đổi seri ra nhé
thanks bạn nhé, mấy ông 4rum pm kêu giúp xong lại hỏi giúp có đc gì k? |-) Alex vào sửa cái bản wing 4 vẫn k giúp đc, chạy luôn, mình hỏi thì lại bảo mình nhận cài trả phí ;))

thienthong
30-07-12, 01:37 PM
cái đó cậu vào monstersetbase tìm stadium xóa hết mấy con boss đi là xong

cậu online yahoo mình hỏi tí đc ko ?

nobitajx2
30-07-12, 01:58 PM
Bạn cho mình hỏi luôn nha, muốn có âm thanh thì làm thế nào bạn? và tạo item có full dòng như chủ topic làm ntn? mình dùng Mumake add item cho nhân vật mà thấy + 15 và 28 mà không thấy full dòng =((

nobitajx2
30-07-12, 04:44 PM
ai có Mumake cho bản này không share mình với :-s

nghienmu
30-07-12, 04:47 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass(domino9990)

ciabop
30-07-12, 04:48 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây nè .

nobitajx2
30-07-12, 04:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass(domino9990)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây nè .

cảm ơn 2 bạn nhé \m/

Superman
30-07-12, 05:09 PM
ai đi được Sự Kiện Thiên Giới (Sky Event)
team giúp mình với
thank nhiu nhiu

nobitajx2
30-07-12, 05:10 PM
Config như chủ thớt hướng dẫn mà nó vẫn báo phiên bản không phù hợp hãy cập nhật phiên bản mới. Ai giúp với
ver ở trong wng_k: là 12345 còn bên Sub2 CRF_common là 0.00.00
serial 1234567891234567 vẫn giữ nguyên mà vẫn không đc :-?

nobitajx2
30-07-12, 05:37 PM
Config như chủ thớt hướng dẫn mà nó vẫn báo phiên bản không phù hợp hãy cập nhật phiên bản mới. Ai giúp với
ver ở trong wng_k: là 12345 còn bên Sub2 CRF_common là 0.00.00
serial 1234567891234567 vẫn giữ nguyên mà vẫn không đc :-?

Ai cài đc team giúp mình với :-s
yahoo: nobita8x123

:::H4nds0m3:::
30-07-12, 05:43 PM
Đánh giá là SV này quá cùi \m/

Domino9990
30-07-12, 05:44 PM

cùi chỗ nào bác????????????.......

anhlocvk
30-07-12, 06:26 PM
server này là dùng đc mà :-/
even sky MuServer/SCFData/EventsConfig chỉnh tất cả even ở đó
SCF_SkyEvent.ini sửa SCFSkyEventEnabled = 1 la co

nghienmu
30-07-12, 06:32 PM

ngon thì chú share bản ngon ra hơn bản này đê
Thích ném gạch à con>:/>:/
>>>>> loại này sợ đéo biết cài mu nữa cũng nên ( đánh giá như thật)
Thế này mà đòi đánh giá à :))~ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thienthong
30-07-12, 06:37 PM
ai đi được Sự Kiện Thiên Giới (Sky Event)
team giúp mình với
thank nhiu nhiu
Copy file này vào client nhé bạn. Fix di chuyển khi vào Sky. còn bật Sky Event thì có Hướng dẫn rùi đó