PDA

View Full Version : [KT] Share lại gameServer - gamecenter - game.exe 1.0 a3pick

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
19-07-12, 11:09 PM
Mình xin share lại gameServer - gamecenter - game.exe 1.0 a3pick trong 1 bài này cho anh em dể sử dụng

Pass: dientu.biz

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kanhtien
20-07-12, 06:16 AM
Thak cậu vì tinh thần share.Vẫn ko hiểu add đồng như thế nào cả.Nếu chủ topic chỉ AE được thì tốt quá.

VNGameZoneVN
20-07-12, 07:50 AM
cái này vẫn còn hạn chế lắm. vì nếu coppy GS ra thành GS1 GS2 GS3... khi chạy GS1 rồi chạy GS2 thì không dc.
còn nếu chạy GS của SV khác và chạy GS này thì báo lỗi phiên bản ko phù hợp.

tomatoes
20-07-12, 07:59 AM
cái này vẫn còn hạn chế lắm. vì nếu coppy GS ra thành GS1 GS2 GS3... khi chạy GS1 rồi chạy GS2 thì không dc.

Vậy rốt cục là vẩn chưa có ai xài đc GS này àh? Uổng công unpack nhỉ ^^

sunhide
20-07-12, 08:05 AM

^^ anh share cả client và server đi ^^...

Learning
20-07-12, 08:19 AM
share để ông đem đi bán à :)) .

sunhide
20-07-12, 08:22 AM
share để ông đem đi bán à :)) .

:| tát cho phát share để người ta học cài =)) . server có phải ta bán hết đâu toàn ng ta nhờ bán hộ.

heybaby2707
20-07-12, 08:27 AM

Cái này nghe nói hex đc mà :-?

nobitajx2
20-07-12, 10:09 AM
Cái này nghe nói hex đc mà :-?
Hex sao bạn? Mình chạy toàn báo không phù hợp với phiên bản hiện tại ^:)^

vipbk
20-07-12, 10:28 AM
Hex sao bạn? Mình chạy toàn báo không phù hợp với phiên bản hiện tại ^:)^

down cái game.exe của bạn khaicafe là ok

Thak cậu vì tinh thần share.Vẫn ko hiểu add đồng như thế nào cả.Nếu chủ topic chỉ AE được thì tốt quá.

dùng hàm add đồng như bt:

me.AddJbCoin(số đồng);

xài ngon mà bạn :) fix được thêm vài skill 120 :)

lyvanbethao
20-07-12, 11:13 AM
nga my không buf dc bạn ơi có ai bị giống mình khộng help

vip38a
20-07-12, 11:56 AM
ký nhỉ.cop bỏ vào bỏ vào mục mở lên nó 0 chạy (sever của xoan) :):(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> er20120720114531.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
tới đây tắt :)

thanvn
20-08-12, 09:54 AM
:| tát cho phát share để người ta học cài =)) . server có phải ta bán hết đâu toàn ng ta nhờ bán hộ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakakura
20-08-12, 01:35 PM
nga my không buf dc bạn ơi có ai bị giống mình khộng help

Bị Lỗi Buff sao bạn. mình chưa test nữa, còn về skill 120 hầu như xài ok có một số skill 120 của Võ đang khí không có tác dụng, ngũ độc chưởng cũng vậy không hiện opt .... ai biết cách fix không ?

vipbk
20-08-12, 04:45 PM
Bị Lỗi Buff sao bạn. mình chưa test nữa, còn về skill 120 hầu như xài ok có một số skill 120 của Võ đang khí không có tác dụng, ngũ độc chưởng cũng vậy không hiện opt .... ai biết cách fix không ?

kanhtien
20-08-12, 06:07 PM
Chạy thì ok.nhưng bị giới hạn ip người chơi.tầm 4 5 người ak.

kakakura
23-08-12, 11:42 AM
Chạy thì ok.nhưng bị giới hạn ip người chơi.tầm 4 5 người ak.

Cái này chưa Test thử nữa .... có dụ giới hạn IP nữa cơ à ... để test xem sau .

Và mình test nga my buf cũng buf máu ok mà không thấy nó báo là lỗi mục tiêu .