PDA

View Full Version : [MU] Xin MuServer + Web MU Tân Định ngày xưa

vuhiep88
19-07-12, 03:48 PM
bác nào là admin mu tân định ngày xưa cho mình xin cái Server + web với
hoặc bác nào có cái Server + web của Mu tân định ngày sữa share cho mình với, ngáy xưa chới bản đấy hay mà web có cái phần resets = đổ exc nữa :x

heroviet2301
19-07-12, 04:12 PM
Mu tân định à :-?

Hồi xưa khá nhiểu anh em ở Dân Lập Hải Phòng chơi
rs hơn 200 lần đc 1 gậy rồng full
Mu đó giờ chắc không ai giữ đâu bạn

vuhiep88
19-07-12, 04:18 PM
Mu tân định à :-?

Hồi xưa khá nhiểu anh em ở Dân Lập Hải Phòng chơi
rs hơn 200 lần đc 1 gậy rồng full
Mu đó giờ chắc không ai giữ đâu bạn

hihi thì mình lên đây hỏi để xem có bác nào admin hay trong BQT của mu tân định ngày xưa còn lưu lại thì share cho mình, để mình làm cho mấy ae ngày xưa cùng chơi mu này chơi ý mà :D

hoainiemclub
19-07-12, 06:39 PM
up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

Cần bán giàn trò chơi vận động trong nhà

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 8LfB1kC9nIvZfvoKdMmNvxgZ_n6uqbsNAMVvVcJUHpSI3McV_s lg6E
- Kích thước 8,75m X 5m X 3,9m

Sàn nệm mousse 5,8m X 12m
Bao Gồm:

Cầu trượt xoắn
Cầu trượt dài
Nhà Nhún
Nhà Banh
2 Súng bắn banh dùng hơi (có máy nén khí)
Xe hơi nhỏ chạy đường ray
Thú hơi , nhún
Xích đu

1 Giàn cầu trượt loại nhỏ cho trẻ em 1-3 tuổi<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giá: 190 triệu
LH: Mr Tuấn 0903 190 653

modd đâu rùi.............................................. ......................

vuhiep88
19-07-12, 10:45 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppppppppppppp
bác nào có share e với

eva0001
20-07-12, 01:08 PM
xin chi cho mệt, bác xin nghe nó cứ như thật ý nhờ. mu đấy ngày xưa chơi thấy cũng ko bug ko lỗi gì mấy. giờ có ngta cũng chẳng share đâu. mang ra thương mại vẫn kiếm khối tiền :))

mình cũng xin: bác nào ở đây adm của mu game thủ vn, mu hải phòng, mu fpt nữa share cho mình xin cái server + client với. mình thấy bản ngon nên cho mình xin với =))

vuhiep88
20-07-12, 04:15 PM
xin chi cho mệt, bác xin nghe nó cứ như thật ý nhờ. mu đấy ngày xưa chơi thấy cũng ko bug ko lỗi gì mấy. giờ có ngta cũng chẳng share đâu. mang ra thương mại vẫn kiếm khối tiền :))

mình cũng xin: bác nào ở đây adm của mu game thủ vn, mu hải phòng, mu fpt nữa share cho mình xin cái server + client với. mình thấy bản ngon nên cho mình xin với =))

nghe cái giọng đã muốn....rồi,
nếu người ta có lòng thì người ta share cho còn nếu không có lòng thì nói một câu $$$ cũng chả sao
chứ không có cái giộng điệu đấy đâu, giúp được thì giúp mà không giúp được thì biến, mày không nói không ai bảo mày câm đâu =))