PDA

View Full Version : [KT] Share web kiếm thế giao diện VNG, có usercp.

Mr.QuangHuy
17-07-12, 10:33 AM
Demo :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 03026.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 03026.png)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 03042.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 03042.png)

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Passunrar : Game987.Com

Hiện tại chưa có hướng dẫn cài đặt, mình cũng hok có time hướng dẫn lên các bạn tự mò cách cài. Nếu cài đc thì post lên hướng dẫn mọi người với nha .

Life is sharing .... You will never walk alone :))

khaicafe
17-07-12, 11:51 AM
Mr.quanghuy hoi lỡ giúp rồi giúp lun mình vụ nạp đồng lun đi không có chỉ chẳng bik nạp làm sao

khungboktvn
17-07-12, 12:11 PM
Chủ thớt úp giùm lên MF cho tiện!

satthupro95
17-07-12, 12:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link MF cho ae
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

divine9966
18-07-12, 11:38 AM
Web có chức năng nạp thẻ nữa :D gắn API bảo kim vào là xài dc nhỉ :x pm nick yahoo: hoang_baokim để tích hợp

__Jie__
19-07-12, 03:52 PM
mình đã cài đặt được rùi nhưng chưa biết cách nào để up tin tức cả 8-|
ai cho cái link hướng dẩn tin tức với

duthli
20-07-12, 12:20 PM
cái này có gì có cài đâu mà cần HD :D

mình đã cài đặt được rùi nhưng chưa biết cách nào để up tin tức cả 8-|
ai cho cái link hướng dẩn tin tức với
vào admincp sửa ý bạn cũng được mà

gau.caonguyen
20-07-12, 12:56 PM
Anh em fix thử có lỗi không đưa lên cùng fix nào?
cho hỏi chủ thớt cái này sài cho mysql hay mssql mình thấy file cấu hình ghi vậy?
vừa file cauhinh.php lại thêm file config có cả thư mục ( jxconfig ) chủ thớt cho biết cái nào sài cái nào không đễ em xóa bớt.

divine9966
20-07-12, 02:21 PM
Anh em fix thử có lỗi không đưa lên cùng fix nào?
cho hỏi chủ thớt cái này sài cho mysql hay mssql mình thấy file cấu hình ghi vậy?
vừa file cauhinh.php lại thêm file config có cả thư mục ( jxconfig ) chủ thớt cho biết cái nào sài cái nào không đễ em xóa bớt.

=> web này phát triển trên nền jx mà jx sử dụng mssql nên còn file cauhinh.php, bỏ qua file đó, wjx xài mysql nên chỉ cần config trong jxconfig/wjxconfig.php là ok

gau.caonguyen
20-07-12, 05:32 PM
=> web này phát triển trên nền jx mà jx sử dụng mssql nên còn file cauhinh.php, bỏ qua file đó, wjx xài mysql nên chỉ cần config trong jxconfig/wjxconfig.php là ok
mình cảm ơn bạn. cho mình hỏi thêm cái này...
không biết khi các bạn đăng nhập có bị báo file history.js bên mình thì có báo chỉ sai đường link ( bạn nào bị thêm ../ vào trước vd: ../js/history/history.adapter.jquery.js ). khi bạn đăng nhập vào tài khoản rồi bạn bấm thử mục tin tức đi khi bạn quay lại mục tài khoản có bị đăng nhập lại không?

__Jie__
20-07-12, 06:04 PM
mình cảm ơn bạn. cho mình hỏi thêm cái này...
không biết khi các bạn đăng nhập có bị báo file history.js bên mình thì có báo chỉ sai đường link ( bạn nào bị thêm ../ vào trước vd: ../js/history/history.adapter.jquery.js ). khi bạn đăng nhập vào tài khoản rồi bạn bấm thử mục tin tức đi khi bạn quay lại mục tài khoản có bị đăng nhập lại không?
kiểm tra lại file jxconfig/wjxconfig.php
mặc định dùng root và pass 1234
mình đả thử đổi user khác và pass khác
và đả inport jxaccount vào rùi những khi login = tài khoản
admin pass kiemthe thì vẫn không vào dc :)

gau.caonguyen
20-07-12, 06:08 PM
Mr.quanghuy hoi lỡ giúp rồi giúp lun mình vụ nạp đồng lun đi không có chỉ chẳng bik nạp làm sao

ý bạn nạp đồng là nạp thẻ đó à? nếu nạp thẻ thì bạn vào thư mục taikhoan/menu_m.php
chèn thêm link này vô: <li><a href="usercp.php?jx=napthe">Nạp thẻ</a></li> và <li><a href="usercp.php?jx=cardlist">Quản lý thẻ</a></li>
mình không biết đúng ko? có nap được ko mình chỉ dựa vào code hiện có. các bạn thử đi... nếu được thôi không được hỏi anh em.

gau.caonguyen
20-07-12, 06:13 PM
kiểm tra lại file jxconfig/wjxconfig.php
mặc định dùng root và pass 1234
mình đả thử đổi user khác và pass khác
và đả inport jxaccount vào rùi những khi login = tài khoản
admin pass kiemthe thì vẫn không vào dc :)

bạn sử dụng pass mã hoá thử xem... có hai file admin và adminjx đổi thử cả hai pass đó

nick skype: phucuong.kontum nếu ai muốn làm quen xin add vào mình cùng nghiên cứu. mình thấy code này gọn gàng các file rỏ ràng. mình thích... cảm ơn chủ thớt nha
cuối cùng mình cũng vào được admin thiếu cái quản lý thành viên nữa là đẹp

cuocdoisp
20-07-12, 09:07 PM

jxonline2
22-07-12, 04:57 PM

Của Nguyễn Bình phát triển lên nên folder và file đó như thế.

Code này được share riêng và share đại trà thề này bản full thì không có đâu xài coi chừng bị Shell đấy!!!

Bản full được sử dụng tại: top4vn.com

Lưu ý: đăng ký và đăng nhập xem sẽ thấy sự khác biệt

Thông tin: hiện tại bản full của web này đặt ở hosting. Có nhiều chức năng mới ở Usercp khi đăng nhập

khungboktvn
22-07-12, 05:38 PM

Bác có thể share cho em cái wed của bác đang dùng đã config vào pass của admin không?

satthupro95
07-08-12, 03:30 PM

E đã đổi nhưng mà vẫn k vào đc bác ạ :(

Mr.QuangHuy
07-08-12, 03:55 PM
Pass nằm ở tables admin chứ hok phải adminjx nha

satthupro95
07-08-12, 04:02 PM
E đã thử : ID: admin - Pass: kiemthe vẫn báo sai TK ạ :(

sangboy
07-08-12, 05:37 PM
Ai rảnh post hướng dẫn làm bằng video cho em với. Em ngu CNTT lên mấy cái này chẳng biết j cả. Thank

mrkubii
07-08-12, 05:50 PM

hamchoiso2
19-08-12, 10:02 AM
ai biết vao admincp k dù đã thử mọi tài khoản

baolam16
19-08-12, 11:08 AM
Tình mình la add không được tin tức ai giúp dc ko.Thanks:)

nghichtu91
19-08-12, 02:19 PM
/:)/:)/:)/:) chuẩn bị mở sv à ....................:)

hamchoiso2
19-08-12, 02:55 PM
mở sever mà không có web thì chán nhỉ

Kunedo
19-08-12, 06:32 PM
Ai làm cái hướng dẫn đi :D ...............................

baolam16
19-08-12, 07:11 PM
/:)/:)/:)/:) chuẩn bị mở sv à ....................:)
Giúp add làm sao cái:):):):):):):):)

daikimvuong1
20-08-12, 12:08 PM
thanks nha chạy ngon rồi . đem về chỉnh sửa 1 tí là zô được . mấy cái sự kiện tin tức . qua vng chep vào :)

baolam16
21-08-12, 03:30 AM
thanks nha chạy ngon rồi . đem về chỉnh sửa 1 tí là zô được . mấy cái sự kiện tin tức . qua vng chep vào :)
Chép kiểu gì bạn:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w

vipcuonghy
31-08-12, 10:21 PM
Demo :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 03026.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 03026.png)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 03042.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 03042.png)

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Passunrar : Game987.Com

Hiện tại chưa có hướng dẫn cài đặt, mình cũng hok có time hướng dẫn lên các bạn tự mò cách cài. Nếu cài đc thì post lên hướng dẫn mọi người với nha .

Life is sharing .... You will never walk alone :))

nói chung chung là con code này có quá nhiều shell làm chơi thì ko sao, làm để kiếm ăn thì mất ko :-h

sitachi
30-09-12, 07:45 AM

Trong jxconfig làm gì có wjxconfig.php biết thì chỉ không biết thì ngậm họng chỉ bậy bạ :-?

nguyenduccu
30-09-12, 11:54 AM
Trong jxconfig làm gì có wjxconfig.php biết thì chỉ không biết thì ngậm họng chỉ bậy bạ :-?
ai bảo không có, mù à mà không thấy, ăn nói hàm hồ , nó nằm trong hom \home\jxconfig\webjx.php
edit 2 file config.php nằm ở ngoài rồi vào jxconfig edit webjx.php cho đúng host của mình

sitachi
30-09-12, 01:47 PM
ai bảo không có, mù à mà không thấy, ăn nói hàm hồ , nó nằm trong hom \home\jxconfig\webjx.php
edit 2 file config.php nằm ở ngoài rồi vào jxconfig edit webjx.php cho đúng host của mình

trong \home\jxconfig\ chỉ có 2 file webjx.php và index.php thôi nhé có bị não ko vậy ?8-|

nguyenduccu
30-09-12, 03:47 PM
trong \home\jxconfig\ chỉ có 2 file webjx.php và index.php thôi nhé có bị não ko vậy ?8-|

người ta nói là có webjxconfig thì phải hiểu đó là webjx.php , bại não hả mà phải nói rõ là là file nào chính xác, tùy theo code nó sẽ đổi tên, còn người dùng thì phải xem nó khai báo ở đâu mà chỉnh sửa,
sao tớ ghét cái kiểu chả biết tí gì mà cứ hay bắt bẻ từng tí làm như mình giỏi lắm ấy >:)

sitachi
30-09-12, 06:15 PM
người ta nói là có webjxconfig thì phải hiểu đó là webjx.php , bại não hả mà phải nói rõ là là file nào chính xác, tùy theo code nó sẽ đổi tên, còn người dùng thì phải xem nó khai báo ở đâu mà chỉnh sửa,
sao tớ ghét cái kiểu chả biết tí gì mà cứ hay bắt bẻ từng tí làm như mình giỏi lắm ấy >:)

này nhé chả có bắt bẻ gì hết nhé tại éo thấy nên nói thôi ... vâng mình ko giỏi lắm :) cái đó mình tự nhận còn bạn giỏi bằng ai ? cậu đã làm được chưa mà sủa y như là làm thành công rùi vậy ? cho xem demo nào

ShineGhost
30-09-12, 07:11 PM

vipbk
30-09-12, 07:22 PM
Các bạn muốn hỏi gì thì post bên hỏi đáp, nếu còn tình trạng này mình sẽ del 2pic

Close tại đây.