PDA

View Full Version : [MU] Làm cách nào để biết MU của mình đã chơi online được chưa

longdtskn
17-07-12, 08:21 AM
Các bạn cho mình hỏi : Nếu mình đưa MU lên online nhưng chỉ có 1 máy tính của mình (máy mình làm máy chủ ) thì có cách nào kiểm tra xem server đấy có chơi online được chưa hay k? ( vì k có máy khác để Test thử , chẳng bít có chơi được hay k) :-?:-s:-/

thuynga
17-07-12, 08:34 AM
bạn o có ai là bạn bè biết sử dụng máy tính và có máy tính kết nối internet à ?? //
Hoặc tối thiểu cũng phải biết ra quán net mà test chứ , hỏi cái này thừa quá , kể cả những ng đã thành thạo làm game , muốn j thì muốn cũng phải test thực tế :|

belik1989
17-07-12, 08:45 AM
hay thật hỏi câu khá buồn cười chạy ra quán mà test hay chạy sv ở nhà bật thêm cái cửa sổ mu nếu máy khỏe

quá đơn giản :-s

longdtskn
17-07-12, 08:49 AM
tại vì đưa lên online k bít được chưa bạn à. chạy ra quán k cho cắm USB . downl client của mình về hết hơi ,k được lại phải chạy về chỉnh server ở nhà . có cái máy để test mà k hiểu sao cứ giải nén client ra , được 1 tí là main.exe lỗi k chạy. hix

--- Chế độ gộp bài viết ---

hay thật hỏi câu khá buồn cười chạy ra quán mà test hay chạy sv ở nhà bật thêm cái cửa sổ mu nếu máy khỏe

quá đơn giản :-s

Tuan565
17-07-12, 08:51 AM
tại vì đưa lên online k bít được chưa bạn à. chạy ra quán k cho cắm USB . downl client của mình về hết hơi ,k được lại phải chạy về chỉnh server ở nhà . có cái máy để test mà k hiểu sao cứ giải nén client ra , được 1 tí là main.exe lỗi k chạy. hix

bật cửa sổ MU lun trên máy chủ thì lúc nào cũng vào được hay sao ý bạn à .Mà xem chữ kí thì bạn là 1 cao thủ . Bạn xem giúp mình đưa lên online được k?

bật sẵn Teamview máy nhà . ra quán tải Teamview rồi test mà sửa thôi có gì đâu mà phải xoắn

thuynga
17-07-12, 08:53 AM

bật cửa sổ MU lun trên máy chủ thì lúc nào cũng vào được hay sao ý bạn à .Mà xem chữ kí thì bạn là 1 cao thủ . Bạn xem giúp mình đưa lên online được k?

Đơn giản giải quyết như sau:

1. bật sẵn team view ở máy ở nhà
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3. Vào game xem đc không. không đc thì team view chỉnh máy ở nhà

4.làm j thì cũng nên linh động 1 chút chứ bạn,

longdtskn
17-07-12, 08:55 AM
dạ vâng . gà xin cảm ơn chỉ giáo của 2 pro :D

thuynga
17-07-12, 09:18 AM
dạ vâng . gà xin cảm ơn chỉ giáo của 2 pro :D

Người VietNam có 1 tính : khôn lỏi :)), hãy cố gắng vận dụng đức tính đó
chúng ta o làm ra đc nhiều thứ , nhưng chúng ta biết cách kết hợp nhiều thứ đã có ;) để thành 1 cái chưa bao giờ có ;))