PDA

View Full Version : [Gunny] Mọi người giúp em config len VPN direct với

nhoksock97
15-07-12, 11:20 AM
Tình hình là em config len VPN direct bật sever lên nó lỗi như thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png

Với lại giúp hộ em cái này với em mở thêm kênh nhưng ko biết sao để nó mở lên giúp em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

xem hộ giúp em với tkkk

toiyeuran
15-07-12, 01:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png

Với lại giúp hộ em cái này với em mở thêm kênh nhưng ko biết sao để nó mở lên giúp em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

xem hộ giúp em với tkkk

đụng port 9200 kìa......................

nhoksock97
15-07-12, 04:08 PM

vấ sửa như thế nào giúp em với em sửa nó củng lỗi

nhoksock97
16-07-12, 01:09 PM
ai giúp em cái help <<<<<<<<<<<<<<<<<<<

bachugacon122
17-07-12, 08:40 AM

xem hộ giúp em với tkkk

Pm yahoo mình rùi mình chỉ cách mở thêm kênh cho với xem lại cái lỗi đó lun

--- Chế độ gộp bài viết ---

Lỗi đó ko phải là do đụng port đâu bác ak|-)

nhoksock97
17-07-12, 11:33 AM
Pm yahoo mình rùi mình chỉ cách mở thêm kênh cho với xem lại cái lỗi đó lun

--- Chế độ gộp bài viết ---

Lỗi đó ko phải là do đụng port đâu bác ak|-)

tk bác cái 30charrrrrrrrrrrrrrrrr

nhoksock97
17-07-12, 01:57 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>