PDA

View Full Version : Admin gunny không gởi đc item

vanphuoc1029
12-07-12, 06:58 PM
Từ lúc mình reset database thì cái admin gunny mình bị lỗi không gởi item được, dùng bản cũ thì nó báo sai tên nhân vật, chuyển sang xài bản mới nhất (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) thì nó ko thông báo gì cả =((, mặc dù gởi xu, lễ kim vẫn bình thường.

trungqbbn
12-07-12, 07:14 PM
à bạn gửi bản mới phải gửi bằng tên tài khoản bạn ah

vanphuoc1029
12-07-12, 09:25 PM
à bạn gửi bản mới phải gửi bằng tên tài khoản bạn ah

Tên tài khoản và tên nv mình đã cố tình đặt giống nhau rồi bạn à, nhưng vẫn ko gởi đc

duthli
12-07-12, 09:52 PM
xem tài khoản nó có tồn tại không bạn

vanphuoc1029
12-07-12, 10:19 PM
Có bạn à.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

trminhpc
13-07-12, 09:07 AM
Có bạn à.

cai này là do có một dòng bạn chưa config lai SQL server. ban xem lai may dong do? trong topic xem đã config dúng chưa.

vanphuoc1029
13-07-12, 11:34 AM
cai này là do có một dòng bạn chưa config lai SQL server. ban xem lai may dong do? trong topic xem đã config dúng chưa.

A, thank bạn. Xem kĩ lại thì có 1 dòng chưa sửa :D