PDA

View Full Version : Cần giúp fix lỗi ẩn phó bản...

mrken2513
08-07-12, 01:32 PM
Hic hic tình hình là bị ở pb gcgc và bltt ấn vào nó k hiện chọn mức độ dễ thường khó , vv
Phải chỉnh về FFFFFFF. Ai có cách nào không phải chỉnh về FFFFFF thì chỉ giúp mình với nhé. Thanks nhìu ^^

bachugacon122
08-07-12, 01:37 PM
Hic hic tình hình là bị ở pb gcgc và bltt ấn vào nó k hiện chọn mức độ dễ thường khó , vv
Phải chỉnh về FFFFFFF. Ai có cách nào không phải chỉnh về FFFFFF thì chỉ giúp mình với nhé. Thanks nhìu ^^

Chỉnh về FFFFFFFFFF ( 10 chữ F ) là sáng hết tất cả mà:-$:-$

mrken2513
08-07-12, 07:09 PM
Chỉnh về FFFFFFFFFF ( 10 chữ F ) là sáng hết tất cả mà:-$:-$

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghiadht
08-07-12, 07:58 PM
tạo code lúc đăng kí .. set cho nó AUTO Thành FFFFF...

mrken2513
08-07-12, 09:50 PM
tạo code lúc đăng kí .. set cho nó AUTO Thành FFFFF...

Bạn cho mình code đó đc k. Thanks nhìu lắm. Mình cũng đang có ý tưởng này nè nhưng k có khả năng :H

bachugacon122
09-07-12, 02:10 PM
Bạn cho mình code đó đc k. Thanks nhìu lắm. Mình cũng đang có ý tưởng này nè nhưng k có khả năng :H

Sr nha mình nhầm
Nếu cậu mún chỉnh auto thành FFFFFFFFFF thì cậu click chuột phải vào sys user detail chọn design rùi chọn cột Fvepermission rùi chỉnh hàng default value or binding thành FFFFFFFFFF thì khi dk acc cột đó sẽ là FFFFFFFFFF
sr mình học văn hơi dốt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

olalalap1
09-07-12, 05:04 PM
Hồi trước mình bị thế cũng làm giống bạn bachugacon122 trên nhưng koh dc. Bạn đổi bộ Flash là dc. Dùng Flash trong bộ gunny "DDTank+Pack+By+iRorschach" là dc. Bạn lên ragezone tìm nhé!
Cái đấy bạn cứ thử đổi 1~2 bộ Flash thì sẽ rõ ngay. Còn set vail defaul thì hơi khó. Vì 1 nick đăng kí sẽ qua flash rồi mới lấy giá trị từ flash nhập vào Db_Tank. Nó sẽ ghi đè lên FFFFFFFF chuyển thành 11 hay 0 có gì kể cả khi bạn mặc định là FFFFFFFFFF. Đó là lý do đổi Flash là dc. Nên nhớ nó lấy giá trị từ Flash( trog register root) để ghi vào Db_Tank nên kể cả chuyển về mặc định là FFFFFFFF vẫn bị đổi như thường.
Nếu koh muốn đổi bộ Flash thì bạn có thể chỉnh( cài này mình cũng chưa chỉnh bao h). Nếu koh chỉnh dc thì đổi FLASH nhé!
Đây là link tải FLASH mà nó ép giá trị FFFFFFFF khi đăng kí: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn chịu khó tải cả bộ gunny về rồi lấy folder FLASH nhé!

mrken2513
09-07-12, 06:21 PM
Hồi trước mình bị thế cũng làm giống bạn bachugacon122 trên nhưng koh dc. Bạn đổi bộ Flash là dc. Dùng Flash trong bộ gunny "DDTank+Pack+By+iRorschach" là dc. Bạn lên ragezone tìm nhé!
Cái đấy bạn cứ thử đổi 1~2 bộ Flash thì sẽ rõ ngay. Còn set vail defaul thì hơi khó. Vì 1 nick đăng kí sẽ qua flash rồi mới lấy giá trị từ flash nhập vào Db_Tank. Nó sẽ ghi đè lên FFFFFFFF chuyển thành 11 hay 0 có gì kể cả khi bạn mặc định là FFFFFFFFFF. Đó là lý do đổi Flash là dc. Nên nhớ nó lấy giá trị từ Flash( trog register root) để ghi vào Db_Tank nên kể cả chuyển về mặc định là FFFFFFFF vẫn bị đổi như thường.
Nếu koh muốn đổi bộ Flash thì bạn có thể chỉnh( cài này mình cũng chưa chỉnh bao h). Nếu koh chỉnh dc thì đổi FLASH nhé!
Đây là link tải FLASH mà nó ép giá trị FFFFFFFF khi đăng kí: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn chịu khó tải cả bộ gunny về rồi lấy folder FLASH nhé!

Đang test cách của bạn. Thanks nha. Để xem đc k :)

mrken2513
09-07-12, 06:44 PM

k đc bạn à...........................................

olalalap1
09-07-12, 07:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoaloi
09-07-12, 08:36 PM

Chỉ cần chạy 1 cái query là xong! ;))

mrken2513
09-07-12, 09:56 PM

Bạn có thể share cho mình đc k?????????????????????

toiyeuran
09-07-12, 10:30 PM

bó tay với trả lời thế này :))

omomoi
10-07-12, 01:00 AM
Lâu quá nên quên mất tên ,cậu chụp lại hình Db đi mình viết cho ,có 2 dòng ngắn củn ^^
hoặc kham khảo ở đây

Trên bản ghi (record)
Nhớ thêm phần biểu thức điều kiện
Nhớ thêm phần ký tự thay thế
insert..values: thêm các bản ghi vào bảng
insert into SinhVien (MaSV, TenSV, QueQuan)
values (1, N’Nguyễn Văn A’, 1)

insert..select: thêm các bản ghi từ bảng khác vào bảng
insert into DocGia
select MaSV, TenSV, QueQuan from SinhVien
insert into DocGia
select MaGV, TenGV, QueQuan from GiaoVien
select..into: đưa kết quả lựa chọn vào bảng mới
select MaSV, TenSV, Diem
into SinhVienKha
from SinhVien
where Diem > 7.0

delete: xóa các bản ghi từ bảng
delete from SinhVien
delete from SinhVien where MaSV=1234

truncate: xóa toàn bộ bản ghi của bảng
truncate table SinhVien
update: sửa các bản ghi trong bảng
update SinhVien
set NhomTruong = 1
where MaSV < 4
update SinhVien
set NhomTruong = '4'
where (MaSV > 3 and MaSV < 8)
nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thienvip2111
10-07-12, 07:43 AM
bạn có thể chạy query của mình ;)) chỉ là d kí xong chạy là nó update all user ;))