Đăng nhập

View Full Version : [JX] Share Auto của PTTK trong game dành cho mọi nền server

keraotinh
05-07-12, 09:22 PM
Đây là phiên bản do team Phồng Tôm Truyền Kỳ phát triển . :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Yêu cầu :
Net Framework 2.0 ( nếu xài XP mà chưa cài Net 2.0 )
Chỉ chơi 1 Account, hiện chưa support multi account !
Để items theo thứ tự sau:
Máu
Mana
Thổ Địa Phù

Dành cho mọi nền server

Link download

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass : voz

Q: Sao hok làm auto tự đánh.
A: Làm rồi nhưng ko muốn game tràn ngập các zombie , nên xóa :D để lại bản riêng ta xài :))

Q: Sao ko làm auto lượm đồ.
A: Đang làm :D

Q: Sao auto nó ko chạy dc Bị Has Stop Working ...
A: Đọc kĩ file huongdan.txt

Còn 1 vài tool nữa nhưng hiện tại chưa share được :) các bạn chờ nhé ... chúc 1 JX mau phát triển :D

keraotinh
06-07-12, 09:16 AM
Thật sự buồn :( rất buồn .... tối qua đến giờ rất nhiều bạn spam yahoo chửi mình chả ra gì kêu share sao ko share toàn bộ, sao ko share cái đánh quái , rồi ko share các tool khác ,kêu server mình hút máu , rồi đe dọa hack server búa xua , đe dọa xong còn chửi tục ...haiz.z...

Tụi mình đếu có công việc ổn định , đâu có lấy server để kinh doanh đâu chứ , các bạn kiểm tra xem mình có bán đồ shop ko . Server ai hút máu kệ , server mình ko bao giờ làm việc đó cả ... Đến nỗi bạn dnfserver cần 1 VPS , mình cũng creat cho bạn ấy mà .

Tụi mình làm ra gì đều share lên đây cả mà , tụi mình là dân ngoại đạo mới gia nhập jx 1 tháng trở lại đây thôi , thay tên admin còn phải lên đây mò mà , các bạn seach các toppic mình lập xem ,hỏi toàn câu hỏi gà ko ..... :( vì có am hiểu mấy cái này đâu chứ . Giờ share tool lên đây , mình để cái tên PTTK trên tool mà các bạn cũng mắng .... thôi vậy . Có lẽ ở đây ko hợp với mình :) chúc 1 jx mau phát triển .

ngotiendat
06-07-12, 09:29 AM
Làm gì mà căng thế, bên này a k bảo kê cho chú đc chứ sang voz thì =))

banynavy
06-07-12, 11:18 AM
Thật sự nếu muốn làm cái đánh quái phải thêm cái Hook vào cũng khó đang đau đầu vì cái đó!:((

notfile
06-07-12, 11:51 AM
Đề nghị các bạn có văn hóa chút nhé ! giờ không còn nhiều người có tinh thần share như này đâu !
Người lớn chút đi , đừng pm yahoo người ta mà xin xỏ , không được thì dọa giẫm , người có học không nên cư xử như như thế
mọi spam trong topic này nói riêng hay trong box JX nói chung đều bị chém hết nhé ! đề nghị các MOD khác nặng tay hơn
Xin cám ơn !

thaihoa91
06-07-12, 01:04 PM
Đề nghị các bạn có văn hóa chút nhé ! giờ không còn nhiều người có tinh thần share như này đâu !
Người lớn chút đi , đừng pm yahoo người ta mà xin xỏ , không được thì dọa giẫm , người có học không nên cư xử như như thế
mọi spam trong topic này nói riêng hay trong box JX nói chung đều bị chém hết nhé ! đề nghị các MOD khác nặng tay hơn
Xin cám ơn !

Vụ này chủ thớt bị chửi ở ngoài yahoo nên ko thể giúp gì dc, tui chỉ nằm trong wuyền hạn trong 4rum thui, nếu có ng` chửi trong 4rum thì tui sẵn sàng giúp 1 tay :)) Tại vì team tui cũng từng bị ném đá khi share mà :)) Rất hỉu tâm trạng của chủ thớt !

heocon246
06-07-12, 02:05 PM
Thử send mấy cái yahoo lên đây coi ai Spam--- là biết liền mà :P.Vừa share vừa la làng :|
Vẫn thank vì tinh thần share :P

Phong_JxOnline
06-07-12, 02:19 PM
chủ topic làm gì thì làm share ra bọn mình chỉ bít = thank thui

keraotinh
06-07-12, 02:36 PM
Yahoo hả ok : visaotronglongto....
nh0x_lonely0803
nguyenhoanghthi..
Quên mất người nổi tiếng : sad_neverlove_bp

Log chát khỏi chụp nhé :| mất dạy quá .
À bác Phong_JxOnline bác làm server nào ấy , nếu server bác ko thu phí thì mình làm tặng server bác cái autoupdate + antihack CE $-) như bên mình :-*

;) design lại theo yêu cầu của bác ;)

tagtag15
06-07-12, 06:22 PM
Yahoo hả ok : visaotronglongto....
nh0x_lonely0803
nguyenhoanghthi..
Quên mất người nổi tiếng : sad_neverlove_bp

Log chát khỏi chụp nhé :| mất dạy quá .
À bác Phong_JxOnline bác làm server nào ấy , nếu server bác ko thu phí thì mình làm tặng server bác cái autoupdate + antihack CE $-) như bên mình :-*

;) design lại theo yêu cầu của bác ;)

:D Đẹp Quá ! Uóc Gì Bạn Cho Mình Nhỉ^^ ! Bạn Có Anti Cho Mọi Người Với !

phamngochai2
07-07-12, 02:57 PM
Chủ thớt sao ko share cái auto cho mọi người vậy, dấu hàng vậy ko tốt đâu ! :))

keraotinh
07-07-12, 03:04 PM
Bạn có xem #1 ko vậy ,tôi đã share rồi còn gì ....

phamngochai2
07-07-12, 03:23 PM
ko ý tui là sao bác ko share cái auto tự đánh ý mà. hình như ở trên thiếu chữ "tự đánh" nhỉ :D

notfile
07-07-12, 03:38 PM
Lý do có trên đó rồi ................................................ 30char

sao tôi pm bạn ko thấy rep nhỉ ?

phamngochai2
07-07-12, 03:41 PM
Lý do có trên đó rồi ................................................ 30char

Chán bác thớt quá, toàn dấu hàng, ae mong bản auto của bác dzữ lắm mà bác lại làm vậy.

DNTmaster
07-07-12, 05:06 PM
Viết = .Net Decompiler ra lấy code mà tham khảo cách người ta code là xong. Tự tìm hiểu theo cách dễ nhất đi :D

keraotinh
07-07-12, 05:08 PM
Viết = .Net Decompiler ra lấy code mà tham khảo cách người ta code là xong. Tự tìm hiểu theo cách dễ nhất đi :D

Bác đừng chỉ đường hươu chạy phá hoại 1 thời hoàng kim võ lâm chứ ... auto có rồi thì server tràn ngập 1 đống zombie ko biết nc ko cảm xúc ... :( trong khi cái hay của Jx là có bạn bè , có nhóm ....

DNTmaster
07-07-12, 05:10 PM
Tại các chú ở đây cứ chờ thời chứ chỉ cho họ. Ai có khả năng làm thì cứ làm. Tự họ quyết định lựa chọn mà sao mình ép dc :D
Share là cho cần gì biết nhận lại gì....

keraotinh
07-07-12, 05:17 PM
Tại các chú ở đây cứ chờ thời chứ chỉ cho họ. Ai có khả năng làm thì cứ làm. Tự họ quyết định lựa chọn mà sao mình ép dc :D
Share là cho cần gì biết nhận lại gì....

nhận đủ gạch xây nhà rồi đấy chứ ;))

DarkFoxIT
07-07-12, 06:01 PM
Đọc máu với mana mà còn k làm được thì làm quái gì mà auto đá với chả đánh :-&

heocon246
07-07-12, 06:24 PM
Đọc máu với mana mà còn k làm được thì làm quái gì mà auto đá với chả đánh :-&

Ta test bình thường mà :))

Bật game.exe trước rồi mới bật auto :P

raymondle
08-07-12, 02:52 AM
Thật ra đang nghiên cứu vụ auto lượm đồ. Mà đang bận làm Auto Update cho PTTK nên chưa rãnh mà làm típ :D

01676598479
08-07-12, 09:52 AM
Chơi đi xóa bài,hay lắm đó hòa :|

thaihoa91
08-07-12, 10:16 AM
Chơi đi xóa bài,hay lắm đó hòa :|

1 số bài viết DNT đã xóa, tui chỉ là ng` xóa cho nó khỏi ghi là đã xóa thui :|

keraotinh
08-07-12, 10:19 AM
Chơi đi xóa bài,hay lắm đó hòa

Bạn có thắc mắc gì thì pm inbox mình sẽ trả lời :)

01676598479
08-07-12, 10:42 AM
Bạn có thắc mắc gì thì pm inbox mình sẽ trả lời :)

Cảm ơn ông ^^.
sr Hòa mấy bữa thấy ông xóa tưởng xóa thật,thôi thích thì xóa dân thường đâu chơi lại quan lớn :|

heocon246
08-07-12, 10:50 AM
Tưởng đâu close topic rồi chứ :|

Dân thường với quan lớn thời này mà vẫn còn ak :|

01676598479
08-07-12, 11:05 AM
Tưởng đâu close topic rồi chứ :|

Dân thường với quan lớn thời này mà vẫn còn ak :|

Dựa hơi thì cũng vừa vừa thui đừng có như dựa vào .. thế,đúng ra đúng sai ra sai đừng kiểu trông núi như thế nhé,thui close topic đi mún xóa thì xóa,tùy :|

chuacaorau
08-07-12, 11:45 AM
Dựa hơi thì cũng vừa vừa thui đừng có như dựa vào .. thế,đúng ra đúng sai ra sai đừng kiểu trông núi như thế nhé,thui close topic đi mún xóa thì xóa,tùy :|

Bị bannick cmnr :angry: có gì bác pm vào nick này

thaihoa91
08-07-12, 01:17 PM

Nếu bạn cảm thấy ko hài lòng về cách làm việc của 1 MOD nào đó, có thể vui lòng report ở mục Hỏi đáp góp ý kiến của BQT, Admin sẽ xem xét, đừng cố khích động như thế !