PDA

View Full Version : [MU] Lại Season II Full with PK, NOPK, VIP Servers + Sets S4

dungciazzzzz
02-07-12, 11:25 PM
Đây là server mà Overmu.pl đã online cách đây 2 năm và mình cũng đã là 1 game thủ ngày đó , admin Overmu đã bận lý do gì đó và share lại Server . Và không nói gì thêm đây là server đó ....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

USE .NET Framework 2.0 or above
ClientExeVersion = 1.04.10
Main 1.04j dow main <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client link 1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!download|541p10|498408386|Euphoria_MU_SEASON_3_E PISODE_1.rar|223638|0|0

Link 2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

FIX MOVE <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainiemclub
03-07-12, 12:32 AM
Đây là server mà Overmu.pl đã online cách đây 2 năm và mình cũng đã là 1 game thủ ngày đó , admin Overmu đã bận lý do gì đó và share lại Server . Và không nói gì thêm đây là server đó ....

Client link 1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!download|541p10|498408386|Euphoria_MU_SEASON_3_E PISODE_1.rar|223638|0|0

Link 2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
khửa khửa .k xài.nhưng thanks phát.mà sao toàn link khó down z bạn

huuthao
03-07-12, 12:20 PM
server này có gì hot bạn nào test rồi cho ý kiến nha

vutienphuong
04-07-12, 02:31 AM
Thanks anh đã share, anh có thể nói 1 vài tính năng nổi bật trong bản này không ạ :x

BigBoss
09-07-12, 10:04 AM
sao a không up lên MF cho dễ down

vuhiep88
10-07-12, 12:24 AM
ko move dc :))..................................
:(:(:(:(:(

dungciazzzzz
10-07-12, 11:23 AM
ko move dc :))..................................
:(:(:(:(:(

Chắc là mới vào nghề đây , chụi khó học hỏi thêm rồi phát biểu bạn nhé =))

vuhiep88
11-07-12, 03:58 PM
Chắc là mới vào nghề đây , chụi khó học hỏi thêm rồi phát biểu bạn nhé =))

kiém cái client, chỉnh client với server mãi mới [M] move được đấy b-(

sv này không có common /add ah bác chủ 2pic

gdragon92
14-07-12, 09:51 AM
ai chỉ mình cách hex main với. down main về mà chẳng bít thông tin gì ma hex. ip? seri? version?

dungciazzzzz
15-07-12, 05:35 PM
ai chỉ mình cách hex main với. down main về mà chẳng bít thông tin gì ma hex. ip? seri? version?

Main của bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Thông tin main Ip mua63.zapto.org Serial : TelnetGoAnTiHacK

Bạn chỉ cần đổi lại Ip thành Ip của bạn , Vào Server theo đường dẫn D:\MuServer\Data\Lang\Kor\CommonLoc.cfg

đổi lại Serial thành TelnetGoAnTiHacK

Lưu ý : TelnetGoAnTiHacK cái này bạn đổi là gì trong main D:\MuServer\Data\Lang\Kor\CommonLoc.cfg cũng đổi lại như vậy nhé , CHúc bạn thành công

bboyswat
15-07-12, 06:25 PM
CLient bản này hình như giống với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì phải....!!!

Các bạn vào load về nhé :D...Thay local hoặc config server theo local của client là move vô tư.

gdragon92
16-07-12, 01:12 PM
Bạn chỉ cần đổi lại Ip thành Ip của bạn , Vào Server theo đường dẫn D:\MuServer\Data\Lang\Kor\CommonLoc.cfg

Lưu ý : TelnetGoAnTiHacK cái này bạn đổi là gì trong main D:\MuServer\Data\Lang\Kor\CommonLoc.cfg cũng đổi lại như vậy nhé , CHúc bạn thành công

cám ơn nhé! để mình thử xem! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thothiendai
18-07-12, 10:05 PM

chép cái local của bạn. item.bmd đâu có item mới X_X

gdragon92
21-07-12, 10:28 AM
đã kết nối được nhưng lỗi tùm lum. hic, chán....

533787
26-11-12, 06:22 PM
có ai test đc ko zay cho mình xem ảnh zoi