PDA

View Full Version : Help giúp fix lỗi gunny offline cứ tới 99% là hiện thông báo Tank.Request.Login

traimuong
01-07-12, 08:15 PM
Help giúp fix lỗi gunny offline cứ tới 99% là hiện thông báo Tank.Request.Login.Fail2

Vì trang up ảnh em hay up đang bảo trì mong anh em thông cảm ! lỗi chỉ có như thế nhưng máu Gunny quá rồi !
Các pro giúp em với ạ !
thaks 1000 lần !
từ bi giờ về sau cứ thấy anh post bài là thanks ;) giúp em với ạ !

duthli
01-07-12, 08:35 PM
xem lại account tồn tại không or bị lỗi account rồi

co2tap_s2
01-07-12, 08:43 PM
bạn config online 1 trong SQL chưa?
Db_Tank >> Tables >> Server_List chỉnh cái online thành 1

traimuong
01-07-12, 10:45 PM
xem lại account tồn tại không or bị lỗi account rồi

Hiện tại em chỉ biết mỗi là ! vào xem account trong db_tank thui ạ !
còn acc và pas ở đó em thấy em thử login vào mà vẫn ko đc !
em thử đổi rồi mà vẫn lỗi ạ !
Nếu anh biết cách sửa lỗi account thì anh chỉ em cách sửa giúp em với em cám ơn nhiều nhiều !
--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn config online 1 trong SQL chưa?
Db_Tank >> Tables >> Server_List chỉnh cái online thành 1

Đã thử đổi thành 1 mà vẫn ko thành công ạ !

JongKidz
02-07-12, 07:17 AM
Hiện tại em chỉ biết mỗi là ! vào xem account trong db_tank thui ạ !
còn acc và pas ở đó em thấy em thử login vào mà vẫn ko đc !
em thử đổi rồi mà vẫn lỗi ạ !
Nếu anh biết cách sửa lỗi account thì anh chỉ em cách sửa giúp em với em cám ơn nhiều nhiều !
--- Chế độ gộp bài viết ---

Đã thử đổi thành 1 mà vẫn ko thành công ạ !

cậu tạo cái acc trên web gunny rồi vào, account trong db_tank nó mã hoá dưới dạng md5 bạn lấy pass đó copy để vào game thì vào = niềm tin à 8-}

p/s: ai biết config online gunny = no-ip chỉ mình với, mình chỉ mới online = hamachi đc thôi :(, thay ip của no-ip vào sv báo lỗi k chạy

traimuong
03-07-12, 01:26 PM
cậu tạo cái acc trên web gunny rồi vào, account trong db_tank nó mã hoá dưới dạng md5 bạn lấy pass đó copy để vào game thì vào = niềm tin à 8-}

p/s: ai biết config online gunny = no-ip chỉ mình với, mình chỉ mới online = hamachi đc thôi :(, thay ip của no-ip vào sv báo lỗi k chạy

Em biết chứ ! ! hichic thì thử mọi cách mà ! ko dc nên em mới thử hết các cách ! kể cả coppy nguyên mã cái pass MD5 trong SQL 2K8 >:)

bachugacon122
03-07-12, 01:45 PM
Em biết chứ ! ! hichic thì thử mọi cách mà ! ko dc nên em mới thử hết các cách ! kể cả coppy nguyên mã cái pass MD5 trong SQL 2K8 >:)

cậu xem thử cột isexit gì gì đó có phải là false ko nếu phải thì chỉnh lại true

dốt tiếng anh nên ghi sai lỗi chính tả mong ae thông cảm

dana2007
06-07-12, 05:11 PM
Xem lại ip trên MSql 2k8 phải giống với ip trong *.config là ok.

Những ai config = no ip thì config chơi trong mạng land ok đã. Chơi mạng land đc là no ip ko là vấn đề.

mrken2513
06-07-12, 09:09 PM
Help giúp fix lỗi gunny offline cứ tới 99% là hiện thông báo Tank.Request.Login.Fail2

Vì trang up ảnh em hay up đang bảo trì mong anh em thông cảm ! lỗi chỉ có như thế nhưng máu Gunny quá rồi !
Các pro giúp em với ạ !
thaks 1000 lần !
từ bi giờ về sau cứ thấy anh post bài là thanks ;) giúp em với ạ !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bachugacon122
07-07-12, 09:08 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhưng mà còn nhìu lý do khác nữa bạn ak

nghiadht
07-07-12, 09:34 AM
Cái này .. mình cũng đã từng bị rồi .. nhưng post bài lên hỏi thì bị mấy bác quăng gạch ghê quá .. ko phải sai mật khẩu j` hết ...

bạn pm yahoo : super_virus101 để mình giúp thử ..( khi nào rảnh mình team qua làm dùm cho )[-O<

nhoksock97
07-07-12, 10:19 AM
Cái này .. mình cũng đã từng bị rồi .. nhưng post bài lên hỏi thì bị mấy bác quăng gạch ghê quá .. ko phải sai mật khẩu j` hết ...

bạn pm yahoo : super_virus101 để mình giúp thử ..( khi nào rảnh mình team qua làm dùm cho )[-O<

đăng kí lại acc mới coi 30 charrrrrrrrrrrrrr