PDA

View Full Version : Lỗi cường hoá giúp em với

nhoksock97
28-06-12, 11:26 AM
em chỉnh cường hoá max +15 xong em fix lỗi dung luyên của bachugacon topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó cường hoá +6 la ko cường hóa dc nữa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

ookurooo
28-06-12, 02:10 PM
em chỉnh cường hoá max +15 xong em fix lỗi dung luyên của bachugacon topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó cường hoá +6 la ko cường hóa dc nữa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

mình cường hóa bình thường mà bạn . chắc tai lỗi server

nhoksock97
28-06-12, 08:50 PM
mình cường hóa bình thường mà bạn . chắc tai lỗi server

lỗi sever chỗ nào bạn chỉ giúp mình fix dc ko

silop1d
29-06-12, 04:17 PM
mở cái sql table dbo.item_strengthen với Item_Refinery_Strengthen chụp hình 2 cái bảng đó up lên đây xem sao

nhoksock97
29-06-12, 06:48 PM
mở cái sql table dbo.item_strengthen với Item_Refinery_Strengthen chụp hình 2 cái bảng đó up lên đây xem sao

phiền bác giúp em cái hình đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

silop1d
29-06-12, 07:12 PM
phiền bác giúp em cái hình đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)
down về bỏ vào request và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
rồi test lại xem nếu k đc nữa pm Yh silop1d

nhoksock97
29-06-12, 08:40 PM
down về bỏ vào request và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
rồi test lại xem nếu k đc nữa pm Yh silop1d
bác ơi chép cái config cua bác vào nó lỗi lun bác rah~ sửa hộ em cai ip vao cái config 127.0.0.1 config của bác em ko bít xài vào game nó 45% đứng lun có j bác
pm yh hotboy_hiphop_1997