PDA

View Full Version : [KT] Hướng Dẫn Cách add Hình Ảnh Bá Vương Đơn Giản Mau lẹ

KTomachi
27-06-12, 10:36 PM
-------Mình Xin Phép Chỉ những bạn nào chưa Bit thôi - Bạn nào làm rồi Đừng chém tội mình -------
Bạn Cần Chuẩn Bị
Client KT_res bo ao 150.rar của bác duynguyenjx:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chép file setting vào SV và Client
và image 5 bo do của bác satthupro95 trong topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
xong bạn Mở ...setting\item\001\equip\greenequip.txt lên
tìm đến cái áo bạn muốn sữa thành Bá Vương ( nếu bạn nào muốn add mới củng dc )
ở đây mình lấy cái áo Thủy Hoàng Long Lân Y ở hàng 789 nhé
dò dài về sau tới hàng
6000000 70000 2 1 1 suite 3 damage_series_resist
bạn thấy số 3 mình viết đậm chứ , bạn chỉ việc thay số đó thành số áo bạn muốn add vào
ví dụ muốn áo số 34 thì bạn cứ việc sữa thành 34 xong save lại chép vào SV và Client thôi
xong Bạn test Thử Nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

satthupro95
27-06-12, 10:52 PM
Trước khi muốn đổi res trong nhân vật của bạn phải hủy bỏ đồ đi nhé ví dụ bạn muốn đổi hình ảnh áo Thủy Hoàng mà trên nhân vật bạn vẫn đang đeo thì hủy đi rồi hẵn khai báo lại nhé ^^ không là khi thay res xong vào game NV bị cầm đồ cũ sẽ bị báo PlayerLoading(0) và vào game Mất Kết Nối Máy Chủ lun đó ^^

KTomachi
27-06-12, 10:56 PM
Trước khi muốn đổi res trong nhân vật của bạn phải hủy bỏ đồ đi nhé ví dụ bạn muốn đổi hình ảnh áo Thủy Hoàng mà trên nhân vật bạn vẫn đang đeo thì hủy đi rồi hẵn khai báo lại nhé ^^

- thank bạn đã nhắc nhở ----------- 30 ký tự

satthupro95
28-06-12, 11:16 PM
web này nè cậu omachi.tk
Admin omachi.tk share cho bos hỏa kỳ lân luôn đi

Add thêm folder NPC unpatck của KT VNG ra rùi như hướng dẫn bác huylouis cho chạy thêm file image_8.pak vào ^^

KTomachi
29-06-12, 10:30 AM
web này nè cậu omachi.tk
Admin omachi.tk share cho bos hỏa kỳ lân luôn đi
boss HKL của bạn đây -- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lưu ý : đây là boss của SV OMACHI nên mình chỉnh lại ko giống VNG đâu nhé
có 1 số NPC mình đã chính cho phù hợp SV của mình - bạn muốn add thì coppy id HKL thôi nhé
boss rất mạnh nên các bạn cẩn thận khi đánh , nhất là kill choáng 5 giây của nó , khi nó choáng 5 giây xong nó mà chơi chiêu cuối là bạn củng hiểu rồi dó >:)>:)>:)>:)>:)
và hình ảnh đây
Mình đã Chụp rất nhanh trước khi nó chưa thấy mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> x0.bmp

tamhuyet
17-07-12, 10:36 AM
anh omachi ơi , anh cho em xin cái yahoo của anh đc không a