PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ lỗi 99% gunny đăng nhập thất bại Gunny

toiyeuran
27-06-12, 01:11 PM
Bạn nào giúp mình cái lỗi 99% Gunny với , hôm qua mình cài xong chơi ok mà đến hôm nay mở lại thì tiếp tục bị dính cái 99% thất bại

như hình dưới mình đã chỉnh online = 1 nhưng chạy sever thì nó tự đẩy về 0 mới bực

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pro nào giúp một vé cám ớn nhiều

ngocboi17
18-07-12, 09:23 PM
bác nào vào fix hộ đi em cũng gặp lỗi tương tự!tk !

dana2007
18-07-12, 09:58 PM
Xem lại mấy file config IP còn thiếu quá trời kìa. Chưa đưa hết về Ip local. Nhớ chỉnh lại ID và Server name cho đúng ở các file config. Trong server Nó đang hiển thị địa chỉ Ip Wan (210.86.239.170) nào đó chưa sửa về ip local kìa. Mở các file đó lên tìm hết và đưa về 127.0.0.1.
Cố tìm cho hết các IP Wan nào sai rồi đưa về địa chỉ local nếu tự sướng 1 mình hoặc IP lan nếu muốn tự sướng trong lan. Hoặc No ip nếu muốn Over vvv Có hướng dẫn đầy đủ hết rồi đó. Đọc thêm các bài viết trước trong cùng chuyên đề này. Mở chủ đề mới ko ai trả lời lại đâu.