PDA

View Full Version : Vũ khí mới, ai biết cách vẽ đường đạn vũ khí ko ????

ookurooo
26-06-12, 08:57 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6.png]

nguồn nh0cvjp123 kinggame5forum.net

vuthienan178
28-06-12, 11:37 AM
Tui đây, chủ cái gunny đó đây!!!!

ookurooo
28-06-12, 11:50 AM
Tui đây, chủ cái gunny đó đây!!!!

thế chỉ với . sao "dìm hàng" thế . nếu đúng là chủ thì chỉ đi . gunny sẽ có nhiều vũ khí mới

vuthienan178
28-06-12, 03:09 PM
bạn add nick chat tui : sasuke_demon95 tui sẽ làm 1 số vũ khí cho bạn :)

tienhung15
28-06-12, 04:43 PM
bạn có thể hd mình làm 1 số phó bản ko.ko thì bạn share video cung dc.thank ban nhiều