PDA

View Full Version : [Gunny] Ai có Script phó bản full cho mình xin!

Vuhuytruong
26-06-12, 12:16 PM
Như tiêu đề ai có cho xin.đang làm pb nhưng ko có script nên khó quá.

Vuhuytruong
26-06-12, 01:50 PM
Tạm thời dùng scritp của bóng ma mathias cho tà diệm long,oai tử và bò minotaure chạy tốt nhưng sulan tkì ko dc,toàn lỗi.

Ai có pm chụp ảnh màn hình cho mình xin,mình share cko mấy cái ảnh làm demo.

omomoi
26-06-12, 02:11 PM
Tạm thời dùng scritp của bóng ma mathias cho tà diệm long,oai tử và bò minotaure chạy tốt nhưng sulan tkì ko dc,toàn lỗi.

Ai có pm chụp ảnh màn hình cho mình xin,mình share cko mấy cái ảnh làm demo.

Chụp màn hình nhấn nút print trên bàn phím ,sau đó bật paint lên và ctrl + V là đc

Vuhuytruong
26-06-12, 03:24 PM
Chỗ mình mất điện nên mình dùng điện thoại tạm thời up 1 ảnh.tối mình up tiếp cho.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download về mà xem nhá

Vuhuytruong
26-06-12, 07:27 PM
Đây là bò minotaure:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vuhuytruong
26-06-12, 07:42 PM
Thêm mấy thằng chiến sĩ bộ lạc nè:

Hình die tkì download tại đây:

Louisxiao
26-06-12, 09:19 PM
share đi bác , bản của em phó bản nào cũng lỗi chán luôn :(

hieudkny11o2
26-06-12, 09:36 PM
Thêm mấy thằng chiến sĩ bộ lạc nè:

Hình die tkì download tại đây:

share đi bác :P em đang thèm lắm nè :( (

Fucker9x
26-06-12, 10:11 PM
ảnh trên có phải là vào data thay id quái đúng k bạn . bạn có fix ải đi gà thường k mình đánh đến cuối chết con gà rồi mà lại thua .. :( cho mình xin cách fixx với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai có phó bản đó cho mình xin lun vài phó bản # nữa bản gunny mình cài chơi đc mỗi 2 phó bản kiến , gà dễ, gà thường 90%

Vuhuytruong
26-06-12, 10:25 PM
Đợi có bác nào hảo tâm share bộ Script boss full chuẩn vinagame thì mình share cho.Định share nhưng dùng Mimax viettel nên thui.up lâu nên bỏ.

kuldo
26-06-12, 10:28 PM
Đợi có bác nào hảo tâm share bộ Script boss full chuẩn vinagame thì mình share cho.Định share nhưng dùng Mimax viettel nên thui.up lâu nên bỏ.
Nhiệt liệt ủng hộ bác share map cho ae

Jymmy
27-06-12, 02:19 AM
Mình cần mua các phó bản ai có pm nt số : 0972703261 giúp mình nhé. Xin cảm ơn và hậu tạ.

Vuhuytruong
27-06-12, 11:46 AM
Thêm mấy cái ảnh nè:

Vuhuytruong
27-06-12, 11:55 AM
Thêm cái thằng Trọng Tài Còi Đen trong map Đấu Trường Gà của VNG nè:

co2tap_s2
27-06-12, 12:36 PM
Share cái Sv của cậu đc ko nhỉ :X

thanhbeokute
27-06-12, 12:41 PM
Thêm cái thằng Trọng Tài Còi Đen trong map Đấu Trường Gà của VNG nè:

cái này có thể thay đc mà :o)..................................

Jymmy
27-06-12, 01:59 PM
Ko có bạn nào bán à:S.................

Vuhuytruong
27-06-12, 02:06 PM
Share cái Sv của cậu đc ko nhỉ :X

Tiếc là mình dùng Mimax viettel upload lâu lắm,gần nhà mình cũng ko có cái quán net nào cả.Muốn share cũng khó:(:(:(:(:(:(

toiyeuran
27-06-12, 11:28 PM
toàn mấy bác khoe hàng chả bác nào sant ^^

mrken2513
28-06-12, 12:10 AM
Tiếc là mình dùng Mimax viettel upload lâu lắm,gần nhà mình cũng ko có cái quán net nào cả.Muốn share cũng khó:(:(:(:(:(:(
Share đi. Hì hì...............................

tienhung15
28-06-12, 04:39 PM
SHare di bạn ơi.toàn khoe hàng ko ah..............................ko thì bạn làm 1 cài video hd cung dc

kuldo
28-06-12, 05:33 PM

Có thể đến nhà ai đó nhờ share tẹo đc ko bạn :D

Vuhuytruong
28-06-12, 08:57 PM
Mấy thằng bạn cũng có PC nhưng bọn nó đếch có mạng,chỉ vần ai share bộ script boss chuẩn VNG thì mình hướng dẫn chi tiết luôn.
.
.
.
Mà cho mình hỏi mình có cái Db_Tank trong SQL giờ mình muốn nén nó lại thành Db_Tank.bak thì làm sao.ai bít chỉ đi mình share cho cái Db_Tank đã add 1 số boss mới.

kuldo
28-06-12, 09:03 PM
Mấy thằng bạn cũng có PC nhưng bọn nó đếch có mạng,chỉ vần ai share bộ script boss chuẩn VNG thì mình hướng dẫn chi tiết luôn.
.
.
.
Mà cho mình hỏi mình có cái Db_Tank trong SQL giờ mình muốn nén nó lại thành Db_Tank.bak thì làm sao.ai bít chỉ đi mình share cho cái Db_Tank đã add 1 số boss mới.

Ấn chuột phải vào DB, chọn Task, chọn Back up, chọn đường dẫn muốn lưu và ok. Share đi nào bạn

mrken2513
28-06-12, 11:09 PM
.
.
.

Backup xong rồi đổi tên thêm đuôi .bak đằng sau nhé. OK ^^.....

silop1d
28-06-12, 11:26 PM

mrken2513
28-06-12, 11:43 PM

Bác này ém toàn pb ngon nè. Hic..............

Vuhuytruong
29-06-12, 12:34 AM

Thay ID boss vào nhưng trong server ko có thì làm sao mà thấy quái.Scipt trong Release\Road\scripts\AI\NPC làm gì có đủ Script cho tất cả các boss.trong db.NPC_info làm gì có đủ ID boss đâu mà thay id.haiz =))

Vuhuytruong
29-06-12, 12:42 AM
Backup xong rồi đổi tên thêm đuôi .bak đằng sau nhé. OK ^^.....

Bạn nói rõ hơn dc không,mình làm toàn lỗi.có picture thì mình cảm ơn.

mrken2513
29-06-12, 12:59 AM
Bạn nói rõ hơn dc không,mình làm toàn lỗi.có picture thì mình cảm ơn.

Pm yahoo kennythang9x đi mình chỉ cho.....................

hieudkny11o2
29-06-12, 09:05 AM
bạn hd cho mình làm phó bản gà dễ > gà anh hùng vs...xin cám ơn

ookurooo
29-06-12, 10:18 AM
up lên cho ae đi chủ thớt ơi ới ời

silop1d
29-06-12, 12:44 PM
;)) trong cái db_tank của bản no bug 80% tớ xem thấy đủ ID boss rồi nhé script quoái hay boss thì viết hay lấy con # copy vào là được. diềm lần 2 :D

Vuhuytruong
29-06-12, 03:34 PM
;)) trong cái db_tank của bản no bug 80% tớ xem thấy đủ ID boss rồi nhé script quoái hay boss thì viết hay lấy con # copy vào là được. diềm lần 2 :D

CHo xin cái pic.mình không dùng bản 80% đó.

silop1d
29-06-12, 03:55 PM
pic nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vuhuytruong
29-06-12, 07:13 PM
Có đủ thật nhưng ko có Script boss thì = nhau.mà dùng bản no bug 80% thì có 1 số item ko dùng dc.
Thêm thì dễ thui nhưng quan trọng là Script có hay ko mới quan trọng.>:)>:)>:)>:)>:)

silop1d
29-06-12, 07:18 PM
Ai chả biết thế, k chém nhau nữa kaka =))

thanhbeokute
29-06-12, 07:36 PM
trả biết phần chỉnh phần quà khi đi phó bản ở đâu nhỉ >:)>:)>:)>:)

mrken2513
30-06-12, 01:54 AM

Up vì chung câu hỏi :D.....................................

Vuhuytruong
30-06-12, 10:42 AM

Cái này thì khó nek.hok biết sửa ở đâu nữa.

olalalap1
30-06-12, 11:16 AM
Tui biết sửa nè. Tui sửa cái phần thưởng phó bản kiến dễ rồi, 1 pic anh em xem thử.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120613161206.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Vuhuytruong
30-06-12, 05:30 PM
Hướng dẫn sửa đi bạn...............................

silop1d
30-06-12, 05:46 PM
dễ vãi ra mà không biết hô hô =))
để nói chém gió nữa

mrken2513
30-06-12, 10:33 PM
Tui biết sửa nè. Tui sửa cái phần thưởng phó bản kiến dễ rồi, 1 pic anh em xem thử.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120613161206.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sửa cái nì mình cũng bik mà. Nhưng không chỉnh được % ra đồ thôi :)

silop1d
30-06-12, 11:30 PM
Sửa cái nì mình cũng bik mà. Nhưng không chỉnh được % ra đồ thôi :)
Cái đó cũng dễ nốt ;))
Đi bltt mở ra búa gold sướng ;))

mrken2513
01-07-12, 12:41 AM
Cái đó cũng dễ nốt ;))
Đi bltt mở ra búa gold sướng ;))

Hic Hic. Chỉ cách giùm đc hem???????????????????????????