PDA

View Full Version : Cần giúp về vấn đề lỗi 99% gunny và cách khắc phục triệt để !!!

hieudkny11o2
25-06-12, 07:36 PM
Như tiêu đề mình đã nêu là mình hay bị lỗi 99% gunny, mặc dù account vừa đăng kí xong + đăng nhập vào 1 cái rồi out ra rồi k vào đc nữa + mình đã chỉnh lại trong phần SQL online số 0 thành 1 nhưng nó thông báo thế này
ảnh :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hadimx1
25-06-12, 07:56 PM
Xem lại phần Request đi hoặc del request đi làm lại

hieudkny11o2
25-06-12, 08:05 PM
Xem lại phần Request đi hoặc del request đi làm lại

xem lại file gì thế bạn?................

toiyeuran
25-06-12, 08:14 PM
xem lại file gì thế bạn?................

cả đống lỗi liên quan đến cái 99% fix mệt nghỉ , sever đang chơi ngon lành thì lại bị 99% tiếp ^^

duyhungvt
25-06-12, 08:45 PM
chắc là sai pass tài khoản đăng nhập hoặc pass lập chưa mã hóa đây mà. Thử đổi mk, hay xem lại mật khẩu :)

mrken2513
25-06-12, 08:57 PM
Như tiêu đề mình đã nêu là mình hay bị lỗi 99% gunny, mặc dù account vừa đăng kí xong + đăng nhập vào 1 cái rồi out ra rồi k vào đc nữa + mình đã chỉnh lại trong phần SQL online số 0 thành 1 nhưng nó thông báo thế này
ảnh :

Chính xác thì bị sai mật khẩu nhé..................

bboynam99
26-06-12, 10:39 AM
bạn xài bản nào thế?Bạn vào game bằng tài khoản có sẵn trên db sẽ bị lỗi
Phải chạy querry reg nick cho web và reg nick khác để chơi mới được

pikeman20
26-06-12, 11:15 AM
Thử đổi cái &key=E10ADC3949BA59ABBE56E057F20F883E xem

hieudkny11o2
26-06-12, 11:22 AM
bạn xài bản nào thế?Bạn vào game bằng tài khoản có sẵn trên db sẽ bị lỗi
Phải chạy querry reg nick cho web và reg nick khác để chơi mới được

bác cho em xin yh hỏi chút nào

taitu_phihung
14-08-12, 07:25 PM
có vài cách đêy
1, tên server sai ko trùng vs road ... cái này quan trong.
2, ko có Nhân vật hoặc mk sai... cái này cũng quan trọng
3, cái Request chưa config đúng ... cái này cũng rất quan trong ney .. ;))
4, Xem lại SQL có đúng chưa ... :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/
5, ....???

Hết