PDA

View Full Version : Mình bị lỗi SQL 2k8 R2 mong các bạn giúp !!!

hieudkny11o2
24-06-12, 11:01 AM
Như tiêu đề topic là mình sau khi download SQL 2k8 R2 của chủ topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này về thì cài dornet 3.5 cũng k cài đc :( 4.0 cũng k đc, và đây là hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quangbaoit
24-06-12, 11:08 AM
Như tiêu đề topic là mình sau khi download SQL 2k8 R2 của chủ topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này về thì cài dornet 3.5 cũng k cài đc :( 4.0 cũng k đc, và đây là hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dùng google.com
dịch ra là biết lỗi gì ngay mà

hình như cần .net 3.5

ak474849
24-06-12, 11:10 AM
Bạn chưa cài net famre work 3,5 nên dơ về cài đi cài lun 4.0 đi

hieudkny11o2
24-06-12, 11:10 AM
dùng google.com
dịch ra là biết lỗi gì ngay mà

hình như cần .net 3.5

bạn nói thế thì mình cũng bó tay à :((

vipbk
24-06-12, 11:12 AM
@Chủ thread: bạn cài theo topic này nè, thành công 100%

@quangbaoit: nhìn hình biết ngay là chưa cài .NET Framework 3.5 SP1
cần gì google translate :))

ak474849
24-06-12, 11:13 AM
Bạn xem trong Control Panel có

net framework 3.5 sp1

hieudkny11o2
24-06-12, 11:14 AM
Bạn chưa cài net famre work 3,5 nên dơ về cài đi cài lun 4.0 đi

bạn có đọc ở trên mình viết k thế, mình có nói rõ là đã cài 3.5 và 4.0 rồi mà :|

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình đã cài 3.5 rồi mà, sao lại vẫn k đc nhỉ, bạn có thể teamvie ko

boyz4
24-06-12, 11:18 AM
Xem lại đi bạn, ở đây nó yêu cầu cài .NET 3.5 SP1 cơ :))
Có thế bản của bạn là .NET x86 thôi
Bạn download và cài lại ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hieudkny11o2
24-06-12, 11:19 AM
@Chủ thread: bạn cài theo topic này nè, thành công 100%

@quangbaoit: nhìn hình biết ngay là chưa cài .NET Framework 3.5 SP1
cần gì google translate :))

bác có thể cho em yh và send cho em cái .net 3.5 sp 1 sang đc ko :(

vipbk
24-06-12, 12:53 PM
bác có thể cho em yh và send cho em cái .net 3.5 sp 1 sang đc ko :(

download theo topic này chuẩn nè bạn:

kenken1992
25-06-12, 03:07 PM
Như tiêu đề topic là mình sau khi download SQL 2k8 R2 của chủ topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này về thì cài dornet 3.5 cũng k cài đc :( 4.0 cũng k đc, và đây là hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn nên nhớ là nét SP1 sau khi cài vào contro----Addd ỏ Rômve kiem tra koi