PDA

View Full Version : [TLBB] TLBB Ver 3.0

Lâm Ngọc Huy
23-06-12, 07:37 AM
Đây là bản TLBB đang kinh doanh bên TQ.Mình đã down về test thử và thấy có vẻ ổn.Tiếc là giờ phải đi làm nên không có thời gian Up lên cho các bạn down.Tối nay về mình sẽ cập nhật Link download cho các bạn :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ql7p33y2fl4sp2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 266zrgr2ziy675.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iw196ee313i5g3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jsv8szsn8u11sj.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zprnzrzlhhr0hp.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sjaemcececerme.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> l5aphfzuvnkuv5.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 109o3zobssmfdb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 7yjr0myuyh2joj.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> u1dyycdebdw1m2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 9oc7qqhyhz4mt9.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Server

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pacth

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : gamezone.vn

tranvanhantv
23-06-12, 08:45 AM
Hướng dẫn xíu có dổi chỗ nào chỉ mình với !! chứ bản 3 anh úp minh lam ko được !! lỗi dang nhap !!

assassin062008
23-06-12, 09:30 AM
Đợi ban up de down thank truoc 1 cai

chingfong
23-06-12, 02:31 PM
Bản này có phái mộ dung ko vậy Huy. Mình cũng đang tìm tlbb 3 có phái mộ dung mà chưa tìm được, ko biết tiếng TQ nên đành ngồi đợi xem có tin tức gì ko :D

vippro0
23-06-12, 03:06 PM
- Cho các bạn nè như mediafire lun nhớ tks Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

legend1250
23-06-12, 03:48 PM
- Cho các bạn nè như mediafire lun nhớ tks Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link gốc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lâm Ngọc Huy
23-06-12, 05:26 PM
Bản của rufengw mình có lâu rồi.Bên đó toàn ếm hàng lại.Khi nào ko sell đc mới share ra.Các anh 99uc đem về share làm hàng mới :|

chingfong
23-06-12, 06:31 PM
chưa up được lên hả đại ka. hy vọng có mộ dung :D

Lâm Ngọc Huy
23-06-12, 07:34 PM
Đã cập nhật file server và Pacth.Mọi thứ liên quan đến sv này sẽ đc làm việc tại đây.Miễn lập Topic để tránh spam.

Ai xài thì xài.Không xài miễn chém gió + xàm.

Cấm spam dưới mọi hình thức

thuy0112
23-06-12, 09:59 PM
bản này phải tự việt hóa ak anh

vampirexx
24-06-12, 06:43 AM
đại ca hướng dẫn cài 1 chút được không :)

fantasy2010
24-06-12, 07:10 AM
Chủ topic cho mình hỏi patch cho client là file axp làm sao để chạy được client nhỉ..

vuhuy99v
24-06-12, 08:14 AM
Chủ topic cho mình hỏi patch cho client là file axp làm sao để chạy được client nhỉ..
Cậu down client zề rùi chép cái patch đó dzo là dùng đc.
Có thể dùng các client của các sv lậu hiện nay!^^

tranvanhantv
24-06-12, 11:32 AM
Anh hướng dẫn chút xíu có gi đổi khác trong quá trình cài đặt này không ???

vuhuy99v
24-06-12, 11:42 AM
Anh hướng dẫn chút xíu có gi đổi khác trong quá trình cài đặt này không ???
Cài đặt như bình thường ko có gì khác hết^^

tranvanhantv
24-06-12, 11:52 AM
Cài đặt như bình thường ko có gì khác hết^^

có nghĩa là Ip máy ảo là 192.168.1.3 à >??
biling máy ảo luôn á ?
có chình gì trong lient không mình ko rành lắm !!
cài bị lổi đường truyền ko à nản ghê róm !!

vippro0
24-06-12, 05:43 PM
- Mình sài thử clien ver 3 việt hóa của mấy sv màk log vào trong game rồi báo mất kết nối với server, có kết nối lại bình thường không ? mới đau chứ =)) bạn nào có clien log zo được zùi giơ tay cái coi :">

- Bản patch của chủ top sài sao nổi trong clien của pri viet cop zo ko có tác dụng gì, mà ko biết nó được nén dưới dạng gì mình thử mở bằng tool axp mà ko được

legend1250
24-06-12, 08:44 PM
- Mình sài thử clien ver 3 việt hóa của mấy sv màk log vào trong game rồi báo mất kết nối với server, có kết nối lại bình thường không ? mới đau chứ =)) bạn nào có clien log zo được zùi giơ tay cái coi :">

- Bản patch của chủ top sài sao nổi trong clien của pri viet cop zo ko có tác dụng gì, mà ko biết nó được nén dưới dạng gì mình thử mở bằng tool axp mà ko được

Bản này thấy có tính năng tựa tựa như các bản khác (có lẽ ko có client và patch hiển thị chuẩn).
Kết mấy con pet mới (vẫn ko hiện 1 số con :( ) + NPC + quái mới thôi :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 193300.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2041552.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vippro0
24-06-12, 09:24 PM
- Bạn xem share giúp mình cái data bạn đang dùng với file interface.axp và file config.axp của bạn đang dùng trong clien đó :D, mak bạn dùng launch.exe của fpt hay dùng launch 10MB của aytl3 vậy

chingfong
25-06-12, 03:21 AM
Không biết có client TLBB 3 nào VH chưa nhỉ. Mình down client TLBB Thần Long cũng 3.0 về mà vào toàn bị lỗi mất kết nối, giống bạn trên kia.

lekhanh456
25-06-12, 11:29 AM

đây là 2 link chuẩn patch vào có thể dùng dc
Link 3.0 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link 3.5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sytuanhd
27-06-12, 04:59 AM
Pó chym với cái file Update.Axp .hem biết dùng hé nào b-(

vuhuy99v
27-06-12, 10:32 AM
Pó chym với cái file Update.Axp .hem biết dùng hé nào b-(
Mình đã unpack ra rùi đó^^
Patch đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tranvanhantv
28-06-12, 03:22 PM
nén lị thành .AXP làm sao vậy các bạn !!
không biết pack sao vậy ???
ko chạy được tức qua 1!!
Thanhk đã xem qua !!

3z3z3z
28-06-12, 06:20 PM
Anh Huy khi nào online buzz em. Hoặc alô em có chuyện rất gấp gấp !:)

tranvanhantv
29-06-12, 07:20 AM
Mấy bạn hướng dẫn sơ sơ cài cho dễ mình cài vẫn không vào được !!
còn việc Pack cái file AXP mình không biết mở thì được nhưng Pack lại thì không !
Chép cái file path của bạn vào đâu trong Client vậy !
Mình cần xin chỉ dẫn mong các bạn chỉ giúp !!

chingfong
30-06-12, 05:26 AM
ai có thể viết bài hướng dẫn được ko. Mình down cả 2 client của bạn lekhanh về thử nhưng ko kết nối được server, mình copy vào linux của server Hà Hoàng + Billing. Đã copy lại 3 file Login.ini, ServerInfo.ini và Sharememo.ini rồi mà vẫn ko đc. Client mình chạy game.exe thì bắt chạy launch mới được. Mình sửa Launch.ini nhưng chạy launch xong thì loginserver.txt trong Patch lại bị đổi lại.

mjkenny
30-06-12, 12:35 PM
Bạn nào cho mình xin cái Links down Client vs.
Lâu lâu k vào chẳng biết gì vs gì luôn :(

chingfong
03-07-12, 07:07 AM
Tìm ra nguyên nhân là server này ko chạy Login_fix, sever_fix giống server hoàng hà. Ai ko chạy được thì down file tlbbfix.sh này về copy vào root rồi chạy lệnh ./tlbbfix.sh
nhớ set permission là 0755
Mình vào chơi được nhưng toàn bị lỗi items. Ai hướng dẫn mình patch client file Update.axp với

Lâm Ngọc Huy
04-07-12, 11:29 AM
Sắp VH xong Client cho SV này.Khi nào xong sẽ share

1st.TheKing
04-07-12, 03:23 PM

chingfong
04-07-12, 09:49 PM
King ơi việt hóa kiểu gì mà chữ nó ko bị to và mất chữ thế :-ss. Mình việt hóa toàn bị chữ to đùng và mất chữ hic. Nhìn bản của King ngon thật

--- Chế độ gộp bài viết ---

Sắp VH xong Client cho SV này.Khi nào xong sẽ share

PS: mod chỉ mình add file update.axp kia vào client với, cho vào trong folder Data mà chẳng thấy có tác dụng [-O<[-O<

1st.TheKing
06-07-12, 01:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Superman
06-07-12, 01:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
1st.TheKing có share ko,share cho mình và mọi người thưởng thức với

1st.TheKing
06-07-12, 06:31 PM

alangtuz
06-07-12, 08:58 PM
mong bác 1st.TheKing share sever với cái clen việt hóa quá. nhìn thèm nhỏ dãi [-O<

long3009
06-07-12, 10:02 PM
Bạn show mấy cái hình lên làm gì nhỉ??? Shop bí kíp đấy phần lớn đều là hình hiển thị của mấy skill buff thôi.

chingfong
07-07-12, 08:20 PM
Bạn show mấy cái hình lên làm gì nhỉ??? Shop bí kíp đấy phần lớn đều là hình hiển thị của mấy skill buff thôi.

người ta show là để cho xem phần việt hóa, bạn xem có client tlbb 3 nào mà việt hóa chữ ngon như thế ko hay là chữ to đùng + thiếu chữ trong phần hiển thị items?

congdongviet
07-07-12, 08:28 PM
người ta show là để cho xem phần việt hóa, bạn xem có client tlbb 3 nào mà việt hóa chữ ngon như thế ko hay là chữ to đùng + thiếu chữ trong phần hiển thị items? chifong nói đúng làm được như người ta Đi hả nói lên.....người ta làm cho chơi mà còn...nói này nói kia.......:)):))

Superman
07-07-12, 08:48 PM
mình có câu hỏi nho ,hỏi trong đây luôn khổi lập topic mất công spam
Khi mình sửa trong server song lài phải reset chạy lại server thì mới được
mỗi lần sữa là mỗi lần stop rồi star server ,có cánh nào khi sửa song ko cần stop server
có lệnh nào nó tư cập nhật ko
thank moi người nhiu

legend1250
07-07-12, 09:46 PM
mình có câu hỏi nho ,hỏi trong đây luôn khổi lập topic mất công spam
Khi mình sửa trong server song lài phải reset chạy lại server thì mới được
mỗi lần sữa là mỗi lần stop rồi star server ,có cánh nào khi sửa song ko cần stop server
có lệnh nào nó tư cập nhật ko
thank moi người nhiu

Nếu chạy từng lệnh thì các file .lua sau khi được chỉnh sửa và bỏ vào server thì nó có tác dụng ngay

Còn các file .txt thì cần phải tắt ./Server hay ./Server_fix rồi chạy lại là được.

vuhuy99v
07-07-12, 10:19 PM
Thấy mấy bạn chém zui wá
Cho mình xin 1 vài tấm nhé:))
1/Đại Lý mới
2/Shop knb ko bị mất chữ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 123810.jpg
3/Thời trang áo dài theo FPT(sẽ sớm show Băng Điêu Long)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 234045.jpg
_Áo NM cấp 4 chuẩn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 233342.jpg
4/Thành mới
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 224544.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 230230.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 230246.jpg

chingfong
07-07-12, 10:57 PM
chifong nói đúng làm được như người ta Đi hả nói lên.....người ta làm cho chơi mà còn...nói này nói kia.......:)):))

Bạn buồn cười thật, mình nói cho bạn tren kia biết, ko biết ai chê đâu. Chẳng hiểu bạn có hiểu tiếng việt ko nữa :)):)):)) Đọc ko rõ ràng còn bày đặt, vậy bạn làm được những gì rồi =))

long3009
08-07-12, 01:25 AM
người ta show là để cho xem phần việt hóa, bạn xem có client tlbb 3 nào mà việt hóa chữ ngon như thế ko hay là chữ to đùng + thiếu chữ trong phần hiển thị items?

Chỉnh mấy cái kích thước của font chữ thì quá đơn giản. Bạn mở file Interface.axp ra, vào thư mục Schema. Nếu quan tâm đến font chữ thì bạn mở tất cả các file có đuôi .font ra. Chỗ nào có font tahoma bạn chỉnh size của nó, muốn chữ nhỏ thì cho size bé và ngược lại.
PS: Việt hóa thì mình cũng làm được nhé.

phantriman00
22-07-12, 05:49 PM
bạn xem lại cái parr dow cái sai hoài ak bạn

luong_101
24-07-12, 05:13 PM
Đây là bản TLBB đang kinh doanh bên TQ.Mình đã down về test thử và thấy có vẻ ổn.Tiếc là giờ phải đi làm nên không có thời gian Up lên cho các bạn down.Tối nay về mình sẽ cập nhật Link download cho các bạn :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ql7p33y2fl4sp2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 266zrgr2ziy675.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iw196ee313i5g3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jsv8szsn8u11sj.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zprnzrzlhhr0hp.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sjaemcececerme.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> l5aphfzuvnkuv5.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 109o3zobssmfdb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 7yjr0myuyh2joj.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> u1dyycdebdw1m2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 9oc7qqhyhz4mt9.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Server

Pacth

pass là gì zậy ku, ko đúng mà
:P

Lâm Ngọc Huy
24-07-12, 07:45 PM
pass là gì zậy ku, ko đúng mà
:P

Pass đúng.Check chuẩn trước khi Comment.Lần sau sẽ liệt vào hàng spam

phantriman00
26-08-12, 01:39 PM
Thấy mấy bạn chém zui wá
Cho mình xin 1 vài tấm nhé:))
1/Đại Lý mới
2/Shop knb ko bị mất chữ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 123810.jpg
3/Thời trang áo dài theo FPT(sẽ sớm show Băng Điêu Long)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 234045.jpg
_Áo NM cấp 4 chuẩn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 233342.jpg
4/Thành mới
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 224544.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 230230.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 230246.jpg
bạn xài client nào mà chuẩn thế share cho với dc hem

ttvn92
26-08-12, 06:12 PM
cái update.axp không mở được bằng tool unpack :-s

mjkenny
28-08-12, 06:18 PM
cái update.axp không mở được bằng tool unpack :-s

chẳng hiểu sao k ai tl nhỉ. Đc ôg chủ Top Up lên thì k trợ giúp.
Update đấy mở ra kiểu gì k biết.

minhchau0309
05-09-12, 11:08 AM
ai hướng dẫn mình chạy với.h mình xoá cái home trong sv vh 99% của hhoàng rồi bỏ cái này vào chạy bìh thường đc không hay phải làm sao ạ?

minhchau0309
06-09-12, 05:25 PM
cần ai đó hướng dẫn cài đặt....1 là billing win chạy k đc dù sql ok...có fải chạy sv r ms chạy đc billing fải k ạ? redhat rỗng bỏ sv vào hong bt chạy ntn vì terminal gõ lệnh k giống như sv trước....mình giải nén sv vào thư mục home..chỉ config ip cho jốg ip redhat rỗng....

ai có sv cài rồi up hộ cho e

ronglam
06-09-12, 06:26 PM
cần ai đó hướng dẫn cài đặt....1 là billing win chạy k đc dù sql ok...có fải chạy sv r ms chạy đc billing fải k ạ? redhat rỗng bỏ sv vào hong bt chạy ntn vì terminal gõ lệnh k giống như sv trước....mình giải nén sv vào thư mục home..chỉ config ip cho jốg ip redhat rỗng....

ai có sv cài rồi up hộ cho e

1 Billing win lúc nào cần thì chạy . config đọc lại bài của HuyKhang ( có khi xem lại video ) >> nếu cài appserv xóa ( lần sau cài app lại thì bỏ chọn sql )+ tắt antivirut
2 config lại 3 file chứa IP rồi chạy lệnh thôi .

phantriman00
08-09-12, 09:06 PM
cho hõi mình chạy bản VM này rồi chép bản của mod zo dc hem <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhchau0309
09-09-12, 12:05 PM
1 Billing win lúc nào cần thì chạy . config đọc lại bài của HuyKhang ( có khi xem lại video ) >> nếu cài appserv xóa ( lần sau cài app lại thì bỏ chọn sql )+ tắt antivirut
2 config lại 3 file chứa IP rồi chạy lệnh thôi .

1/ billing.exe mình chạy lên xong cái nó tắt, cả 2 cái lun. đã attack sql trên mysql và config đường dẫn

ronglam
10-09-12, 11:19 PM
1/ billing.exe mình chạy lên xong cái nó tắt, cả 2 cái lun. đã attack sql trên mysql và config đường dẫn

Nếu down của Kid1110 thì mình chịu chẳng biết chạy lệnh . tắt sai cấu hình billing . IP listen = IP win ( nói rõ ra k lại nhầm ) chỉnh Ip trong navicat = server . chạy bản server mod huy thêm lệnh web xong chơi thôi

minhchau0309
10-09-12, 11:40 PM
Nếu down của Kid1110 thì mình chịu chẳng biết chạy lệnh . tắt sai cấu hình billing . IP listen = IP win ( nói rõ ra k lại nhầm ) chỉnh Ip trong navicat = server . chạy bản server mod huy thêm lệnh web xong chơi thôi

cậu có thể xem hộ mìh đc k cho mìh xin yahoo di.............

Lâm Ngọc Huy
11-09-12, 10:18 AM
Chạy Billing win thì Config IP ở phần reg tài khoản trong Navicat nữa.Trong Video hướng dẫn có nói mà :|

minhchau0309
11-09-12, 11:07 AM
Chạy Billing win thì Config IP ở phần reg tài khoản trong Navicat nữa.Trong Video hướng dẫn có nói mà :|

Lâm Ngọc Huy
11-09-12, 12:29 PM
Xem trong cái phàn chạy Login_fix nó có báo gì ko.Khi đăng nhập ấy.Nếu vào được hay ko vào đc nó đều báo ở đó.

6558503
11-09-12, 06:23 PM
Bạn dùng Billing gì . Nếu là win Bạn thủ làm như này xem . Mở navicat > click web > click server > kiểm tra IP xem trùng với IP Worlf trong file serverinfo.ini ( /home/tlbb/Server/Config ) . Ok

thanhluan12a14
15-09-12, 07:58 PM

Server

Pacth

Cám ơn bạn Lâm Ngọc Huy rất nhiều.
bạn Huy cho mình hỏi là mình lấy file update.axp rồi chép vào cái Client server 4 lổ Pet 7 skill của Hà Hoàng có được không vậy bạn !! nó có thành Client 3,0 không !?
Mà chép vào thư mục nào Thư mục Data hay thư mục Patch vì mình thấy có rất nhiều file .axp trong thư mục Data nhưng mình có đọc một số hướng dẫn bảo là phải chép vào thư mục Patch.

Các bạn giúp mình với

Cám ơn các bạn trước !

mjkenny
15-09-12, 09:02 PM
Cám ơn bạn Lâm Ngọc Huy rất nhiều.
bạn Huy cho mình hỏi là mình lấy file update.axp rồi chép vào cái Client server 4 lổ Pet 7 skill của Hà Hoàng có được không vậy bạn !! nó có thành Client 3,0 không !?
Mà chép vào thư mục nào Thư mục Data hay thư mục Patch vì mình thấy có rất nhiều file .axp trong thư mục Data nhưng mình có đọc một số hướng dẫn bảo là phải chép vào thư mục Patch.

Các bạn giúp mình với

Cám ơn các bạn trước !

K đc bạn ah. Mà File update.axp bạn phải Unpack ra cơ nhưng hỏi chẳng ai ns cách Unpack. nói chung cái bản này không nên dùng.

thanhluan12a14
03-10-12, 07:45 PM
có bạn nào có thể hướng dẫn từng bước giúp mình được không ??
Mình chạy bằng tlbbx.sh không được, tlbbfix.sh cũng không được. chạy tlbb.sh thì được. Nhưng dùng client việt hóa của Lâm Ngọc Huy.
Thì nó báo kiểm tra đường mạng quài à !! dù cho sau khi mình chạy server xong mình đợi 30ph nhưng vẫn vậy. bạn nào giúp mình với

yuhtnhahk
03-10-12, 08:45 PM
có bạn nào có thể hướng dẫn từng bước giúp mình được không ??
Mình chạy bằng tlbbx.sh không được, tlbbfix.sh cũng không được. chạy tlbb.sh thì được. Nhưng dùng client việt hóa của Lâm Ngọc Huy.
Thì nó báo kiểm tra đường mạng quài à !! dù cho sau khi mình chạy server xong mình đợi 30ph nhưng vẫn vậy. bạn nào giúp mình với

Lúc đầu mới cài off mình cũng hay bị như bạn,đã lâu lắm rồi mình ko vào from nữa,giờ vừa download về cài lần đâu đã thành công rồi,khuyên bạn nên chạy billing Win và khi chạy sv nên chạy từng lệnh thỳ sẽ dễ phát hiện lỗi hơn

yuhtnhahk
04-10-12, 10:12 AM
Các thày cho em hỏi lỗi đánh lệnh này,lệnh nào nó cũng báo vậy cả

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

minhchau0309
04-10-12, 07:59 PM
Các thày cho em hỏi lỗi đánh lệnh này,lệnh nào nó cũng báo vậy cả

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

yuhtnhahk
04-10-12, 08:32 PM

Set cũng không đc đâu thầy ơi,thử các kiểu rồi,đành phải chạy VM của mod Huy

KenIove
16-10-12, 03:16 AM
Thôi bỏ cuộc,đành chờ cao nhân làm bài Hướng Dẫn về bản 3.0 này thôi

thức mò từ 8h sáng ngày hôm qua đến bây giờ mà vẫn không biết cách để có thể chơi

Thấy mọi người khuyên dùng Billing Win thì em down về dùng thử..mới mở file billing.exe thì bị lỗi has stopped working...xem clip Hướng Dẫn rồi mà toàn chữ tàu => bó tay

Em nói thật và em năn nỉ , anh nào giỏi về cái này thì lúc nào có thời gian hãy làm topic hướng dẫn bằng Hình hoặc Video cho mọi người cùng chơi.Để khi đi học đi làm về căng thẳng mệt mỏi đầu óc còn vào giải trí cho vui chứ ko phải mò cài game để mệt mỏi thêm

Em đi ngủ đây,hết sức lực để mò tiếp rồi

@Mọi lời nói mọi từ em dùng chỉ có 1 ý chung là nhờ vả các anh làm 1 bài hướng dẫn chứ em không có ý xấu gì đâu nha!

harynokawa
17-10-12, 10:53 AM
Cái SV này Admin bỏ ngõ mất rồi :-q. Mik mik sẽ cọ gắng làm CLip HD từ Billing Win tới Cài Finish cái Sv này.

Lâm Ngọc Huy
17-10-12, 04:01 PM
Máy tính bữa giờ bị hư.Tối nay hoặc tối mai sẽ có hình hoặc video hướng dẫn cài đặt Navicat + Billing Win và MySQL.

reddwhisky
17-10-12, 11:21 PM
Máy tính bữa giờ bị hư.Tối nay hoặc tối mai sẽ có hình hoặc video hướng dẫn cài đặt Navicat + Billing Win và MySQL.

=P~=P~=P~=P~=P~ hóng thôi
này thì 30 char

KenIove
18-10-12, 12:22 AM

sau 4 ngày ''ngâm cứu'' thì mình chỉ còn thiếu cách dùng Billing Win,mong là xem xong HD của bạn mình sẽ làm được

cám ơn trước !

hung2611992
31-10-12, 03:21 PM
bạn ơi tích hợp lên Wmware cho mọi người chơi với. ;))

Rainstoven
31-10-12, 03:45 PM
Cái này phải tự cài Vmware à? Mình tìm mấy cái sever trước có Vmware để update thì link chết sạch rồi. 3:-O

mos19882012
15-11-12, 12:25 AM
Chủ topic cho mình hỏi chút,mình cài từ đầu,down sever của bạn về và download bản client ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhưng khi mở VMware lên bật open để trỏ vào sever thì không biết trỏ vào đâu để kích hoạt lên.mong chủ topic hướng dẫn.cảm ơn rất nhìu.

vocweb
05-12-12, 08:17 AM
Mình đã unpack ra rùi đó^^Patch đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lại cái này đi vuhuy99v. Thank................

JAMES0BOND
06-01-13, 03:42 PM
Set cũng không đc đâu thầy ơi,thử các kiểu rồi,đành phải chạy VM của mod Huy

set lại permision sao cho có cột cuối execute là được.

Nhân tiện ai có un pack update.axp up ại cho anh em với nhá . Thanks all.

reddwhisky
07-01-13, 09:10 PM

~o) đợi bản hướng dẫn của a mà lâu quá

JAMES0BOND
09-01-13, 07:34 PM
chờ dài quá, qua mấy cái ngày mai rồi #:-s ngày mai trời lại áp thấp rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chủ topic cho mình hỏi chút,mình cài từ đầu,down sever của bạn về và download bản client ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhưng khi mở VMware lên bật open để trỏ vào sever thì không biết trỏ vào đâu để kích hoạt lên.mong chủ topic hướng dẫn.cảm ơn rất nhìu.

nói rỏ chút, nghe diển giải xong không hiểu mô tế ất giáp gì làm sao mà help hả đại ka.
phải nói rỏ đang vướng ở đâu giai đoạn nào mới help được.
trỏ ? trỏ cái gì ? trỏ ở đâu??? sever hay cleint cần trỏ ???
nếu làm chưa đúng hay chưa hiểu thì phiền tìm lại bài tut hướng dẩn for newbie về cài đặt của hà hoàng hay huy khang là sẽ hiểu.

JAMES0BOND
19-01-13, 06:14 PM
closed topic lun đi. chủ mất tích rồi. con chợ bơ vơ. 8-}

Lâm Ngọc Huy
05-02-13, 05:55 PM
Cái bản ra 8 đời đưa cả VMWare để download rồi còn kêu la gì nữa ?

khanhluv11
21-06-13, 01:20 PM
Ai có client 3 cho mình xin với