Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Pro nào cho hỏi về lỗi đăng nhập TLBB trên sv ảo

thaihoc_tgdd
22-06-12, 10:46 AM
Mình đã làm xong tất cả các bước anh Hoàng Hà đã hướng dẫn khi tới đăng nhập vào game tới đoạn kiểm tra mật khẩu nó đứng luôn không nhúc nhích gì hết , có đổi lúc nó vào tới " Đang vào game, xin chờ " pro cho mình hỏi lỗi nó bị sao zị.

Classic8
22-06-12, 08:11 PM
Bạn đợi một chút chắc là được thôi, tầm 15-30p vào là ok :)

MagicOfLove
22-06-12, 08:59 PM
Mình đã làm xong tất cả các bước anh Hoàng Hà đã hướng dẫn khi tới đăng nhập vào game tới đoạn kiểm tra mật khẩu nó đứng luôn không nhúc nhích gì hết , có đổi lúc nó vào tới " Đang vào game, xin chờ " pro cho mình hỏi lỗi nó bị sao zị.
lúc chạy máy ảo xong đợi nó load từ 15-30p còn tùy vào máy bạn mạnh hay yếu, rùi sau doa mới vào game =.=

thehell99
29-06-12, 06:21 AM
Đấy là do Billing chưa chạy hoàn tất. Đợi khoảng 5-10p vẫn gặp tình trạng vậy thì cửa restart Oracle là được.

congdongviet
06-07-12, 06:41 PM
bạn nên kiễm tra lại billing của bạn đi...coi IP của IP có khớp với máy ảo không nếu không thì sẽ không vào được game đâu bạn ơi.....