PDA

View Full Version : [MU] Này thì thương mại Alexandria ( việt hóa + fix tên item...các thể loại )

foreverx
14-06-12, 05:53 PM
server tính sau nhé, sử dụng trên bất cứ TitanTech 11.11.82 nào cũng ok.
đây là patch chép vào là có custom jewel + việt hóa 98% + k lỗi tên khi add full socket + ko lỗi item 380 summoner + Fix show level Master+ Fix item 380 về level 1...nói chung fix các kiểu

+ Items 100% đã test (Nếu có lổi do chỉnh bằng TitanEditor cái này tư fix nha , cái này mình đã fix nhưng ko share được )
ngọc mới hien tai mình đã add vào ss6e3 nếu bạn nào có nhu cầu có thể liện hệ mình để biết thêm thông tin :))

Này thì thương mại =)) Này thì không share đc:)):)):))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Không AH nhé ai thích xài AH gì thì tự hook vào.
Thông tin main :
Serial + Version : 66666 + probevodoi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sâu hàng vài cái pix cho vui ;))

xProAx
14-06-12, 05:58 PM
tuy k dùng nhưng thế mới gọi cùng nhau phát triển chứ ^^

foreverx
14-06-12, 06:06 PM
tuy k dùng nhưng thế mới gọi cùng nhau phát triển chứ ^^

Cái topic bên hỏi đáp của bạn chép cái này vào là sẽ fix đc đó bạn. K thích xài main của mình thì chép các file trong : Data/Local/Eng vào cùng thư mục trong client của bạn cũng được. Bên đó mình nhầm chút xíu :D đang tính qua bên đó úp lại thì đã gặp bạn ở đây r :)). Úp cái hình gậy Merlin của mình kìa

phuchungac
14-06-12, 06:14 PM
:)) sao ma da quang gach alexa the bac ;))

ntquang.info
14-06-12, 06:23 PM
Không đung nhưng thank tinh thần :D, cái này làm được lâu rồi b-)

foreverx
14-06-12, 06:27 PM
Không đung nhưng thank tinh thần :D, cái này làm được lâu rồi b-)

đúng vậy , thật ra rất dễ , do ss6 nó khác các ss cũ nên hơi lạ 1 chút thôi chứ có cái gì ghê gớm đâu mà giấu như mèo giấu cứt ấy. Gì mà fix r nhưng k share đc nghe ngứa tai nên đem share luôn cho khỏi giấu

Faker
14-06-12, 06:30 PM
đúng vậy , thật ra rất dễ , do ss6 nó khác các ss cũ nên hơi lạ 1 chút thôi chứ có cái gì ghê gớm đâu mà giấu như mèo giấu cứt ấy. Gì mà fix r nhưng k share đc nghe ngứa tai nên đem share luôn cho khỏi giấu

rất có tinh thần cộng đồng mình có rồi nhưng vẫn thank câu :D

cuocdoisp
14-06-12, 06:41 PM
Đã thanks :)) [ 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr]
TB: đừng làm alex giận ,cậu ấy mà giận là cái topic share wing4 bị vứt vào sọt rác từ đó sẽ có 1 cơ số người tìm bạn để trả thù đó

nicolai207
14-06-12, 06:53 PM
sao mình chép patch của bạn vào vào client mình đã hex ip với serial version đúng với của server nhưng vào main.exe là kết nối máy chủ thất bại :(
mình đang dùng server của alexandria :
bạn giúp mình với nhé ! :-s

ngocanh87
14-06-12, 06:56 PM
Đợi Server vậy =P~=P~=P~...........................

k0y1a
14-06-12, 07:01 PM
chưa cần nên cũng thank 30 char

sunhide
14-06-12, 07:02 PM
không cái mình nghĩ là bản free cậu ấy lại mang đi bán ? main của ng ta mà =)) ......... nước ngoài đúng là k công :D.

Alexandria
14-06-12, 07:10 PM
Hài main mình add sản new items + ngoc từ thời na pô lê ông :)) hiện h đã có bản 12.70 và đang cố gắn ex701 :)) ông này được cái việt hóa ben ragezone share từ lâu, mình làm đa làm từ lúc ss6e3 mới ra tại share có thương mại có tý thay đổi goi là khác bản share :)) , hướng dẩn giãi thích thích đời nào ... cuối cùng chỉ việt hóa chứ cái edittan của chả chỉnh sữa gì :))

HRain
14-06-12, 07:21 PM
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
あなたがmain.exeは、彼らが行う外国人 のチームであることを知っている必� �があり、ここであなたが修飾するこ� ��ができ、十分にある場合、あなたは 、このような再梱包サーバを販売ス� �イルのグリルトウモロコシパルプを� ��っています。

--- Chế độ gộp bài viết ---

P / s:ちょうど4販売のみrepackserverです。
エラーフリーの仕事
=)) ;))

mattroilan
14-06-12, 07:28 PM
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
あなたがmain.exeは、彼らが行う外国人 のチームであることを知っている必� �があり、ここであなたが修飾するこ� ��ができ、十分にある場合、あなたは 、このような再梱包サーバを販売ス� �イルのグリルトウモロコシパルプを� ��っています。

P / s:ちょうど4販売のみrepackserverです。
エラーフリーの仕事
=)) ;))

có ai thích main lưu sẵn ID giống ss 6.1 ko nhỉ... 6.2 , 6.3 ko nhưng tớ fix ok rồi

thanh_ca
14-06-12, 07:36 PM
share đi mattroilan ;)).Cái ma nó nhấn tab sang ô pass luôn ấy ;)).

Bản này có gì đâu.Việt Hóa + fix này nọ mò tí là ra thôi.Chỉ có những người "ăn sẵn" mới không biết làm.
Không share vì không muốn có thêm kẻ "ngồi chờ xung rụng"

mattroilan
14-06-12, 07:53 PM

Bản này có gì đâu.Việt Hóa + fix này nọ mò tí là ra thôi.Chỉ có những người "ăn sẵn" mới không biết làm.

cái này ko cần tab vì nó ở ô pass luôn rồi ... ID thì đc lưu sẵn rồi mà

foreverx
14-06-12, 08:37 PM
Hài main mình add sản new items + ngoc từ thời na pô lê ông :)) hiện h đã có bản 12.70 và đang cố gắn ex701 :)) ông này được cái việt hóa ben ragezone share từ lâu, mình làm đa làm từ lúc ss6e3 mới ra tại share có thương mại có tý thay đổi goi là khác bản share :)) , hướng dẩn giãi thích thích đời nào ... cuối cùng chỉ việt hóa chứ cái edittan của chả chỉnh sữa gì :))

Client việt hóa của bạn hả =)) cho cũng chả lấy
Lỗi item cũng đem share
kiếm bá vương thì ko có % ma thuật =))
Hàng đểu thì ngậm mẹ nó luôn cho r chứ share làm gì . thà khõi share , share xong kêu có lỗi tự fix
Nhạt =))=))=))
Bạn có từ thời na pô lê ông nhưng bạn ủ cứt tới h đã share chưa ? =))
còn mình , có gì share đấy
Mình cũng k nói là Credit của mình
Ng khác chỉ mình làm , mình fix . r mình share . ok ? Ai chưa có thì lấy , đỡ mất công pm bạn nhờ bạn fix r lại " mua bản thương mại đi đc fix "
Ôi giời =))=))=))
S k share đi r đợi e share r kêu có r :))
Vớ va vớ vỉn =))
mèo giấu cứt r biện hộ cái gì nữa

phusang
14-06-12, 08:57 PM
Client việt hóa của bạn hả =)) cho cũng chả lấy
Lỗi item cũng đem share
kiếm bá vương thì ko có % ma thuật =))
Hàng đểu thì ngậm mẹ nó luôn cho r chứ share làm gì . thà khõi share , share xong kêu có lỗi tự fix
Nhạt =))=))=))
Bạn có từ thời na pô lê ông nhưng bạn ủ cứt tới h đã share chưa ? =))
còn mình , có gì share đấy
Mình cũng k nói là Credit của mình
Ng khác chỉ mình làm , mình fix . r mình share . ok ? Ai chưa có thì lấy , đỡ mất công pm bạn nhờ bạn fix r lại " mua bản thương mại đi đc fix "
Ôi giời =))=))=))
S k share đi r đợi e share r kêu có r :))
Vớ va vớ vỉn =))
mèo giấu cứt r biện hộ cái gì nữa

foreverx pm yh chỉ mình cách fix trên bmd với nhé! ;))

heroviet2301
14-06-12, 09:12 PM
Các bác cho em hỏi Main của em đã nhờ đc Phoxuaxua mở cổng để cho Mu.exe khi click StarsGame là vào dc game rồi
nhưng cái Mu.exe em đã hex thành no-ip của em và chỉnh port thành 21977 + config.ini đã chỉnh 9.99.99 mà sao nó cứ kết nối đến sv hoài mà không hiện nút Stars để ấn vào game luôn , còn thiếu ở đâu nữa ạ ,em tính làm cái Auto Update cho mu
ai biết làm ơn chỉ em rõ ràng 1 tý nhé để lần sau em tự làm :)

-Mr.N-
14-06-12, 10:47 PM
Đúng là hàng hiệu của ALEXANDRIA =))

jackylong911
14-06-12, 11:07 PM
mình down cả bộ của alex về chạy nhưng nhiều lỗi..hỏi thì không ai fix dùm...mình gà ơi gà....nên không sửa dc DEL hết luôn mấy cái đó goy` chán....quay trở về sài server 6.2 của phusang...nên giờ mình không sài nhưng cũng thank bạn một phát vì tinh thần share cho anh em.....

jackylong911
14-06-12, 11:22 PM

eo' me. nói như ông những ng mới tập tành thì lấy éo gì mà biết sửa...vkl

tuanley
14-06-12, 11:29 PM
eo' me. nói như ông những ng mới tập tành thì lấy éo gì mà biết sửa...vkl

chuẩn cmnr :)) a e nào down về chép vô là oke rồi , k phải xoắn :D

foreverx
15-06-12, 12:03 AM
mình down cả bộ của alex về chạy nhưng nhiều lỗi..hỏi thì không ai fix dùm...mình gà ơi gà....nên không sửa dc DEL hết luôn mấy cái đó goy` chán....quay trở về sài server 6.2 của phusang...nên giờ mình không sài nhưng cũng thank bạn một phát vì tinh thần share cho anh em.....

Hàng nó share toàn hàng đểu test tốn thgian :))
Bạn xài bản của sunhide share ok hơn đó.

ntquang.info
15-06-12, 12:55 AM
Hồi trước có share bản chuẩn fix hết mấy cái đó nhưng rất tiếc Mod SunHide đã del bài 8-}

hoainiemclub
15-06-12, 12:56 AM
sao thay seriar vs version rồi mà toàn disconnect nhủ

nicolai207
15-06-12, 01:05 AM
mình cũng bị giống bạn trên thay version serial là bị ngắt kết nối máy chủ :(
mong sự giúp đỡ từ các bạn tks :-s

thanh_ca
15-06-12, 01:15 AM
Trong diễn đàn có cách sửa mà không chịu tìm.Ở đó ngồi chờ người ta share.
Bên RZ có cả main 3D + thêm mấy cái nữa + fix skill AALH... qua đó mà lấy về.
Mấy cái này ở bên đó share chứ ở đâu...
Thôi cũng chả nói làm gì cho mệt.
Topic này ra chắc topic share sv wing 4 khó hy vọng quá :(.

hoainiemclub
15-06-12, 01:50 AM
nói như bạn bạn thử tìm xem...?? lúc não cũng cái câu "Trong diễn đàn có cách sửa mà không chịu tìm"

sunhide
15-06-12, 06:58 AM
Hồi trước có share bản chuẩn fix hết mấy cái đó nhưng rất tiếc Mod SunHide đã del bài 8-}

^_^ mình ko delete link vẫn live nhưng họ kêu nhiều quá k update fix nữa thôi.

nói như bạn bạn thử tìm xem...?? lúc não cũng cái câu "Trong diễn đàn có cách sửa mà không chịu tìm"

3D thì có , fix skill :| chắc cậu ý nói fix agi diễn đàn làm gì đã có . =.=

HRain
15-06-12, 08:53 AM
Có SS6Ep1 Custom Wing 4 đây :)). Ai đủ trình thì crack
gửi lão Cena cả Key và GS :-?

@SunHide: kêu lão Philo vào xóa hộ cái column hiện yahoo trong tài khoản godhoang hộ tớ :(
bọn nó cứ pm hỏi MU :|

sunhide
15-06-12, 09:12 AM
gửi lão Cena cả Key và GS :-?

@SunHide: kêu lão Philo vào xóa hộ cái column hiện yahoo trong tài khoản godhoang hộ tớ :(
bọn nó cứ pm hỏi MU :|

:| sao tôi biết :| kệ ông :-"................

foreverx
15-06-12, 09:18 AM
mình cũng bị giống bạn trên thay version serial là bị ngắt kết nối máy chủ :(
mong sự giúp đỡ từ các bạn tks :-s

kiểm tra lại port connect server của bạn có phải 44405 không ?

W4 anh tô nói share thì đợi anh tô share chả việc gì đến nó. VS cả W4 mới ra thì hot nhìu ng thích chứ h cũng qua thời r. Server online ss6e2 k custom jewel k w4 mà vẫn hút máu game thủ nhiệt tình =))

ngocanh87
15-06-12, 09:32 AM
Được rồi. tks bạn............................................. ...

thanh_ca
15-06-12, 10:10 AM

W4 anh tô nói share thì đợi anh tô share chả việc gì đến nó. VS cả W4 mới ra thì hot nhìu ng thích chứ h cũng qua thời r. Server online ss6e2 k custom jewel k w4 mà vẫn hút máu game thủ nhiệt tình =))

To hứa share hơn 1 năm rồi thì phải .Chờ nữa chắc già mẹ rồi :)).mu của ông là mu nào thế.Để tôi xem nhiều mem cỡ nào.

hoainiemclub
15-06-12, 10:21 AM

nếu port connect server không phải là 44405 thì phải làm thế nào nhỉ .

thanh_ca
15-06-12, 10:27 AM
^_^ mình ko delete link vẫn live nhưng họ kêu nhiều quá k update fix nữa thôi.

3D thì có , fix skill :| chắc cậu ý nói fix agi diễn đàn làm gì đã có . =.=

Fix skill AALH của Rf ấy.Agi nói làm gì.Skill gì ở cái tay của RF mà người ta dịch là mãnh long nữa.skill này gây dis main ở 1 số mốc agi.:))Thì ra cũng chả chịu tìm :))

nếu port connect server không phải là 44405 thì phải làm thế nào nhỉ .

vaod main.exe search port nó.Rồi đổi port nó lại.Đổi làm sao cho port main == với port CS == port mở ở moderm.

xProAx
15-06-12, 10:29 AM
Cái topic bên hỏi đáp của bạn chép cái này vào là sẽ fix đc đó bạn. K thích xài main của mình thì chép các file trong : Data/Local/Eng vào cùng thư mục trong client của bạn cũng được. Bên đó mình nhầm chút xíu :D đang tính qua bên đó úp lại thì đã gặp bạn ở đây r :)). Úp cái hình gậy Merlin của mình kìa

cái 1 luôn bỏ vào lên 92% liền ^^ cậu có yahoo cho tớ xin cái nào

xProAx
15-06-12, 10:43 AM

nói thiệt bác chứ ai mà hỏi bác thì bác iêm me cái mồm đi nói nhiều ....hướng dẫn kiểu như bác thì khác zj đánh đố người ta... họ tiềm k ra họ mới đi hỏi.người ta thường nói k biết mới hỏi muốn giỏi phải học ... thế khi sưa bác là ga thì bác có đi hỏi như nhưng anh em mới vào k....... hay là mới vào bờ rào luôn hả bác..
share đi mattroilan ;)).Cái ma nó nhấn tab sang ô pass luôn ấy ;)). <<<câu này của bác đúng theo ý nghĩa của bác đó ngôi đó mà chờ xung rụng mà ăn kìa

hoainiemclub
15-06-12, 11:10 AM
Fix skill AALH của Rf ấy.Agi nói làm gì.Skill gì ở cái tay của RF mà người ta dịch là mãnh long nữa.skill này gây dis main ở 1 số mốc agi.:))Thì ra cũng chả chịu tìm :))

vaod main.exe search port nó.Rồi đổi port nó lại.Đổi làm sao cho port main == với port CS == port mở ở moderm.
port trong main là 44405 viết thành hệ hex là 75 AD mà tìm 75 AD trong main thì 1 đống.k biết cái nào mới đúng nhỉ

pqtmtd
15-06-12, 11:46 AM
Hay thật :D Thanks Pro đã Share ^^

thantainho
15-06-12, 11:56 AM
nói thiệt bác chứ ai mà hỏi bác thì bác iêm me cái mồm đi nói nhiều ....hướng dẫn kiểu như bác thì khác zj đánh đố người ta... họ tiềm k ra họ mới đi hỏi.người ta thường nói k biết mới hỏi muốn giỏi phải học ... thế khi sưa bác là ga thì bác có đi hỏi như nhưng anh em mới vào k....... hay là mới vào bờ rào luôn hả bác..
share đi mattroilan ;)).Cái ma nó nhấn tab sang ô pass luôn ấy ;)). <<<câu này của bác đúng theo ý nghĩa của bác đó ngôi đó mà chờ xung rụng mà ăn kìa

Nói rất là hay. Thanks cái lấy tinh thần để ném gạch tiếp =)) =)) =))

thanh_ca
15-06-12, 01:46 PM

Ở trên mattroilan hỏi có ai thích không thì ở dưới tôi trả lời thế là không được ah.
Mấy thằng ăn không ngồi rồi đợi chờ xung rụng.Hàng người ta bán thì mặc xác người ta.tôi chưa mua hay bán sv cho bất kỳ 1 ai cả.Nhưng tôi tôn trong đó là người quyền tự do của người ta.Bán thì kệ.
Sell để hạn chế cho mấy thằng chả biết gì mở muonline ra rồi pm hỏi fix cái này fix cái kia.Mở đại trà tran lan kiếm được tí tiền nạp của mem rồi té.Làm nhiều người chán Mu là vây.
Tại sao các pro ở gamezone đi hết.Họ không share mà đi sell.Tôi nghĩ họ đã là pro thì có cách khác để kiếm tiền chứ k phải nhờ vào vài đồng từ bán mấy cái này.Mặt khác họ muốn mọi người nhìn vào Mu với cách nhìn khác,kể cả member lẫn admin.
Nói bọn trẻ trâu chả hiểu gì cả.Như thế nên suốt đồi đi xin xỏ người ta.

sunhide
15-06-12, 01:59 PM
Ở trên mattroilan hỏi có ai thích không thì ở dưới tôi trả lời thế là không được ah.
Mấy thằng ăn không ngồi rồi đợi chờ xung rụng.Hàng người ta bán thì mặc xác người ta.tôi chưa mua hay bán sv cho bất kỳ 1 ai cả.Nhưng tôi tôn trong đó là người quyền tự do của người ta.Bán thì kệ.
Sell để hạn chế cho mấy thằng chả biết gì mở muonline ra rồi pm hỏi fix cái này fix cái kia.Mở đại trà tran lan kiếm được tí tiền nạp của mem rồi té.Làm nhiều người chán Mu là vây.
Tại sao các pro ở gamezone đi hết.Họ không share mà đi sell.Tôi nghĩ họ đã là pro thì có cách khác để kiếm tiền chứ k phải nhờ vào vài đồng từ bán mấy cái này.Mặt khác họ muốn mọi người nhìn vào Mu với cách nhìn khác,kể cả member lẫn admin.

ghét nhất cái câu trẻ trâu cho dù bạn đúng mình vẫn nói thế này trẻ trâu thì ai chả có thời gian để trẻ để tham gia gamezone làm việc và làm game thế tớ hỏi cậu già trâu thì làm đc gì không ? bày đặt vớ vẩn người ta không có người ta k biết mới xin . Nhớ không nhầm thì in ở lịch có câu thơ sau " Không biết thì phải hỏi , không hỏi là người ngu"

xProAx
15-06-12, 03:25 PM
cái viêt mua bán ở đây tôi k nói... tôi chỉ nói về cái thái độ khi bạn trả lời bài người ta hỏi ấy....k biết thì iêm mẹ cái mồm đi k thì đưng nói..mẹ để ý nói khi nào củng 1 nữa bố thăng nào biết được...nói thật đả gà lại tỏ ra nguy hiểm...ở đây xin đâu nhất thiết là phải xin 1 người có ngươi tốt kẻ xâu..nói cho đúng cái chủ đề tí bữa sau có mún trả lời câu hỏi của ai thì trả lời cho nó hoàng tất tí...đừng có trên gamezone có đó bạn tiềm đi... biết bao nhiêu bài tiềm sao cho ra..loại trả lời ngu học này ở quê có mà đầy ra

truc1810
15-06-12, 03:36 PM

bạn thanh_ca nói như đúng rồi,sinh ra đã biết làm MU,hồi xưa gà ko biết gì tự mò à,đến từ "sung" còn viết là "xung" thì chuẩn con mẹ nó rồi,tự coi mình là pro rồi nói người khác trẻ trâu

xProAx
15-06-12, 03:46 PM
bạn thanh_ca nói như đúng rồi,sinh ra đã biết làm MU,hồi xưa gà ko biết gì tự mò à,đến từ "sung" còn viết là "xung" thì chuẩn con mẹ nó rồi,tự coi mình là pro rồi nói người khác trẻ trâu
bác thông cảm đi để em sữ lý cho....vậy chú thành_ca đâu rồi nhỉ hỏi chút về kiến thức tí nào đả tự cho mình pro thì tự Add win4 vào mà chơi chứ sao lốt dép ngôi bên bài bác alex chờ sung nó rụng thế hả
trẻ trâu
=))=))=))=))=))

tuanley
15-06-12, 03:47 PM
chết mẹ tự nhiên gạch đá vào hết đầu bác thanh_ca . bác mua ngay cái mũ cối đội vào đi :D. bác khá nhiệt tình trong việc giúp đỡ những câu hỏi về mu . còn về ý kiến là bác nói bọn e trẻ trâu hay là tự tìm thì e không ý kiến :),vì e không quan trọng,để ý làm 1 vài từ có chết ai đâu , e vào mua giúp bác cái mũ cối , chả biết đội vừa không >:)

danhsinh01
15-06-12, 03:49 PM
sao ko thay client dau bac nhi????????????

Alexandria
15-06-12, 04:31 PM
Nói chung là vậy đi ai bán là chuyện của người ta , bạn mua hay không tùy bạn , Còn bạn ngồi nói chỉ trỏ chĩ giỏi chém gió gì đừng nên , bỏ tg ra mà học hõi đi

tuyentc
15-06-12, 05:15 PM
topic nóng lên bởi những hòn gạch. các bác bớt nóng đi. mỗi người nhịn nhau 1 câu thì có sao đâu. mỗi người giỏi 1 phần có ai toàn diện đâu. tốt nhật là đóng cái topic này lại đi à. chứ để thế này mỗi người một câu. đến bao giờ với hết hội ném gạch vậy

thanh_ca
15-06-12, 05:43 PM
Nói tụi nó cũng chả hiểu. :)).Đúng là hết cách :)).
Tôi làm thế có 1 cái lợi rất lớn cho tôi là từ nay không bị buzz yh nữa :))

foreverx
15-06-12, 09:46 PM
ghét nhất cái câu trẻ trâu cho dù bạn đúng mình vẫn nói thế này trẻ trâu thì ai chả có thời gian để trẻ để tham gia gamezone làm việc và làm game thế tớ hỏi cậu già trâu thì làm đc gì không ? bày đặt vớ vẩn người ta không có người ta k biết mới xin . Nhớ không nhầm thì in ở lịch có câu thơ sau " Không biết thì phải hỏi , không hỏi là người ngu"

trong các mod kết mỗi sunhide là vì thế :-bd

The Gamer
15-06-12, 10:11 PM
Bản chất người việt là tham lam ích kỷ và hay đố kỵ

Các bạn chơi forum nước ngoài các bạn đã hiểu họ chơi ntn

CÁc bạn bớt nói phét và chém gió topic của người khác đi họ lạp 1 toppic thì tôn trọng họ đi

Mình mong việt nam so sánh với TG chứ ko phải rúc vào nồi cơm điện mà xem gạo sống hay là chín

Các bạn ko giúp dc ai thì tốt nhất ko cm làm ji cho 1 reply thêm 1 trang...

sunhide
15-06-12, 10:16 PM
bạn up full client với server đc k :">

foreverx
15-06-12, 10:24 PM
bạn up full client với server đc k :">

sv chỉ là 11.11.82 bình thường ( nguồn rz ) + fix 1 số lặt vặt + config theo ý thích nên cũng k dám gọi là repack để share ;))
Nói chung thấy ổn chưa phát sinh lỗi gì
Các cậu thích thì để tớ úp lên :D

hieutham
15-06-12, 10:28 PM
sv chỉ là 11.11.82 bình thường ( nguồn rz ) + fix 1 số lặt vặt + config theo ý thích nên cũng k dám gọi là repack để share ;))

thank phát cho bạn có tinh thần úp.

tuanley
15-06-12, 11:37 PM
mong là có hàng lun đêm nay nhé bác

danhsinh01
16-06-12, 06:32 AM
bac oi share client di bac oi..............................

tuyentc
16-06-12, 06:50 AM
client thì qua bài hướng dẫn của alex mà lấy. cả path nữa. cái này sv không thôi mà

sunhide
16-06-12, 07:38 AM

^_^ ừm... cậu up lên đi.................

danhsinh01
16-06-12, 07:40 AM

bạn có thể up full client và sv được ko. thanks kiu vinamilk

ngocanh87
16-06-12, 10:04 AM
Thay main của anh cuocdoisp ở topic The Dark Angels GameGuard: Anti.cheat + Anti.Hide + Anti.Proxy + HPK + Checksum
có ảnh hưởng gì k bạn

tomatoes
16-06-12, 11:12 AM
MU giờ loạn nhỉ ^^
..........................

thanh_ca
16-06-12, 11:26 AM
pác To sang JX rồi :))...............

Alexandria
16-06-12, 12:35 PM
MU giờ loạn nhỉ ^^
.......................... đúng nguy hiểm thật :)) chắc quay về với silkroad quá :)) miệng thỳ nói cái gì cung 100% nhưng đưa lên online sẽ biết hàng nào ra hàng đó liền :)) test ofline vui thôi

foreverx
16-06-12, 12:50 PM
đúng nguy hiểm thật :)) chắc quay về với silkroad quá :)) miệng thỳ nói cái gì cung 100% nhưng đưa lên online sẽ biết hàng nào ra hàng đó liền :)) test ofline vui thôi

chạy online mấy tháng có bị éo gì đâu :)):)):))
cái sv chú share còn k đáng để test offline nữa kìa =))=))

Alexandria
16-06-12, 12:51 PM
ùh :)) nguy hiểm quá để cái tên bài viết người ta nghĩ đây là sv thương mại của mình thỳ chết :)) tội lỗi tội lỗi

CanCaiTen
16-06-12, 02:35 PM
ùh :)) nguy hiểm quá để cái tên bài viết người ta nghĩ đây là sv thương mại của mình thỳ chết :)) tội lỗi tội lỗi

vậy không phải bản thương mại của cậu à. tưởng người ta mua rồi chia sẻ.

ngocanh87
16-06-12, 02:45 PM
Chạy main báo thế nào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Alexandria
16-06-12, 08:42 PM
Hàng của tui mới lạ :)) nghi sao đem này đi bán nó đập cho vỡ mặt :)) Chú ý nha hàng trên ko phải của mình

foreverx
16-06-12, 09:44 PM
Hàng của tui mới lạ :)) nghi sao đem này đi bán nó đập cho vỡ mặt :)) Chú ý nha hàng trên ko phải của mình

Vâng hàng bạn bán nó lõm hơn =))

GooglePro
17-06-12, 10:12 AM
Vấn đề ở trong 4rum này là!

- nếu đã ko có ý share thì đừng có khoe
- nếu khoe ra thì nên share, đừng để người khác lựm được, sau đó share ra lại lên đây chửi nhau, cãi nhau

chỉ làm cho nhưng người khác cười các bạn thôi, chứ chẳng hay ho gì, một khi đã vậy thì tốt nhất không nên nói, không nên góp ý, ko nên tưc tối nhau!

các bạn cứ nghĩ rằng các bạn giỏi, các bạn hay! nhưng chỉ vì 1 cái "tôi" nào đó của các bạn nên các phần mềm share ở trên này nó thành không hay,
đọc khắp các top trên 4rum này thôi thấy đủ các ý kiến trái chiều nhau!

người chê, vì tự cho mình là quá giỏi quá hiểu biết
còn người khen vì nghĩ rằng mình ko cần biết nó ra sao, có hàng sài là ngon rồi :D

nhưng còn tôi, thì mọi thứ đó chỉ là để tham khảo, góp được chút công sức nào cho các bạn dc thì hay cái đó

một lần nữa chúc các bạn phát triển games tốt :)

Thanks All

GooglePro

tomatoes
17-06-12, 11:35 AM
Vấn đề ở trong 4rum này là!

- nếu đã ko có ý share thì đừng có khoe
- nếu khoe ra thì nên share, đừng để người khác lựm được, sau đó share ra lại lên đây chửi nhau, cãi nhau

chỉ làm cho nhưng người khác cười các bạn thôi, chứ chẳng hay ho gì, một khi đã vậy thì tốt nhất không nên nói, không nên góp ý, ko nên tưc tối nhau!

các bạn cứ nghĩ rằng các bạn giỏi, các bạn hay! nhưng chỉ vì 1 cái "tôi" nào đó của các bạn nên các phần mềm share ở trên này nó thành không hay,
đọc khắp các top trên 4rum này thôi thấy đủ các ý kiến trái chiều nhau!

người chê, vì tự cho mình là quá giỏi quá hiểu biết
còn người khen vì nghĩ rằng mình ko cần biết nó ra sao, có hàng sài là ngon rồi :D

nhưng còn tôi, thì mọi thứ đó chỉ là để tham khảo, góp được chút công sức nào cho các bạn dc thì hay cái đó

một lần nữa chúc các bạn phát triển games tốt :)

Thanks All

GooglePro

Lâu lâu vào nói chuyện hay ghê ^^
Mấy lúc trước tớ có PM lại sao off luôn ko trả lời vậy :|

Alexandria
17-06-12, 12:11 PM
Tui không khoe , nó tự sướng thôi thông cảm , bác tomatose cung lên SCFMT 11.12.70 rồi à lẹ nhỉ :)) mình cũng theo kịp thời đại rùi :))

GooglePro
17-06-12, 04:20 PM
Lâu lâu vào nói chuyện hay ghê ^^
Mấy lúc trước tớ có PM lại sao off luôn ko trả lời vậy :|

í cha, bác cứ nói jay chứ, tại em ko thấy có ai pm, hay tin nhắn off mà! với lại đương nhiên là em invisible liên tục, mặc dù đêm nào cũng online mà :)

thực ra thì nhiêu đó cũng chưa phải là hay ho gì lắm đâu bac Tô :d

896588
21-06-12, 11:39 AM
chạy online mấy tháng có bị éo gì đâu :)):)):))
cái sv chú share còn k đáng để test offline nữa kìa =))=))

nói chuyện sặc mùi pro nhỉ....... chả biết đâu tới đâu mà thấy chói quá :))

thuynga
28-06-12, 09:52 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

dùng file của bác hỏa long kiếm vẫn bị nè

skywhite
28-06-12, 10:15 AM
dùng titan editor nhưng mà bạn chưa cho thuộc tính cho nó bạn chưa vào khảm socket cho nó nên ko có bản titan của bạn foreverx đã test ok ko có lỗi bạn nhé

thuynga
28-06-12, 11:35 AM
dùng titan editor nhưng mà bạn chưa cho thuộc tính cho nó bạn chưa vào khảm socket cho nó nên ko có bản titan của bạn foreverx đã test ok ko có lỗi bạn nhé

bạn có thể nói rõ hơn o bạn :) , nếu là titan editer thì đưa cái seri item lên web shop đc o nhỉ ?

sonhap
30-06-12, 12:17 PM

ok man,ko phải cứ thể hiện kiểu như thế người ta mới biết mình giỏi

legendaryntq
14-07-12, 01:05 PM
chủ thớt cho em hỏi sao ghi lv0 mà đeo ko đc ạ?

hackluv
14-07-12, 02:05 PM
chủ thớt cho em hỏi sao ghi lv0 mà đeo ko đc ạ?

là lv nào cũng đeo đc =))=))=))=))=))=))

legendaryntq
14-07-12, 02:14 PM
là lv nào cũng đeo đc =))=))=))=))=))=))

em hỏi là sao nó ghi lv 0 mà em ko đeo đc ( đã làm nv 3 )

hackluv
14-07-12, 02:17 PM
em hỏi là sao nó ghi lv 0 mà em ko đeo đc ( đã làm nv 3 )

ktra lại trong server đã sửa lại lv sử dụng chưa :)

item(new) và item.txt

apple
14-07-12, 10:51 PM
lâu lắm k vào clb, toàn thấy cãi với ném đá nhau ko à b-(

Alexandria
15-07-12, 07:14 AM
ùh chả có gì hot cứ đào mộ suốt :)) :-@

buitan0001
15-07-12, 08:21 AM
có lâu bằng ta không... 30charrrrrr

apple chỉ là acc mới của mình thôi, mình tham gia clb từ lúc bạn miệng vẫn còn hơi sữa cơ :))

apple
15-07-12, 08:39 AM
oh vậy sao..:-o bigbang cũng chỉ là acc mới của mình thôi acc củ là babykute kia... Bạn nói bạn tham gia clb từ lúc mình miệng còn hôi sữa ah.. Buồn cừời chết mình mất=))

=)) tôi tưởng ai :)) . SR .

Jackieldm
22-08-12, 07:51 AM
Đọc topic này rất vui, cảm ơn bro foreverx share cho anh em những cái hay. Ở đây tôi kể cho các bạn nghe 1 chuyện về bác Alexandria , tôi còn gà sau khi mua server của caothuphutho về do không biết một số thứ, nhờ các cao thủ diễn đàn chỉ config do bác caothuphutho không có rảnh để làm. Tôi liền PM Alexandria hắn ta bảo sẽ config đầy đủ, server ngon, web, diễn đàn, tài khoản Full giá 850k làm xong OK thì trả tiền ko OK thì thôi. Tôi cứ tưởng là ông ấy ngon liền để ông ta teamview sau vài màn múa lửa múa bụng hắn lấy server của caothuphutho bán cho tôi về máy hắn sau đó hắn bảo add anti gì gì đó. Sau đó lăn mất hơi, vấn đề nằm ở đây là chính Alexandria bảo rằng server mà caothuphutho đang bán cho tôi của chính Alexandria share cho caothuphutho nên hắn lấy về để làm gì. Về sau vài hôm thấy hắn rao bán bản 11.12.70 tôi không biết là hắn crack đc hay ko nhưng nếu thế chẳng khác nào mượn danh nghĩa để ăn cắp. Trong khi vấn đề tôi nhờ làm thì lại làm không được, toàn là múa lửa. Tôi hiểu được không phải cái gì cũng cho không, nhưng khi share hay thương mại nên có tâm chút, chứ đừng bỏ con giữa chợ. Tôi mua bản của caothuphutho sài rất OK, chưa thấy lỗi, anh ấy support nhiệt tình tôi rất hài lòng cách phuc vụ của anh ấy. Còn Alexandria thì bó tay ông này!!^:)^

tanlockgvn
24-09-12, 01:04 AM
server tính sau nhé, sử dụng trên bất cứ TitanTech 11.11.82 nào cũng ok.
đây là patch chép vào là có custom jewel + việt hóa 98% + k lỗi tên khi add full socket + ko lỗi item 380 summoner + Fix show level Master+ Fix item 380 về level 1...nói chung fix các kiểu

Này thì thương mại =)) Này thì không share đc:)):)):))
Không AH nhé ai thích xài AH gì thì tự hook vào.
Thông tin main :
Serial + Version : 66666 + probevodoi

Sâu hàng vài cái pix cho vui ;))
share thế này thì mới share chứ. share mà còn kêu mua bản thương mại thì còn gì là share. đồng ý thương mại là ko sai nhưng thương mại những bản nào mới còn mấy cái củ thì share full cho anh em xài. Thanks foreverx !!!

Netonline24h
25-09-12, 07:44 PM
Mình xài Sv của Alex nhưng không Hex đc IP. Ai giúp mình Hex cái main này giùm nhé. Cảm ơn nhiều!

trungxuan92
11-05-13, 01:11 PM
Bạn ơi cho mình hỏi ? Sao mình làm hết rồi mà vào game toàn bị ngắt kết nối vậy bạn ? Mình vào được bên trong rồi chọn nhân vật rồi vào game bị Dis . Bạn giúp mình với nha . Thank bạn trước nha . Mình là Newbie hix !!!!!! Thankkkkkkkkkkk