PDA

View Full Version : Lỗi không hiện hình của item + nhân vật

kiepvesau96
11-06-12, 06:09 AM
như tiêu đề. sáng nay fix đc online. bác nào giúp em vụ trên không hiện nhân vật và hình item

duyhungvt
11-06-12, 06:11 AM
như tiêu đề. sáng nay fix đc online. bác nào giúp em vụ trên không hiện nhân vật và hình item
Kiểm tra lại cái đoạn resource ở config.xml.. ko thì online yahoo pm tớ ;))
P/s: nhớ ra vì sao roài ;)) (làm lại từ đầu đúng ko???)

mrkubot
12-11-12, 08:38 PM
bác nào bjk fjx ko ??????
bị lỗi tương tự này :(

bombom859
13-11-12, 07:06 AM
bác nào bjk fjx ko ??????
bị lỗi tương tự này :(•Xong rùi thì mở file config.xml ở C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lên bằng notepad++. Nếu máy có thư mục resource thì chỉ cần Coppy thư mục đó vào C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là được, nếu ko có resource thì chỉnh lại như sau
- Tìm đến dòng <SITE value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" /> và thay thành <SITE value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" /> xong thì lưu lại nhá
Nguồn từ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :P