PDA

View Full Version : [KT] Share Image_8.pak hình ảnh item Long hồn

huylouis1996
09-06-12, 06:59 PM
Bạn Sesshomaru có share bộ item Long Hồn 18x full . nhưng 1 số vật phẩm k hiện hình ảnh thực của nó

thực ra cái áo bá vương đường nghệ giáp có hình ảnh rất đẹp . Mình tìm đã lấy file Image_8.pak bên server của KingSoft vứt sang đây nhưng không thể Unpak đc ( cái Visual Studio cứ ấn list là nó báo Debug :-< chán )

file Image_8.pak đã test bên các sv của China có đồ này . nó hiện 100%

Bạn nào extrac đc thì share lên cho AE nhé . thay đổi spr hình ảnh đồ

Linkdown : 6 part ( down về dùng File Spitter & Joiner nối lại )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Unpak lấy spr rồi share cho anh em nhé mấy bác :D

khactai
09-06-12, 07:10 PM
để thử phát coi...lỡ mà ko có là mất công dow lắm đó thankls

nh0kk3n2310
09-06-12, 07:13 PM
để thử phát coi...lỡ mà ko có là mất công dow lắm đó thankls

du sao cung phai thu cho bjk :)

khactai
09-06-12, 08:18 PM
ko thể unpack file co dung lượng quá lớn đc ^^!

nh0kk3n2310
10-06-12, 08:53 AM
đúng là ko thể unpack dc có cách nào khác ko ta :|