Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Cần tìm sv 4 lỗ ngon

vietthol
08-06-12, 09:05 AM
lâu lâu ko nghịc tlbb, nay nổi hứng :D
nhưng mà lười tìm quá, vậy ai bít chỉ mình
-sv 4 lỗ ngon
-client phù hợp hiển thị ngon

cám ơn nhìu:-"
.................................................. ..........................................

minhchau0309
08-06-12, 10:11 AM
mìh cũg đag thèm chơi lại ai có bản nào đi event zí quest 1 ng full như 3 lỗ thì cho xin với...thèm kill mộ dug fục lắm rồi

dragonmini
08-06-12, 10:18 AM
ai co sv 4lo ngon pmm nhe:ar! aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaallllllllllllllllllllllllllll llllllooooooooooooooooooooo nhe

Lâm Ngọc Huy
08-06-12, 10:41 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SV ngon hay không ngon do tay người dev ra nó

minhchau0309
08-06-12, 12:37 PM
ai dev cái bản 4 lỗ share mà đi đc event vs quest như bản tlbb vh 99% k...hichic

vietthol
09-06-12, 10:30 AM
vậy là vẫn chưa có bản 4 lỗ nào ngon lành à:|
hình như là mọi người bỏ ko dev sv nữa hay sao:|
thôi để về tự nghịc vậy, có gì vài tháng sau sẽ mang lên cho ae:))

dualeolxag192
13-06-12, 07:26 AM
haizzz.... một mùa hè chán nản, tìm đc vài sv 3 lỗ thỳ vào toàn bị bọn bẩn tính nó DDOS nhưng k thíc chơi vs tàu ( vì k hỉu tiếng của nó:-ss:-ss ) anh em nào có sv 3lỗ ổn định nào share với

legend1250
13-06-12, 11:39 AM
vậy là vẫn chưa có bản 4 lỗ nào ngon lành à:|
hình như là mọi người bỏ ko dev sv nữa hay sao:|
thôi để về tự nghịc vậy, có gì vài tháng sau sẽ mang lên cho ae:))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cũng 1 phần nhiều người chỉ biết lấy server về mở "hút máu" vài ngày vài tuần là off nên thành ra ko share full cũng hạn chế. Hầu hết share đều phải cần dev lại thêm mới mở online được
Một chút suy nghĩ :-s Đừng quăng gạch ném tạ em nhé! :((

vuhuy99v
13-06-12, 12:18 PM
Ý của dualeolxag192 và lengend đúng đấy!^^
Đa số server bây h chỉ mở đc 1,2 ngày là "xìu" rùi,chưa kể thêm nạn ddos,hack,botnet thành ra chả ai dám share cái gì cả.
Hiện tại,mình có nghe nói là có rất nhìu dạng hạn chế đc hack và hạn chế bị "khui" thông tin từ client khá hay và một phần mềm đâu đó phá đc vài thứ trong client 3 SOHU(chỉ một vài thui) giúp cho việc thêm những cái mới dzễ hơn^^.