PDA

View Full Version : [KT] Full website Kiem-the.net + Auto nạp thẻ của gamebank

Mr.Quy
25-05-12, 02:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vợ hết ở cử và thằng cu đầy 3 tháng 8-x
Cũng là ngày từ trần cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ với chuẩn bị làm trang kiếm thế với giao diện khác + tính năng nhiều hơn nên share cho anh em full source website kiem-the.net của mình \m/

Code php dùng .htaccess rewirte link nhìn chất lịm :-c

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Và đây là full hình

Link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link admin : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
user/pass : admin/123456

Post tin theo dạng html
Phần check card trong admin này không sử dụng vì chỉ sử dụng auto nạp card

Nhớ tks khi download và sử dụng :))

Nghỉ sở hữu giao diện kiểu này và hướng tới 1 số cái khác chất hơn :-c

Sorry anh em còn thiếu database jxcoincard nữa
vì mình dùng table khác cho nên phải theo data của mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây là data chuẩn với wwebsite về phần auto nạp thẻ
từ code auto nạp trong website các bạn có thể tự hiểu và code lại cho các nhà cung cấp khác :D

vipbk
25-05-12, 03:06 PM
test .........................

Mr.Quy
25-05-12, 03:12 PM
:)) thấy anh box KT than khổ về website quá
làm từ hôm nọ đến giờ mới xong rồi share luôn
\m/
các bác share toàn tiết kiệm không cho anh em phát triển kiếm thế gì cả
Chỉ muốn share linh tinh rồi của mình thì ẻm hàng

sợ bị ks tiền game hả ?
:))
thôi box Kiếm thế chắc lại như box Mu thôi
tràn lan thôi
anh em có gì share hết đi cho nó thú vị
không lại để mấy nhà đại gia pro làm kiếm thế lâu dài nó ăn hết giờ đấy

[B.M.W]Sports
25-05-12, 03:31 PM
down về nghiên cứu chứ ko chơi KT , thank

Mr.Quy
25-05-12, 03:36 PM
Cái này là full wwebsite cho kiếm thế
từ đăng ký, đăng nhập, quên mật khẩu, thay đổi thông tin, nạp thẻ, lịch sử nạp thẻ
và cả tin tức thông báo nữa
giao diện và đường dẫn thân thiện giúp cho member và cả admin thích sử dụng wwebsite này;))

Tuan565
25-05-12, 04:10 PM

Bị vậy là sao dạ?

vipbk
25-05-12, 04:13 PM
thanks bạn vì tinh thần share, còn gì share luôn nhé :D

sontran901
25-05-12, 04:14 PM
Bác Quý share hàng ngon quá ;)). Không biết có dìm hàng không :)).

Mr.Quy
25-05-12, 04:18 PM
Nếu chạy website theo kiểu
domain.com là trang chủ và folder home
là home.domain.com
thì chả cần phải config gì nhiều
cứ thế vứt vào chạy
còn lỗi của bạn là lỗi ở xampp
xem lại đi

mr.longtay
25-05-12, 06:02 PM
:)) thấy anh box KT than khổ về website quá
làm từ hôm nọ đến giờ mới xong rồi share luôn
\m/
các bác share toàn tiết kiệm không cho anh em phát triển kiếm thế gì cả
Chỉ muốn share linh tinh rồi của mình thì ẻm hàng

sợ bị ks tiền game hả ?
:))
thôi box Kiếm thế chắc lại như box Mu thôi
tràn lan thôi
anh em có gì share hết đi cho nó thú vị
không lại để mấy nhà đại gia pro làm kiếm thế lâu dài nó ăn hết giờ đấy

Vote nhiệt tình cho ông bạn :-bd

khactai
25-05-12, 06:21 PM
thnaks nhiệt tình vì tinh thần chia sẽ

nh0kk3n2310
25-05-12, 06:34 PM
ban oi chi minh cach sua cai domain kiem-the.net cua ban thanh domain cua minh dc ko

mjnh lam dc caj web roi nhung dk hoac tai game thi no chi vao home.kiem-the.net :((

Mr.Quy
25-05-12, 06:35 PM
Tất cả ở trong jxconfig/webjx.php mà :|

accelan006
25-05-12, 06:40 PM
tên này đã trở lại rồi đó hả 8-x

nh0kk3n2310
25-05-12, 06:43 PM
cho minh hoi them 1 cai nua muon dang ky domain home thi phai lam sao ban??????

Mr.Quy
25-05-12, 06:53 PM
cho minh hoi them 1 cai nua muon dang ky domain home thi phai lam sao ban??????

THì bạn copy ra làm 2 cái web :)) rồi config cùng 1 database nhưng khác domain trong đó thôi :))
Vì cái này tin tức theo database mà
còn code thì sửa xong thì phải copy qua vì đó là do bạn muốn chạy 2 domain
mình code theo của mình thôi chứ ko có ý định đa chức năng :))

nh0kk3n2310
25-05-12, 06:57 PM
minh khong hieu cho lam tai minh chua hoc lap trinh web ban co the cho minh vai buc hinh huong dan duoc ko??????

vipcuonghy
25-05-12, 08:23 PM
neu khong su dung auto nap the thi phai lam the nao de hoan thien day

vipcuonghy
25-05-12, 09:03 PM
Danh sách 20 thẻ nạp gần đây nhất của admin
Table 'jxcoincard.card' doesn't exist

lỗi này, share cái nạp thẻ chuẩn mà để admin check đi,

thusinh198xx
25-05-12, 09:17 PM
chúc mừng bác nhá. vợ đẹp con khôn. lại dc thằng cu nữa chứ. híc híc. ước gì dc như anh ý :))

binhbuoi
25-05-12, 10:11 PM
lỗi tùm lum rồi bác ơi, mà game bank phí đắt thế các bác cũng dùng à 21 % hay sao ấy

lamvh
25-05-12, 10:19 PM
Đã thử rồi , web ok hết nhưng không dám dùng nữa . Thanks !!!

Mr.Quy
25-05-12, 11:21 PM
Sorry anh em còn thiếu database jxcoincard nữa
vì mình dùng table khác cho nên phải theo data của mình
đây là data chuẩn với wwebsite về phần auto nạp thẻ
từ code auto nạp trong website các bạn có thể tự hiểu và code lại cho các nhà cung cấp khác :D

trongtanclub
25-05-12, 11:38 PM
chua biet dsung the nao nhung cung cam on ban da shar

william_8x
27-05-12, 10:26 AM
bạn ơi hướng dẫn mình cách chỉnh các tin tức trong web mí, chứ năng admin ý

chaolegion01
27-05-12, 12:21 PM
user/pass: admin/123456 ko login vào đc :| bị gì vậy cậu :(
lỗi thế này

Warning: mysql_num_rows(): supplied argument is not a valid MySQL result resource in C:\xampp\htdocs\kiemthe\home\administrator\login.p hp on line 11

william_8x
27-05-12, 01:55 PM
cái web này có thể dùng off được không, bạn có thể hướng dẫn chi tiết cách cài off được không

huybekool
27-05-12, 05:53 PM
cái web nay quan trong nhất là đăng nhập và nạp thẻ. Toàn la trang .aspx, toan la link đến trang chủ kiem-the.net, lam gi co mấy trang .aspx trong code. Admin thi k0 đăng nhập được, share thi chi dc cai giao diện

green126
27-05-12, 06:07 PM
cảm ơn, để test thử :d
.................................

khactai
27-05-12, 08:16 PM
cái web nay quan trong nhất là đăng nhập và nạp thẻ. Toàn la trang .aspx, toan la link đến trang chủ kiem-the.net, lam gi co mấy trang .aspx trong code. Admin thi k0 đăng nhập được, share thi chi dc cai giao diện
share như zị là đc rồi nhìn vô code tự code phần còn lại có j đâu...mấy cái trang .aspx dô trang main.php nhìn code sữa lại đường.trong web này có nhiều trang chưa code..bạn có thể tự viết hoặc copy từ web của mrquaghuy sang cũng đc.đăng nhập admin ở đường dẫn rootweb/administrator.cái web này mình sữa đã gần hoàn chỉnh vì chưa có time nên chưa up...đợi vài ngày nữa rãnh thì mình sẽ code hoàn chỉnh lại và up lên cho ae đỡ phiền toái...

mrtruongvn
27-05-12, 11:01 PM
Ai giúp em hướng dẫn chạy trên xampp với!
Cám ơn nhiều

william_8x
28-05-12, 01:28 PM
share sớm bạn nhé hihi thank bạn trước

Mr.Quy
28-05-12, 02:17 PM

pro reply có khác
chắc khôgn biết gì về .htaccess và php nhỉ =))
mà cũng ko phân biệt đc đâu là config và đâu là html =))

hachgame01
28-05-12, 02:23 PM
pro reply có khác
chắc khôgn biết gì về .htaccess và php nhỉ =))
mà cũng ko phân biệt đc đâu là config và đâu là html =))
Ai hướng dẫn cài cái này cái đi mình ko hiểu pmm yahoo giúp mình với maiphilong_9x

mrtruongvn
28-05-12, 04:14 PM
Ai hướng dẫn giúp em phần config.
Chắc em làm sai sao nó ra:
Notice: Undefined index: mod in C:\xampp\htdocs\home\index.php on line 5

Notice: A session had already been started - ignoring session_start() in C:\xampp\htdocs\home\header.php on line 141

Notice: Undefined index: user_id in C:\xampp\htdocs\home\header.php on line 143

Notice: Undefined index: user_id in C:\xampp\htdocs\home\header.php on line 147

Cám ơn nhiều

nobitachan
28-05-12, 04:31 PM
ít ra thỳ các bác phãi có 1 chút kiến thực về php và Mysql thỳ các bác mới thành công được chứ ai đâu bạ đâu hõi đó ! cái linh tinh cung hõi ! thật ......!

mrtruongvn
28-05-12, 04:41 PM
ít ra thỳ các bác phãi có 1 chút kiến thực về php và Mysql thỳ các bác mới thành công được chứ ai đâu bạ đâu hõi đó ! cái linh tinh cung hõi ! thật ......!

Nói như bạn vậy không lẽ không cần hỏi ai hết, học ai hết là biết cách làm àk!
Bạn là thiên tài rồi

boywander91
28-05-12, 04:46 PM
Hay lắm bạn à. Thanks nhìu nha:):):):)

hachgame01
28-05-12, 06:18 PM
ko biết mới hỏi chớ sao lại nói như thế đc

huybekool
28-05-12, 08:59 PM
Toàn bộ đăng nhập ,nap thẻ lấy từ Võ lâm sang lam cho kiếm thế. Co thì cug chi la ve sua 1 it cho phù hợp kiếm thế. Vào đây tìm web về làm cho Kiếm Thế này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxonline2
28-05-12, 11:27 PM
Xài cẩn thận chức năng Auto nạp thẻ. Mr.Quy là tên trùng shell web và share ra.

Các bạn sử dụng nên chú ý kẻo card nạp vào về tay ai thì chưa rõ

Code này nhìn là biết của ai code rồi ;)) Trong gamezone này làm gì có

mrtruongvn
29-05-12, 12:25 PM
Xin hướng dẫn cách config với sao chờ hoài mà không thấy ai chỉ hết vậy. :((

mrtruongvn
30-05-12, 09:00 PM
Ai hướng dẫn giúp em phần config.
Chắc em làm sai sao nó ra:
Notice: Undefined index: mod in C:\xampp\htdocs\home\index.php on line 5

Notice: A session had already been started - ignoring session_start() in C:\xampp\htdocs\home\header.php on line 141

Notice: Undefined index: user_id in C:\xampp\htdocs\home\header.php on line 143

Notice: Undefined index: user_id in C:\xampp\htdocs\home\header.php on line 147

Cám ơn nhiều

đã làm được ;)) ................

__Jie__
31-05-12, 12:45 AM
giống Joomla quá đi mất :x cái trang login y như joomla

vipcuonghy
31-05-12, 08:43 AM
đề nghị thằng em Quý xem thử xem code có bất thường chỗ nào ko? anh bị mất thẻ đó, trong admin có thêm một user là nghĩa anh ko hiểu anh ko hề đưa pass remote cho ai cả, còn virus thì cũng đang là băn khoăn. xem lại code xem có chỗ nào bất ổn ko nhé. mất mát ko lớn nhưng đang đề phòng

sontran901
31-05-12, 09:27 AM
đề nghị thằng em Quý xem thử xem code có bất thường chỗ nào ko? anh bị mất thẻ đó, trong admin có thêm một user là nghĩa anh ko hiểu anh ko hề đưa pass remote cho ai cả, còn virus thì cũng đang là băn khoăn. xem lại code xem có chỗ nào bất ổn ko nhé. mất mát ko lớn nhưng đang đề phòng

hôm nay anh mới nhận ra ak ;)).

vipcuonghy
31-05-12, 09:40 AM
mất mát ko lớn, cái đó sửa chỗ nào nhỉ chỉ giúp cái ông ơi

cuocdoisp
31-05-12, 09:57 AM
:)) ...............sang box Muserver tìm hiểu đẳng cấp của Mr.Quy sẽ biết . mình đã trực tiếp chứng kiến 1 lần rồi, kick vào 1 cái website của cậu ấy mà bị chiếm quyền điều khiển PC ( máy dùng FF mới bị )

vipcuonghy
31-05-12, 10:00 AM
vcl thằng em tôi :( giờ phải khắc phục sao đây

sontran901
31-05-12, 10:16 AM
vcl thằng em tôi :( giờ phải khắc phục sao đây
1. là bác hỏi Mr.Quy xem "dìm" hàng ở đâu (hôm em xem hình như có vài đoạn Script gì đó, do trình gà nên không biết rõ ;)) )
2. bác khỏi xài web đó luôn. dựa theo đó code cái khác :D

vipcuonghy
31-05-12, 10:28 AM
ông nói tôi thấy sợ quá, xóa mẹ cái chức năng admin rồi, còn remote tôi bỏ luôn cổng 3389 :( đang ngồi tìm từ sáng

cuocdoisp
31-05-12, 10:28 AM
nên cẩn thận với mấy vụ share website , người mà ít khi share cái gì tự nhiên share cái " to đùng về chất lượng " là cũng phải kiểm tra kỹ ( tất nhiên không phải ai cũng xấu ). website này cuocdoisp thấy từ đầu nhưng tải về còn chưa dám nói gì dùng :)) . trình ga cứ hàng an toàn và người tin tưởng mới dám tải về . Lởm một tý nhưng nó an toàn , dùng nó sướng

vipcuonghy
01-06-12, 09:57 AM
hỏi thằng Quý nó bảo nó ko biết, có ai biết chỗ nào ko chỉ với đi nào :(

mrkutepro
01-06-12, 06:31 PM
hỏi thằng Quý nó bảo nó ko biết, có ai biết chỗ nào ko chỉ với đi nào :(
Lại là Mr Quí à, vãi hàng thật. Nghe các mem nêu vấn đề bất thường của web hắn share là mất tăm luôn, không thấy lên trả lời nữa. Các bạn nên cẩn thận đi, site của Quí share có 2 vấn đề, đó là bảo mật và nạp thẻ. Anh ta code ra nó thì sẽ biết lỗ hổng bảo mật của nó, các bạn chớ nên xài, không biết sẽ bị hack mất web khi nào đâu. Còn nạp thẻ thì như nhiều bạn đã trình bày rồi, không biết thẻ nạp vào túi ai, chắc 50-50 thôi8-x. Cảnh giác cao nhé, ai mà gà mờ chớ có down!

vipcuonghy
02-06-12, 06:29 AM
phải công nhận là website thì cũng đc với một game free như thế này.
nhưng vcl em tôi, nản quá

từ bữa đó đến giờ máy tôi ghost lại mấy lần mà vẫn ko hết. user trong table jxaccount vẫn thi thoảng lại thấy cái tên nghia pass: không rõ suất hiện.

mặc dù đã xóa và xóa cả phần admincp đi rồi mà nó lại tạo một cái admincp mới đc
ko hiểu vì sao luôn
VCL EM TÔI

jxonline2
02-06-12, 07:10 AM
Bộ Website này chuẩn của Top4vn do Nguyễn Bình code chứ đâu phải Mr.Quy code mà rành về cái này.

vipcuonghy
02-06-12, 11:27 AM
Bộ Website này chuẩn của Top4vn do Nguyễn Bình code chứ đâu phải Mr.Quy code mà rành về cái này.
nhưng thằng quý nó send cho mình, nó còn vào teamview để chữa cho mình cái sql backup jxcoincard mà
giờ phải chữa sao đây để hết bị shell, nếu ko đc thì thôi đành vĩnh biệt code n.binh :-h

khactai
02-06-12, 01:26 PM
nhưng thằng quý nó send cho mình, nó còn vào teamview để chữa cho mình cái sql backup jxcoincard mà
giờ phải chữa sao đây để hết bị shell, nếu ko đc thì thôi đành vĩnh biệt code n.binh :-h
pm oneloveonehappen nhé để tui thử sức coi sao ^^!

jxonline2
03-06-12, 04:30 PM

Code của Nguyễn Bình thì pm Nguyễn Bình giải quyết cho. Với lại đây là Code cũ rồi có bug và shell đã đc up hoặc include vào.

Mr.Quy
04-06-12, 03:12 AM
Code của Nguyễn Bình thì pm Nguyễn Bình giải quyết cho. Với lại đây là Code cũ rồi có bug và shell đã đc up hoặc include vào.

home/FCKeditor/editor/filemanager/browser/default/browser.html?Connector=connectors/php/connector.php
riêng code cũ thì cứ vào thằng đây mà úp shell thôi =))

ngockiem
05-07-12, 12:05 AM
ai còn giử bộ web này share em với
cần gấp lắm :(

mrkutepro
06-07-12, 03:11 PM
ai còn giử bộ web này share em với
cần gấp lắm :(

Bạn biết vì sao link không còn không? và bạn biết vì sao thằng khởi tạo chủ đề bị band nick ko? trả lời được 2 cậu hỏi đó rồi thì hãy thôi ý định xin web của nó đi nhé. Đọc hết cm của các bạn đi trước đi bạn, đừng có cứ thấy là ùa vào mà down:ar!

ngockiem
06-07-12, 07:30 PM
mình biết
nhưng mình cần cái đăng tin tức , giao diễn web bạn à
chức ko cần chức năng nạp car