Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Cần SV 4 lỗ 12 skill có đồ thần

anhtuanz
13-05-12, 11:27 AM
hiện nay có 1 số SV có đồ thần 80-90-110 và thần long + ma thần 120 nhìn rất đã mắt , bác nào có SV share cho anh em về tham khảo nha ,
thansk các bác nhìu nhìu!

1st.TheKing
13-05-12, 11:46 AM
SV bạn nói thì đầy, chẳng hạn sv của bác Huy Khang đó :|

anhtuanz
13-05-12, 09:40 PM
đâu có thấy đâu bác ! đồ giống thần long bát bộ đó (SV rồng thần & anh hung pk) với lại bản của bác Huy Khang đồ khác và chưa việt hóa nữa

1st.TheKing
13-05-12, 10:05 PM
Muốn có thì dùng lệnh gm add, muốn vh thì tự vh chứ mún ng` ta share thi có nước đợi năm sau :|

anhtuanz
14-05-12, 11:09 AM
Aha cảm ơn bác :x luôn tiện xin file có đồ thần nhỉ8-|

legend1250
14-05-12, 09:15 PM
Aha cảm ơn bác :x luôn tiện xin file có đồ thần nhỉ8-|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhtuanz
15-05-12, 02:39 AM
úi quên thanks bác $-)đúng là mình cũng từng đặt tên item văn vẻ lắm mà . Nhưng vẫn thắc mắc là SV bác Hoàng up chưa có đồ đó , dùng lệnh GM add ID ra đồ cùi pắp , không biết là ai đã share SV có đồ như thế chưa , hùi trước em có ngó quá mà tiếng trung quốc nên quên nhìn

legend1250
15-05-12, 06:41 AM
úi quên thanks bác $-)đúng là mình cũng từng đặt tên item văn vẻ lắm mà . Nhưng vẫn thắc mắc là SV bác Hoàng up chưa có đồ đó , dùng lệnh GM add ID ra đồ cùi pắp , không biết là ai đã share SV có đồ như thế chưa , hùi trước em có ngó quá mà tiếng trung quốc nên quên nhìn

Nghiên cứu kĩ. Đọc từng # của từng topic trong cả 2 mục Releases và Hỏi đáp bạn sẽ tự tạo cho mình 1 item khủng theo ý thích của bạn ;))

anhtuanz
16-05-12, 03:03 PM
Nghiên cứu kĩ. Đọc từng # của từng topic trong cả 2 mục Releases và Hỏi đáp bạn sẽ tự tạo cho mình 1 item khủng theo ý thích của bạn

HJx hjx em ngâm cả hơn 1 năm rùi nhưng Item trong eqiupbase vẫn chưa mò ra , cơ bản là chưa ai đi thẳng vấn đề trong đó cả . Cứ vòng ra bên ngoài hoặc nói về mấy file tương tự . Nên mấy phần khác thị tạm ổn chứ phần này thì mù , họa chăng chỉ đổi tên Item trong client được thui:| Bác sẵn chỉ nốt chút chút cho em nghen! HI thanks bác & bác TheKing cái!

anhtuanz
17-05-12, 12:28 AM
HJx vẫn chưa ai trả lời à:-& lập 3 topic đào mộ thêm 1 Top mà cũng không ai tiết lộ bí kíp nhỉ 8-> chắc nhờ Mod close dùm mấy cái kia luôn cái